PDA

View Full Version : mong muốn của 1 gamer TLBB

tothesun
02-11-10, 01:07 AM
thật sự sau 1 thời gian chơi sv TLBB tình kiếm em cũng cảm thấy chán.cả ngày chỉ train rồi

cs rồi train rồi cs.cái hay của game là do các event hàng ngày mang lại, nhưng vì rate cao

nên chả còn ai đi mấy cái ác bá vs ác tặc nữa :( .cái nữa là pet, pet trong này chỉ làm

cảnh là chủ yếu, 1 số skill thì còn dùng được trong pk. giờ em chỉ mong huuduyen mở thêm

1 sv nữa mà rate chỉ cao hơn fpt 1 chút khoảng x3 x4 là đc rùi ^^ donate bk pet vs x2 và

đồ phụ trợ thôi đừng donate item. em nghĩ nếu thế thì sv sẽ đông lắm. hoặc ai có lòng mở

online 1 sv như thế cũng được. cảm giác pt cùng nhau đi cờ rùi lập bang làm Q nâng cấp

bang, chạy TN. thật sự là ko có điều kiện bon chen vs các bác bên FPT muốn chơi pri

nhưng ko muốn mất đi những cái hay của TLBB :)

kenshiwo
07-11-10, 09:18 PM
thật sự sau 1 thời gian chơi sv TLBB tình kiếm em cũng cảm thấy chán.cả ngày chỉ train rồi

cs rồi train rồi cs.cái hay của game là do các event hàng ngày mang lại, nhưng vì rate cao

nên chả còn ai đi mấy cái ác bá vs ác tặc nữa :( .cái nữa là pet, pet trong này chỉ làm

cảnh là chủ yếu, 1 số skill thì còn dùng được trong pk. giờ em chỉ mong huuduyen mở thêm

1 sv nữa mà rate chỉ cao hơn fpt 1 chút khoảng x3 x4 là đc rùi ^^ donate bk pet vs x2 và

đồ phụ trợ thôi đừng donate item. em nghĩ nếu thế thì sv sẽ đông lắm. hoặc ai có lòng mở

online 1 sv như thế cũng được. cảm giác pt cùng nhau đi cờ rùi lập bang làm Q nâng cấp

bang, chạy TN. thật sự là ko có điều kiện bon chen vs các bác bên FPT muốn chơi pri

nhưng ko muốn mất đi những cái hay của TLBB :)
Bạn nói rất đúng, vào game, cái j là game? hay là Train, Game là mang lại lịch sử, sự kiện, gamer ai cũng mong muốn được khám phá chứ không phải vào là Train cho level cao ngùi ngắm :-tNhưng đa số server hiện tại được cái nhìn + train chứ không thấy Event đâu hết :)) Mình cũng botay

rikudo
07-11-10, 10:35 PM
Sắp tới mình dự định mở TLBB Online.
Mà một người Quản Lí thì phải lắng nghe những gì từ game thủ.
Vậy mọi người hãy viết ra những gì bạn đang suy nghĩ . Ví dụ :
- Thiên Long Bát Bộ cần có những gì
- Thiên Long Bát Bộ không nên có gì
- Nên mở server như thế nào : lên lv nhanh hay chậm , rớt đồ nhiều hay ít .
Hay muốn theo TLBB FPT .
..........
Mong mọi người góp ý để phát triển Private TLBB Online tại Việt Nam
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vutuan1984
24-11-10, 10:08 PM
hay đấy nhỉ, cho 1 vé với nhé, mà dạo này sever tình kiếm ko đăng ký acc mới đc,