PDA

View Full Version : [JX] Share Server Evilbaby !

evilbaby1
30-10-10, 10:50 PM
Chức năng thì có trong bài giới thiệu về server của mình
Link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là server gốc China

Trò chơi tên gọi ] : kiếm hiệp tình duyên internet hãy · hoài cựu phục

[ trò chơi bản tóm tắt ] : chân thực đích môn phái BOSS đối chiến, tam đại trận doanh đối kháng đích giang hồ.

Trò chơi giới thiệu:

1: dĩ tiếp cận phía chính phủ địa đồ vi mục tiêu đích hoàn chỉnh kiếm hiệp địa đồ, vô chuyển sang kiếp khác, vô cố định xoát quái điểm. Luyện cấp, đả BOSS, PK toàn bộ dã ngoại tiến hành. Xa phu truyền tống dĩ phía chính phủ là việc chính.

2: hoàn toàn dĩ lam thuộc tính trang bị là việc chính, tuyệt không tăng thêm thêm nữa gia dường như cái khác trang bị.

3: hoàn chỉnh đích kiếm hiệp nội ngoại công 60 cấp kỹ năng hệ thống ( vô 90 kỹ năng, 120 kỹ năng, 150 kỹ năng, cực kỳ tha biến thái kỹ năng ) mở ra sở hữu ngoại công hệ: ngoại phổ, ngoại độc, ngoại băng, ngoại lôi, ngoại bỏng lửa hại. Nội công hệ: nội phổ, nội độc, nội băng, nội lôi, nội bỏng lửa hại mở ra mê muội băng độc ( lớn nhất hạn độ tiêu trừ một chút cũng không có hạn độc BUG) trò chơi hiệu quả

4: đóng bang hội hệ thống, dĩ cá nhân chủ nghĩa vi giang hồ, môn phái trận doanh đối kháng là việc chính đích kiếm hiệp.

5: hoàn toàn mới đích tống kim chiến trường hình thức

(1), nguyên soái bảo vệ hình thức: đối ứng chiến trường chính là đồ thị "Rừng rậm chiến trường" .

(2), giết chóc hình thức: đối ứng chiến trường chính là đồ thị "Xung phong chiến trường" .

(3), mở ra sở hữu tống kim chiến trường PK dược hoàn

6: phảng phía chính phủ đích niếp thí trần: sát thủ đích thí luyện là lúc gian đích khiêu chiến FB do Dương Châu, Tương Dương, biện kinh đích "Niếp thí trần" đối thoại tiến nhập, cần tổ đội tài năng tiến tràng, đội ngũ nhân số ít nhất 2 nhân. Đội trưởng phải kiềm giữ "Sát thủ lệnh" ."Thời gian đích khiêu chiến" phân mười ba quan, tiền mười hai quan vi NPC sấm quan, thứ mười ba quan vi Dương Châu, Tương Dương, biện kinh đích tham gia thời gian đích thiêu chiến sở hữu ngoạn gia trong bảo khố tương tranh đoạt quan.

7: mỗi ngày cộng 10 thứ đích thấp cao cấp khổ sát thủ nhâm ngươi chiêu, lam thuộc tính trang bị nhanh nhất thu hoạch phương thức.

8: phảng phía chính phủ đích tín sử nhiệm vụ, hữu phong chi kỵ / sơn thần miếu / thiên bảo khố ba trạm kiểm soát đích trở ngại. Trạm kiểm soát trung hữu các loại bất đồng đích địch nhân hòa bộ phận then chốt.

9: hoàn toàn mới sửa hãy đích công bình tử diễn võ trường hệ thống. Tuyệt đối là ngươi luận bàn võ nghệ, tìm người một mình đấu, tổ đội đàn P thật là tốt nơi! Sau khi trọng thương sẽ không điệu kinh nghiệm

10: mở ra "Hoàn hoàn liên liên tương xứng, tầng tầng điệt điệt thủ hậu lễ" đích dã tẩu nhiệm vụ

11: mỗi ngày buổi tối 8 điểm bán dã ngoại địa đồ mở ra thập đại môn phái BOSS chiến!

12: hoàn nguyên cũ có hoa đào thôn Vô Danh tăng tẩy kỹ năng, tẩy tiềm năng hệ thống

13: võ lâm minh truyền thụ tại tuyến lĩnh phúc nguyên hệ thống

14: thành đô phủ hoa đào đảo tại tuyến quải cơ hệ thống

15: trăng sáng trấn nguyệt lão kết hôn hệ thống

16: mỗi lưỡng tiếng đồng hồ tại tuyến hứa nguyện hệ thống

17: hoàn toàn mới long ngũ tay mới thôn nhiệm vụ

Hoàn thành nhiệm vụ tăng thêm cơ sở kỹ năng:

(1): vô hạn hồi trình phù, khứ trừ thổ địa phù.

