PDA

View Full Version : Share QFarm 5.1 Final Build 25-10-2010

binhvq
25-10-10, 02:11 PM
Đây là QQFarm nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là Module
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks mình cái nhé

binhvq
28-10-10, 07:29 PM
40 lượt download mới có 1 người thanks.
Lần sau có lấy về cũng chẳng post lên cho các Bro download nữa.

quangphong0904
28-10-10, 07:53 PM
thực ra bạn chả có 1chút thông tin hay hình ảnh gì khi post bài để chứng minh là bài viết của bạn đúng phiên bản hay đại loại là dc thanks. :D

binhvq
29-10-10, 10:10 AM
thực ra bạn chả có 1chút thông tin hay hình ảnh gì khi post bài để chứng minh là bài viết của bạn đúng phiên bản hay đại loại là dc thanks. :D

mình mới tham gia diễn đàn nền k biết cách post bài. Mình share ai có nhu cầu thì download thôi. Với lại mình nghĩ về QQFarm. ai mà chăm tham gia diễn đàn thì sẽ biết mình ở diễn đàn này thôi. chẳng phải post hình làm gì.

Mr.Nam
29-10-10, 03:26 PM
các cao thủ Edit soure còn phải show hàng nữa là ... :">
bạn nói vậy là không đúng rùi. còn nếu bạn thích thank. hẻm dow cũng thank cho bạn cái :P

Ngây Thơ
29-10-10, 06:18 PM

Cái này tải làm sao bạn ui??!

lebaosang1
29-10-10, 08:03 PM
2 link mới mình update nè
QQFarm nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là Module : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

binhvq
29-10-10, 10:42 PM
Cái này mất vàng ở phpye mới download được mà

mackkifi
08-11-10, 11:30 PM
Thanks you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!