PDA

View Full Version : hiện nay server võ lâm off nào ổn nhất anh em?

lovestorm1m8
31-10-10, 11:46 PM
mình mới tập tành làm jxoffline,xin anh em chỉ giáo nhiều điều,trước có cài rồi mà lỗi tùm lum không vô được game,mong anh em biết được server nào,topic hướng dẫn nào ổn định post lên em tham khảo với,1 số lỗi nho nhỏ nhưng không biết xử lý :)>-

hoangtutinhyeu
01-11-10, 12:00 AM
võ lâm của vinagame nhé :)>-...............

thaihoa91
01-11-10, 12:15 AM
1 Server nhưng 2 dạng, tùy bạn lựa chọn, Server đảm bảo đi train + chuyển sinh + dã tẩu + luyện skills 9x OK !

Server No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server có Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh2pro
01-11-10, 12:18 AM
1 Server nhưng 2 dạng, tùy bạn lựa chọn, Server đảm bảo đi train + chuyển sinh + dã tẩu + luyện skills 9x OK !

Server No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server có Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever no font nay theo minh thì hơi ít quai tại vừa được bạn hòa chỉ giáo cho song!
thanks bạn hòa nhe!!!!o:-)o:-)

lovestorm1m8
03-11-10, 12:17 AM
mình mới vô 4rum này nhưng hầu như các 4rum đều biết tiếng tăm của thái hoa,bạn send luôn cho mình cái topic nào hướng dẫn,hoặc video hướng dẫn thật chi tiết cách cài đặt nhé,mình thử hoài mà chạy không được,mình đang sài xp sp3 .thanks bạn.không hiểu lỗi từ đâu hay là do mình lên mạng down nhiều server gộp chung lại nên lẫn lộn với nhau

lovestorm1m8
03-11-10, 12:25 AM
mà hiện nay mình đang sử dụng mạng nên cài jx có cần phải tắt mạng hay không?
nếu không thì mình dùng ip như thế nao?
có phải cài 1 Local Area Connection ảo hay không?
có video hướng dẫn càng tốt nhé,cảm ơn nhiều

jxvietnam
03-11-10, 07:13 AM
Không cần cài card ảo làm gì
Config IP server theo IP của card thật là đc
Cách xem IP : Start => Run => Gõ cmd => Gõ ipconfig => dòng IP Address là IP của card mạng.