(2): mở rộng bảo hộ phù: mật mã hộ triển tương.

(3): xưng hào chủ sự kỹ: xưng hào quản lý.

(4): đồng bạn chủ sự kỹ: đồng bạn kỹ năng ( tạm không ra phóng ).

(5): khinh công

Chú: hoàn thành tay mới thôn nhiệm vụ lại vừa thêm vào môn phái.

18: vũ khí rèn hệ thống, dùng võ khí tập tranh ảnh tư liệu gia tam sắc thủy tinh khả tại Dương Châu thợ rèn hoán đáo 10 cấp đích lam thuộc tính trang bị

19: y mạo phụ ma hệ thống, dùng băng tàm vô cực ti gia tinh ru-bi khả dĩ tại thành đô tôn cổ tay (394/323) chỗ hoán đắc 10 cấp đích lam thuộc tính y phục hoặc mũ

20: long mạch bảo tàng tầm bảo hoạt động

Song bội kinh nghiệm, thần bí trong bảo khố tương, huy hoàng chi quả chờ một chút hi hữu vật phẩm. . . . Không đồng nhất vừa làm nói rõ liễu, chính trò chơi trung chậm rãi thể nghiệm.

Giới thiệu:

Bản quả thực là chính năm nay 6 nguyệt kết thúc kiếm tam hậu bắt đầu chế tác đích, cộng tìm hai nguyệt thời gian, hơn nữa khai phục hậu đích không ngừng canh tân sửa chữa mà hình thành đích tự có đoan. Nguyên thủy đoan chọn dùng xuân thu làm cơ sở lai tố nghiên cứu sửa chữa. Giải quyết liễu quái vật hiển huyết, hiển danh. Một lần nữa chế tác liễu tân đích kỹ năng hệ thống, giải quyết liễu vũ khí ngoại băng hiệu quả. Hoàn thiện liễu NPC ngũ hành thuộc tính tương khắc (100 cấp hậu địa đồ ), chỉnh hợp liễu hiện nay online sở hữu chủ yếu DAT văn kiện địa đồ, khiến cho thẳng đường hành tẩu ( khả tham kiến hoài cựu kiếm hiệp thế giới địa đồ ), tu chỉnh liễu sở hữu chủ thành địa đồ NPC nguyên thủy đối thoại nội dung. Tu chỉnh liễu ba lăng huyền NPC cam chịu biểu hiện tên. Tự nghĩ ra liễu lưỡng chủng hình thức đích tân hãy tống kim chiến trường, phảng phía chính phủ đích sát thủ đích thí luyện là lúc gian đích khiêu chiến FB, chủ thành trạm dịch đích tín sử nhiệm vụ, công bình tử diễn võ trường hệ thống, dã tẩu nhiệm vụ, hoàn toàn mới đích long ngũ tay mới thôn nhiệm vụ, vô hạn hồi trình hệ thống, mật mã bảo hộ hệ thống, vũ khí, y mạo rèn phụ ma hệ thống, long mạch bảo tàng hệ thống chờ một loạt đích trò chơi công năng ( cụ thể có thể thấy được lầu hai trò chơi giới thiệu ), có một chút tiểu tiếc nuối, không có hoàn thành công thành hệ thống.

Link trong này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server

PAtch

Mình chỉ share không support hướng dẫn , các hướng dẫn đã có đầy đủ trên diễn đàn , cám ơn nhiều

o0aiheg0o
30-10-10, 11:00 PM
share nào bro :)
đang cần tìm lại cảm giác ngày xưa :)

vjpnet2k7
31-10-10, 02:12 AM
xem TRAP nào ................................

tjnakung
31-10-10, 08:03 AM
share đi học hỏi :B

Mr.Phát
31-10-10, 08:15 AM
không piết thế nào :) cố gắng nhé ;))

vip19121993
31-10-10, 09:13 AM
share đê anh zai <:-P

anhyeuviolet
31-10-10, 10:05 AM
Share đi bạn ơi !!!
Mình đang chơi trên sever online của bạn nè !!!
Sever này ít lỗi nhất trong các bản trên Forum mà mình từng chơi qua !
Mong bạn có thể chia sẻ cùng mọi người !!!
^^

DatNguyen !!!

sontung93
31-10-10, 11:16 AM
Share đi bạn :) mình rất thích sv này

Zin Kull
31-10-10, 11:28 AM
:)) Zin đc share đầu tiên, nếu chủ 2pic cho phép thì zin share lum server gốc + server onl nhé =))

huyken99
31-10-10, 12:24 PM
:)) Zin đc share đầu tiên, nếu chủ 2pic cho phép thì zin share lum server gốc + server onl nhé =))

Share lun đi zin , như đã hứa nhá :-|

nguyentrunghbl
31-10-10, 12:47 PM
Share lên đi Evibaby!! Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~o)

tjnakung
31-10-10, 02:55 PM
sao chưa share nhỉ :U

hungqtmk42
31-10-10, 04:33 PM
có sv offline ko share di bạn ơi thank

tungpro102
31-10-10, 05:50 PM
:)>- \m/ \m/ \m/ \m/ \m/ Come Back :D

evilbaby1
31-10-10, 06:13 PM
Mọi người cho hỏi : các account bị kẹt làm sao giúp đây ? toàn phải khởi động lại server !

