PDA

View Full Version : Anh Hòa Hay Anh Mr.Rezo vào giúp em cái

hungqtmk42
01-11-10, 11:26 AM
hai anh ơi em chơi sv 7. 0 II cua anh Mr.Rezo mà bị lỗi cái thằng nhíp trí trần nó ko đưa đến chỗ con boss dc , cái nữa là em co lb trường ca môn định đi vô thì nó bảo phải có thuyền rồng là sao xin anh vào sv chỉnh lại cái Scripts dùm em rồi đưa link cho em down vể để vô sv nha anh (sv có pont ấy) sẵn đó anh đưa vô gọi boss hk dùm em luôn nha ,cái Scripts ma anh Mr.Rezo update bị lỗi hết rồi mong anh Hòa giúp em dùm

Tiến Đạt
01-11-10, 12:48 PM
Bạn có thể lấy cái Sc của sv mình chép đè lên :D hì hì :D sửa đc mấy lỗi bạn nói á :D

hungqtmk42
01-11-10, 01:08 PM
chep Sc của sv ông wa nó có bị lỗi sv ko vậy

jxvietnam
01-11-10, 01:10 PM
mấy cái đó học script là tự add đc:)>-
trong ebook 2.0 của giangleloi có đó:-|

Tiến Đạt
01-11-10, 01:15 PM
chep Sc của sv ông wa nó có bị lỗi sv ko vậy

KO nhưng có thể có 1 số map chưa mở :D thui ônchweps lun cái map với cái setting lên cho lẹ :))

hungqtmk42
01-11-10, 01:19 PM
thank nha batca2tay:D

Tiến Đạt
01-11-10, 01:26 PM
thank nha batca2tay:D

tks = tay chứ ko phải = mồm [-X[-X

hungqtmk42
01-11-10, 01:35 PM
batca2tay ơi ong có thể làm dùm tui cái sv có đủ tính năng mà ko co font dc hok vậy ,nhưng mà kinh nghiệm thì chỉnh lại dánh cho len cấp như mấy sv kia dc hem chứ tui sài sv của ong đánh cả ngày mà nó ko lên bao nhiêu % hết , nếu bạn làm dùm mình dc thì mình thank nhiều

Tiến Đạt
01-11-10, 01:59 PM
batca2tay ơi ong có thể làm dùm tui cái sv có đủ tính năng mà ko co font dc hok vậy ,nhưng mà kinh nghiệm thì chỉnh lại dánh cho len cấp như mấy sv kia dc hem chứ tui sài sv của ong đánh cả ngày mà nó ko lên bao nhiêu % hết , nếu bạn làm dùm mình dc thì mình thank nhiều

Sv Sóng Gió trung bình đánh 100 quái 1 % :D mình để vậy cày cho đỡ chán. bạn có thể chơi tạm SV JX7 mình sắp ra bản ver3 rùi :) Lúc đó làm lại hết lun một thể

Big..Zero
01-11-10, 02:14 PM

dùng tạm bản nofont của anh Hòa ý

hungqtmk42
01-11-10, 04:31 PM
vậy dùm tạm sv khác chờ batca2tay ra ver3 vậy