PDA

View Full Version : Sao vào game chỉ thấy nhân vật ?

walle
06-11-10, 04:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy anh xem thử...em chỉ thấy mỗi nhân vật và NPC...còn quái thì không đánh được...NPC nhấp vào thì chẳng hiện ra gì !!!!:-&

jxvietnam
06-11-10, 04:55 PM
thế này bạn nhé
vào client\data đổi tên
nếu thấy map.pak thì đổi thành maps.pak
hoặc maps.pak thì đổi thành map.pak:)

walle
06-11-10, 05:01 PM
mình đã copy ra 2 cái và để cả tên map.pak và maps.pak mà cũng không được luôn.Mình xài server của TSBD và cả Song Gio Tinh Yeu mà cũng vậy!

jxvietnam
06-11-10, 07:20 PM
biết xài TeamViewer không, pm jxvietnam_clb mình xem giúp cho

walle
07-11-10, 09:40 AM
sorry...nhà mình không có mạng . Mình ra mạng down về chơi thui.Để mình thử cài client của VNG xem sao!Nếu không được thì bỏ game...biết sao giờ...buồn quá...cài được mà không chơi được...

thaihoa91
07-11-10, 03:19 PM
Down Patch Client Full by thaihoa91 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rùi giải nén --> Copy Patch này, đè vào thư mục VLTK của bạn ! Đồng bộ hóa 8 bước ! Tui nghĩ sẽ OK !

Có thể do package.ini khai báo ko đúng vị trí nên load ko đủ !

walle
08-11-10, 12:09 PM
Mình đã cài lại client của VNG và patch của bạn rồi .Và đã nhìn thấy map.Tuy nhiên , khi dùng server Sóng gió tình yêu thì không ấn vào NPC được(đánh quái không được lun) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( có thêm 3 vấn đề trong đó , ai biết chỉ dùm cách sửa ) .

Còn chơi server Chí Tôn Truyền Thuyết thì vẫn như bình thường: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (nhưng đánh ở BLH thui! qua thành khác thì không 1 con quái > mình ta với ta)

thaihoa91
08-11-10, 12:15 PM
Lỗi font rùi ! Tui khuyên bạn chuyển Server khác ! 1 số máy font bị lỗi khi cài !

walle
08-11-10, 12:25 PM
Mình thấy server của Rezo II được mà thiếu mỗi patch là không download được.Tìm link khác không có.