Server bị lỗi map đen 3 map Bách Hoa Cốc, Tử Hà Lĩnh , Vân Trung Đạo .

Thaihoa edit dùm cái title

tjnakung
31-10-10, 10:55 PM
Mọi người cho hỏi : các account bị kẹt làm sao giúp đây ? toàn phải khởi động lại server !

Server bị lỗi map đen 3 map Bách Hoa Cốc, Tử Hà Lĩnh , Vân Trung Đạo .

Thaihoa edit dùm cái title

khi nào share :T

ph4mduc4n
01-11-10, 05:32 PM
thật là hoành tráng , nhưng cái web trung quốc chả biết chỗ nào mà load :-

sontung93
01-11-10, 05:42 PM
cho hoi tên admin là j để test sv với :-s với cả tại sao k ấn đc các nút để mở hành trang vậy

Mr.Nam
01-11-10, 05:45 PM
PAtch lấy cái online mà làm patch .
lấy cái Patch bên Topic giới thiệu Server của bạn ah.
có Edit lại được IP không vậy

tjnakung
01-11-10, 09:07 PM
lấy cái Patch bên Topic giới thiệu Server của bạn ah.
có Edit lại được IP không vậy

làm sao thay được cái chử Thành viên = , =NeuVaiXau= vậy bạn:U

mrvu058
01-11-10, 09:16 PM
làm sao thay được cái chử Thành viên = , =NeuVaiXau= vậy bạn:U

Vào Hồ sơ mòa tìm ..... :)) hehe

ocximang
01-11-10, 09:39 PM
sao sv k có db thế , chuyển ip patch như nào

Mr.Nam
01-11-10, 10:53 PM
ai đã cài thành công server này cho cái ý kiến đy :D

sitachi
02-11-10, 04:18 AM
share Đi bẠn hiỀn ... ĐỌc thÔng tin ĐÃ ghiỀn \:D/

sontung93
02-11-10, 06:17 AM
sever k ấn đc hành trang :-s đồ k việt hóa hết :)) có mỗi lỗi thế :) còn đâu rất hay

ph4mduc4n
02-11-10, 11:30 AM
thư mục db tự mình cho vào đúng ko ?

evilbaby1
02-11-10, 11:33 AM
những cái căn bản thì không cần trả lời nhỉ ?
Các bạn bị lỗi ấn hành tranh là do không update client vng lên mới nhất .

sontung93
02-11-10, 12:21 PM
ban ơi cho hỏi chức năng admin có k vậy

boyngheoqn1993
02-11-10, 03:10 PM
cho em xin cai path :((
30charrrrrrrrrrr

Kenizzle
03-12-10, 02:29 AM
có ai còn giữ cái server thì cho mình xin cái link với
link MF ở #1 set private mất rồi

thaihoa91
03-12-10, 07:34 AM
có ai còn giữ cái server thì cho mình xin cái link với
link MF ở #1 set private mất rồi

Bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó click cái dòng chữ TQ mà tui khoanh vùng màu đỏ trong hình là down dc thôi !

hungqtmk42
03-12-10, 10:32 AM
link sever die rồi bạn ơi up lại dùm đi bạn

Kenizzle
03-12-10, 12:40 PM
cảm ơn anh Hòa nhiều lắm :D
30charr

leedongchul
06-12-10, 05:49 PM
MÌnh cài lên OL vào thử báo liên kết máy chủ thất bại(:| Bạn nào giúp mình với

savatage91
06-12-10, 11:40 PM
cho hỏi cái patch lấy ở đâu hả mọi người ?

thaihoa91
06-12-10, 11:54 PM
Trong thư mục Server có 1 thư mục tên Trung Quốc ! Vào đó lục là thấy ;))

savatage91
06-12-10, 11:57 PM
tại sao cái này khi open sever list trong database lại cả có cái j cả vậy mọi người ?

savatage91
07-12-10, 12:01 AM

Sir.THÀNH™
07-12-10, 06:06 PM
oay`. có cái kiểu Copy tọng vô google translate kìa =)). Dich như là tiếng Lào ý =))

nhoxmap_b7
07-12-10, 09:38 PM
có ai share lại server cho em được không link die hết rùi

tan_vu646
07-12-10, 10:11 PM
Các bác nào cài đc cho xin vài tấm ảnh dc hok tkkkkkkkkkkkk:D

thaihoa91
07-12-10, 10:51 PM
Bản này của china ! Ai mà mún chơi thì mình khuyên các bạn down Server đã share của dân VN làm mà chơi ! Các bản China chủ yếu dân dev JX down để ngâm chứ ko chơi dc đâu ! Ai giỏi tiếng TQ thì chắc ko sao ;))

quangken
08-12-10, 06:40 PM
SV có chức năng admin k ?.......................

