PDA

View Full Version : Cần hỏi về script tý

Tiến Đạt
31-10-10, 05:03 PM
Ai být viết 1 Sc tự chạy 1 file mặcd định sãn ko chỉ mình với.Nhanh lên nhé mình tks trước tý sẽ tks = tay :D

không ai trả lời Giúp em à??:((

thaihoa91
31-10-10, 05:48 PM
Tự chạy là sao nhỉ !

Chỉ có thể kick hoạt khi talk hoặc mún tự chạy thì làm hàm time ! Đến giờ tự động sẽ chạy Script đó !

sjnhkjd
31-10-10, 05:52 PM
batca2tay onl yahoo hỏi tí dc k

Mr.Phát
31-10-10, 06:25 PM
tự khởi động mà ko cần kích nhìu thì dùng Tool starup của sangpronhat !

Tiến Đạt
31-10-10, 08:42 PM
mấy bạn hiểu sai ý mình rùi. Mình đang học visuabatsick ( ko být vít đúng ko ) nó như 1 cách viết sc tự chạy có thể connert sang đuôi Exe mình định dùng nó làm game.exe

không ai chỉ cho mình à?? Nản nhỉ :-<

thaihoa91
31-10-10, 10:18 PM
Bạn ko thể edit bài viết thêm vào hả ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tui nói 1 lần cuối, bạn mà còn thế tui BAN bạn 7 ngày đó !

Cả tuần nay gôm bài giùm bạn ko à ! Mệt chết đi dc !

Tiến Đạt
01-11-10, 12:51 PM
Bạn ko thể edit bài viết thêm vào hả ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tui nói 1 lần cuối, bạn mà còn thế tui BAN bạn 7 ngày đó !

Cả tuần nay gôm bài giùm bạn ko à ! Mệt chết đi dc !

Ác ác ác. thì hỏi phải trả lời chứ tự nhiên 1+1 == mấy ? nó trả lời ==3 mình lại đi edit cái ở trên là !1+!=2 thế thì hỏi làm ji ?? cái này Cấm xóa của tui nhé .

thaihoa91
01-11-10, 05:46 PM
Edit là viết tiếp cái gì mà mình mún nói thêm !

Ví dụ bạn viết bài số 1, rùi bạn mún viết gì thêm thì edit để viết thêm !