PDA

View Full Version : Easy Main Tool ver 1.1

odimon
25-10-10, 03:39 PM
Mình đang viết tiep Easy Main Tool ver 1.1 có add thêm nhiều option cần thiết & hiện đang cần add thêm tùy chọn Minimap bản cũ và 3D Camera . Đang tìm hiểu về add vào Main.exe minimap cũ và 3D camera bằng mã ASM (chứ không phải C++ nha) . Bạn nào biết xin chỉ giáo và cùng tìm hiểu nhé . Sẵng tiện các bạn góp ý xem phải thêm hay loại bỏ những cái không cần thiết . Đây là giao diện Easy Main Tool ver 1.1 sẽ có thêm phần Log Offset (có thể sẽ có thêm tùy chọn Minimap và 3D camera ,... change Protocol Main.exe nếu có thể change Protocol từ main) . Sẽ có thêm phần Log Offset .
Y!: odimonvcf
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hateroc22
25-10-10, 03:41 PM
có thể mở offset add limit vào item đc ko bạn. :)Thanks cho hàng việt nam ;))

vipmax1994
25-10-10, 07:33 PM
bạn ráng tìm offset new item của nó đi ( main 1.07S

caothuphutho
27-10-10, 09:48 AM
ban Share offset protocol của main để mình change thử, cụ thể là main 1.03K JPN bạn share cho mình offset protocol của main để mình change qua VTM xem work không nếu work mình guide cách change

mattroilan
28-10-10, 02:32 AM

Protocol bao giờ cũng song hành Main <=> server ... làm sao Main VTM dùng cho server KOR or JPN được.... còn change cả 2 cho cùng 1 protocol thì chắc chắn là ok rồi

SnowBlood™
29-10-10, 09:01 AM
Nice :)
Chúc bạn thành công ha ^^!

xom1b
29-10-10, 11:11 AM
protocol trên main change ko dễ đâu, nếu dễ thì ng` ta change ngay từ main rồi :D

Minimap code = asm khá khó. Theo tớ biết VN chưa ai làm đc. Nếu cậu thích cứ lấy main của endy bên CzF về load olly xem thử (anh này rất pro asm, dev GS command tất cả = asm 100%)

odimon
29-10-10, 11:31 AM
Cám ơn tất cả các ý kiến đóng góp của các bạn . Mình sẽ cố gắng để hoàn thành sớm , hỵ vọng sẽ có một tools editor đúng nghĩa với tên gọi Easy...:)>-

caothuphutho
29-10-10, 11:36 AM
protocol trên main change ko dễ đâu, nếu dễ thì ng` ta change ngay từ main rồi :D

Minimap code = asm khá khó. Theo tớ biết VN chưa ai làm đc. Nếu cậu thích cứ lấy main của endy bên CzF về load olly xem thử (anh này rất pro asm, dev GS command tất cả = asm 100%)

trước hết là endi của CZF chứ không phải endy ^^!. Bạn nói đúng endi rất pro asm và là những pro tiên phong về MUONLINE, nhưng cũng không vì thế mà đánh giá họ quá cao mà làm mất tự tin của những người đam mê code mu của việt nam chúng ta. Theo tôi không gì là không thể dù khó dù dễ nếu chịu khó mày mò học hỏi là có thể làm được hết ^^!. Như các bạn cũng đã biết code command bằng asm người việt cũng đã làm được, bằng chứng là GS1.00.16 VTM by SẾP DRAGONWALL. Nói thật tôi học hỏi được nhiều kinh nghiệm với ASM cũng dựa vào các project mà sếp wall đã Share.

LionKing113
15-11-10, 05:23 PM
hỗ trợ thêm season 1 , season 2 , season 3 , và season 6 nữa anh nhé .

hateroc22
15-11-10, 05:29 PM
Break Item Limit Main 1.05X+

membering :D................

xom1b
16-11-10, 04:18 PM
Cám ơn tất cả các ý kiến đóng góp của các bạn . Mình sẽ cố gắng để hoàn thành sớm , hỵ vọng sẽ có một tools editor đúng nghĩa với tên gọi Easy...:)>-

Sr bạn. mình mất main đó rồi vì nó đã quá cũ nên cũng khó để tìm lại, hình như ver 1.04 thì phải :(

odimon
20-11-10, 06:43 AM
Coming soon ! Public Easy Main Tool ver 1.1 Beta 10 !

hieudepzai
12-12-10, 09:06 PM
Protocol bao giờ cũng song hành Main <=> server ... làm sao Main VTM dùng cho server KOR or JPN được.... còn change cả 2 cho cùng 1 protocol thì chắc chắn là ok rồi

dddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd

vutuyen
28-12-10, 04:23 PM
trước hết là endi của CZF chứ không phải endy ^^!. Bạn nói đúng endi rất pro asm và là những pro tiên phong về MUONLINE, nhưng cũng không vì thế mà đánh giá họ quá cao mà làm mất tự tin của những người đam mê code mu của việt nam chúng ta. Theo tôi không gì là không thể dù khó dù dễ nếu chịu khó mày mò học hỏi là có thể làm được hết ^^!. Như các bạn cũng đã biết code command bằng asm người việt cũng đã làm được, bằng chứng là GS1.00.16 VTM by SẾP DRAGONWALL. Nói thật tôi học hỏi được nhiều kinh nghiệm với ASM cũng dựa vào các project mà sếp wall đã Share.

caothuphutho ơi, cậu có thể share lại cho mình project của DRAGONWALL, mình cũng đang cần để học hỏi thêm.

yasxbad
30-12-10, 02:50 PM
thank you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

huyetle
26-01-12, 01:37 AM
thank bạn nhiều đang cần hack một mu ss2

user777
26-01-12, 09:03 PM
Very nice tool. Good job! Thanks!

hacker4vnaz
26-01-12, 09:04 PM
ztks aaa ssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

angelfish128
04-03-12, 11:07 PM
good job~~ where is it that i can download????

Domino9990
05-03-12, 12:22 AM
good job~~ where is it that i can download????

link die and delete.............

bempro98
18-03-12, 12:36 AM
hay :D. đang cần cái này kiếm mãi mới ra. link die hết rồi