[B.M.W]Sports
09-12-10, 04:03 AM
SV có chức năng admin k ?.......................
có luôn hình nhứ nó add vào thèn thợ rèn đó

quangken
09-12-10, 11:54 AM
item gì vip nhất SV chưa test ai cho bít với....

[B.M.W]Sports
09-12-10, 12:01 PM
items thì chưa vọc lúc dow bên china về chỉ vọc nhiêu đó rồi ông này lấy về online nghe thông tin chứ không có test

quangken
09-12-10, 05:53 PM
toàn tiếg tàu à?................................

quangken
09-12-10, 07:18 PM
ai share lại cho em ptach + link sv đc k ?

tungpro102
13-12-10, 04:00 PM
Ai còn giữ việt hóa của server này ko
Dạo này bận quá ko test được giờ mới rảnh rảnh xíu nên muốn test
ai có pm yahoo mình nha thanks :X
Yahoo mình: chuyencaydem

quangken
13-12-10, 05:08 PM
font hay 0 font♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♠♠♠♠� ��☺☺☺○○○○○◘◘◘•••☺☺ ☻☻♦♣♣♣♠♠♠♦

nhoxpk2707
13-12-10, 05:39 PM
font ấy :D có k sahre tớ nhé quangken thank :D

[B.M.W]Sports
18-12-10, 09:02 AM
cái sever này qua bên 99uc.net dow bạn

nhockutepro199
19-12-10, 09:24 AM

[B.M.W]Sports
19-12-10, 10:06 AM
đả có ai việt hóa sever này đâu mà có bạn

KingMax
19-12-10, 10:14 AM

Sv của tàu , muốn việt hóa opt item thì down cái SV Việt nhét Magicdest.ini ở Settings vô, Mún Việt hóa giao diện thì down UI của VN vào Client. Còn muốn việt hóa câu thoại,npc,item .. thì tự trans :)

jangminh254
26-09-11, 09:38 PM
kingmax ơi sv này có đặc điểm tính năng gì ngon ko KingMax

Mr.Phát
27-09-11, 12:08 PM
kingmax ơi sv này có đặc điểm tính năng gì ngon ko KingMax
Đoạn trích có giới thiệu rồi mà ta :-?

jangminh254
27-09-11, 12:15 PM
thấy dài dòng wa phát ui..nên mình hỏi cụ thể đó phát;)

Trung95
02-01-12, 10:27 AM
Server này có chạy bộ qua các maps

Phong_JxOnline
03-02-12, 01:50 PM
send cho ae chơi hứa thì phải zu lời đấy

binhbyboy13111
02-03-12, 08:59 PM
Ban nao lam on huong dan minh tu A den Z cach add maps nha, thank nhieu

dragonfly816
03-03-12, 02:46 PM
Đoạn trích có giới thiệu rồi mà ta :-?

Link bài viết của Evilbaby thì không vô được. Đoạn trích giới thiệu thì google dịch rồi lấy y nguyên chưa chỉnh sửa lại đọc khó hiểu quá, có giới thiệu thì làm cho trót.

cuonghaha
09-03-12, 11:14 PM
bạn ơi cái sever của bạn share thank trước nha nhưng nhờ bạn up lại cái path và sever link mediafire dùm nhen thank bạn nhiều mình cần mở online cho anh em chơi mong bạn up lại dùm link hamachi nhen thank bye bye

quanglongt
25-03-12, 01:41 AM
cám ơn nhé!!, chơi cũng dc........................

luumin
18-04-12, 11:29 PM
Các bác giúp em cái lỗi này với em chạy servẻ xong rồi nhưng đến cái gameserver.exe chạy được 1 lúc nó hiện bảng sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
bác nào biết lỗi do đâu không em đã cài font china rồi giúp em với nha

cuccut
27-04-12, 05:11 PM
Các bác giúp em cái lỗi này với em chạy servẻ xong rồi nhưng đến cái gameserver.exe chạy được 1 lúc nó hiện bảng sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
bác nào biết lỗi do đâu không em đã cài font china rồi giúp em với nha

do bạn mở nhiều card mạng, chỉ mở 1 card mạng ứng với ip server của mình, còn lại tắt hết ;))

minhchau0309
07-08-12, 07:51 PM
ai có patch việt hoá của sv cho mìh vs nhé... đag tìm hàg cũ xài