PDA

View Full Version : Trọn bộ HKGH của AsiaSoft phiên bản Bắc Hải Băng Cung (hàng hiếm)

BadBoy_Kid
24-10-10, 07:10 PM
Cái này giờ chắc ít ai còn giữ lắm, mà tình hình là anh em vn đang phát triển các sv private, cho nên ai cảm thấy cần đến thì down về sài nhé :D
Trọn đĩa là 6 part :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down xong dùng phần mềm này nối lại :
FSJSetup (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Xong

Atemu Yugi
24-10-10, 07:27 PM
thanks tem cái :D

down về test thử, font tiếng việt chứ bạn

ủa mà client à, có sv hok ??

Sang_pro
25-10-10, 07:37 PM
Server thì bạn sài bản server 2.2 , 4.1 hồi xưa đó, chắc bây giờ mấy link đó die hết

phamngochai2
28-10-10, 07:51 PM
chưa chết đâu còn sống nhăn răng kìa, zo mục realease mà tìm, ngay bài đầu lun đó

Maximum
29-10-10, 11:13 AM
Xài server nào nhỉ . tiếng việt 100% thích quá

meyeu14
29-10-10, 03:14 PM
Wow! nghĩa là xài client này và sv nào cũng được! ui em yêu anh quá!

phien-nhatrang
29-10-10, 03:38 PM
Trọn bộ là sao bác nói rỏ hơn đc ko: client+server+patch luôn hay sao hả bác

Maximum
30-10-10, 12:39 PM
Chỉ có cái client thôi bac nào còn giữ server 2.2 post lên cho anh em với

meyeu14
30-10-10, 12:48 PM
Vâng! em cũng tìm sv cho client này! anh nào có hảo tâm sẻ chia cho em và Maximum với anh nhé!

dkljon02
31-10-10, 02:59 PM
Link sever 2.1 va 4.1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meyeu14
31-10-10, 03:07 PM
Link extract pas Vistateam trống rỗng!

dkljon02
31-10-10, 03:43 PM
Link extract pas Vistateam trống rỗng!
vẫn bt mà bạn? mình đã thữ dow và extract

meyeu14
31-10-10, 04:00 PM
Bt pass bt những giải nén thì folder trống!

dkljon02
31-10-10, 04:21 PM
mình đã up lại file rar ko có pas, ban dơ về mà còn bị nữa thì máy bạn có vấn đề á

Sang_pro
31-10-10, 04:28 PM
Server này cài sao bạn, sao nhìn thấy khó quá, nhất là phần Clinet

dkljon02
31-10-10, 04:34 PM
hướng dẫn cài đặt cũa Zen và anh ManhTung lú trc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Maximum
31-10-10, 08:20 PM
Đưa link server ko thì đem về ngắm àh . ko có cái patch cũ của anh manhtung thì làm sao vào được game . :-"

dkljon02
01-11-10, 08:09 AM
Đưa link server ko thì đem về ngắm àh . ko có cái patch cũ của anh manhtung thì làm sao vào được game . :-"
xin lỗi bạn nha, mấy bạn chĩ xin server nên mình share, còn món log dc vào game thì giãi nénn trong sever có mục thư mục client chép đè vào client cũa chũ thớt, xong vào clent chạy lachercreat như hướng dẫn.
tình hình là test rồi mà chã thấy đc miếng TV ko có pacth vá lệch dòng nữa chứ.

dkljon02
01-11-10, 08:32 AM
mình vừa qua Release pic sever 4.1 check dc cái link pacth vá lệch dòng còn sống, chắc cũng có ích <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

meyeu14
01-11-10, 12:31 PM
Anh ấy thật nhiệt tình, em vô game bị out luôn, cứu em với! Pas link kia anh ơi?!

Mr.Nam
09-11-10, 02:09 AM
Server 2.1 chạy serverlogin.exe thì bình thường nhưng chạy servergame.exe thì tự nhiên bay hok khởi động được.
Server 4.1 chạy Serverlogin.exe không được. báo cái lỗi quoái gì ý: .......... (0x0000005)...............
Quên không chụp ảnh delete oy :|

dkljon02
15-11-10, 08:04 AM
Anh ấy thật nhiệt tình, em vô game bị out luôn, cứu em với! Pas link kia anh ơi?!
Vistateam

Server 2.1 chạy serverlogin.exe thì bình thường nhưng chạy servergame.exe thì tự nhiên bay hok khởi động được.
Server 4.1 chạy Serverlogin.exe không được. báo cái lỗi quoái gì ý: .......... (0x0000005)...............
Quên không chụp ảnh delete oy :|
các bạn nên cài ser 4.1, cài xong thì restar máy lại mới log game nha

CLAWRIDE
17-11-10, 10:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hàng hiếm cái con khỉ , hàng của anh vẫn ở trên nóc mà có mất mát tí nào đâu , vào đó mà dow tẹt

daibang911
23-11-10, 04:22 PM
Cho mình hỏi , bây giờ minh đang có cilent cũ ! Giờ down cái này về có thể tạo đựoc một private không vây ?

lengocgiang
23-11-10, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hàng hiếm cái con khỉ , hàng của anh vẫn ở trên nóc mà có mất mát tí nào đâu , vào đó mà dow tẹt

thế cho em hỏi tý chạy sv nào hả bác êy

daibang911
24-11-10, 05:54 PM
Bạn ơi ! Chop mình hỏi pass của fixsever là gì vậy ! Cái DaTa_fixed ấy !

Sang_pro
24-11-10, 06:14 PM
@daibang911 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): pass là Vistateam ( Viết hoa chữ V ấy nhá)

thotrang2411
24-07-11, 02:36 PM

nhưng sao anh ko share luôn server + sql đi, ko có sql sao chạy đây,

pikhjn
24-07-11, 02:38 PM

SQL
PART1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PART2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PART3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS dowload:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
24-07-11, 02:39 PM

SQL nó cùng với bộ sv à =)) :|:| =))
Lên google mà down.

thotrang2411
24-07-11, 02:51 PM
oh tại e là new bie :)) thanks anh nhé

ngocbeo97
11-08-11, 09:08 PM
cai nay cai the nao vay bac cu cai rui choi thui ak`#-o

ElvinaCors75
11-08-11, 10:25 PM
When I read this I felt like my brain expanded a little.:) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kettlebell workout (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pikhjn
14-08-11, 09:26 AM
When I read this I felt like my brain expanded a little.:) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kettlebell workout (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wellcome you :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

joekaka
27-03-12, 05:38 PM
up.hay quá đang tìm.thank.......

koeipresents
27-03-12, 08:45 PM
minh cung dang can ...................................

bualolu
29-11-14, 11:56 PM
- tình hình là kím sv và patch client giao diện AsiaSoft ài còn zữ share inbox mình nha thanks nhìu tính chạy off như ngày xưa

pikhjn
30-11-14, 01:42 AM
ASIASOFT (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vãi đào mộ :-" , thế lúc nãy trên QQ đào đâu ra cái Launcher đấy :|

angelk50
06-01-15, 01:59 AM
ASIASOFT (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vãi đào mộ :-" , thế lúc nãy trên QQ đào đâu ra cái Launcher đấy :|

Cái này là client BHBC hả bn? Mình nghỉ game từ hồi Asiasoft đóng của game giờ tìm game off chơi lại?