PDA

View Full Version : share web NBB v1 tự fix

Mr.Hau
22-10-10, 09:20 PM
Điều đầu tiên tôi muốn ngỏ lời xin lỗi đến những bạn tôi đã làm mất lòng,xin lỗi toàn thể anh em trên clb.Tôi sắp phải đi xa,nhưng những gì tôi làm hôm nay đều là từ tận đáy lòng.Mu Bảo Long là tâm huyết của tôi,khi qua ANH QUỐC du học tôi vẫn tiếp tục điều hành,nhưng tôi làm không phải vì đồng tiền mà vì 2 lý do
1.là niềm đam mê
2.là món quà cho những con người tôi thấy yêu thương trên đất nước VN này

Toàn bộ số tiền thu được sẽ đc đích thân tôi gửi đến quỹ vì người nghèo,cũng có thể trước khi tôi đi xa tôi cũng sẽ đến tận miền Trung xa xôi để gặp những con người ấy........ Tôi xin lỗi những ai đã bị tôi làm mất lòng... Chào các bạn

demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trích :
Mu vì Miền Trung thân yêu !
Thành lập Mu Bảo Long là tâm nguyện trước khi tôi (GM) chính thức du học tại ANH QUỐC , trong khoảng thời gian còn sống trên đất nước VN thân yêu,tôi muốn làm 1 điều gì đó có ý nghĩa.Miền Trung gặp khó khăn,tôi mong muốn rằng toàn bộ số tiền thu được từ Mu Bảo Long,hoặc các đóng góp của các bạn sẽ được làm số tiền ủng hộ Miền Trung yêu dấu.Số TK ngân hàng sẽ được tôi cập nhật sau,tôi sẽ cập nhật liên tục số tiền có trong tài khoản và sẽ chuyển thằng đến cơ quan có chức vụ.Tôi hứa Mu Bảo Long sẽ tồn tại lâu dài,nhưng mong các bạn hãy đừng hack,bot,ddos vì chúng tôi không hề làm vì mục đích thương mại
Được đăng bởi ADMIN lúc 22-Oct-2010

đây là link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tôi cũng mong ai có đó có lòng thì cấp mình 1 hosting có thể chạy nổi code này,hiện tại code đang chạy trên server khiến lag server.Hosting tôi cũng có nhưng toàn bộ đều bị hạn chế 1 số hàm khiến không connect đến server được.Nếu ai cung cấp hosting thì vui lòng check xem có hoạt động với code này trên host đó không nhé

P/S : tôi làm skin này trên NBB v1 vì bản v1 thích ứng với nhiều data Mu hơn là V2

carotkhoaitay
22-10-10, 09:32 PM
cài web này phải chạy query gì đấy mình k biết chày query như nào chỉ giúp mình với :(

accelan006
22-10-10, 09:36 PM
Trước tiên chúc bạn du học sẽ có kết quả tốt và server phát triển ổn định.

và bạn có thể share luôn phần đặt trên server và query không? vì mình thấy hình như không có

Mr.Hau
22-10-10, 09:51 PM
cài web này phải chạy query gì đấy mình k biết chày query như nào chỉ giúp mình với :(

Xin lỗi vì khi mình post bài này mình đang dùng laptop,nguồn đầy đủ thì mình để máy tính cá nhân rồi,mình sẽ update tiếp.nếu bạn cần gấp thì có thể tìm bài viết share web nbb v1.2 trong clb đấy,querry và server đều giống nhau cả

huyhoangtu
23-10-10, 02:51 AM
cậu có thể cho minh hoi cai pass cua web admin thay doi cho nao ko

huyhoangtu
23-10-10, 02:53 AM
sr da thay thanks :D:D:D:D:D:D:D

huyhoangtu
23-10-10, 03:02 AM
web ko co gi thay đổi chi co doi cai skin nhu cua bác mr quy :D

Mr.Hau
23-10-10, 03:26 AM
web ko co gi thay đổi chi co doi cai skin nhu cua bác mr quy :D

toàn bộ skin do mình rip và edit lại,chứ ko hề copy của 1 ai đó.Dù sao cũng muốn trước khi đi xa làm 1 điều gì đó có ý nghĩa

accelan006
23-10-10, 01:10 PM
bạn share luôn phần server được không nhỉ>

mình tìm không thấy

khanhdkny
18-11-10, 11:41 PM
cái dis bà thằng chém gió! mua của nó bản NBB 2.0 250k mà nó đéo support tẹo nào ,WEb Bug tè le ,Pm câm như hến!ức chế thằng này vl!Làm ra trò trái tim nhân hậu, mày tốt bụng thế thì mày lấy tiền anh em CLB làm con cặc gì?

hellomoto2508
19-11-10, 01:43 AM
cái dis bà thằng chém gió! mua của nó bản NBB 2.0 250k mà nó đéo support tẹo nào ,WEb Bug tè le ,Pm câm như hến!ức chế thằng này vl!Làm ra trò trái tim nhân hậu, mày tốt bụng thế thì mày lấy tiền anh em CLB làm con cặc gì?

yeahhhhhhhhhhhhh
lại còn ủng hộ quỹ gì gì nữa chứ
nghe ngứa đít's

membering
19-11-10, 04:16 PM
ôi xàm lol web NBB 2.0 thì thằng Quý nó share rồi ko lấy xài còn bày đặt mua, quăng 250k ra thì nói mịa zí nó là tao mua cái support của mày ấy chứ 250k mua đc cl` j` mà than

atoniblue
21-11-10, 12:35 AM
Ông hậu này xàm lol quá. nói chuyện gì vs lão cũng dần dần quay ra tiền hết. vkl còn bày đặt nhân hậu từ bi, ủng hộ miền trung lũ lụt. nghe ngứa cả đít x-(

huy147
25-11-10, 01:18 AM
thanks nhé ^ ^. tuy k0 cần cho lắm

khanhdkny
12-12-10, 03:21 PM
ôi xàm lol web NBB 2.0 thì thằng Quý nó share rồi ko lấy xài còn bày đặt mua, quăng 250k ra thì nói mịa zí nó là tao mua cái support của mày ấy chứ 250k mua đc cl` j` mà than

Cái đcm thằng Vân mày thì biết cái lồn gì? bố mày mà cần support cài web á? WEb nó BUg cái phần nạp thẻ con à? Còn cái loại mày chưa đủ tuổi để lên tiếng! Mày chỉ là 1 co chó rẻ rách thôi!chả có gì share lên cho CLB cả, đcm cái lồn gì củng Licence, Licence cái lồn mẹ mày đi!
Đem cả lồn con mẹ mày đi mà thương mại!(~~)=))

333003
14-12-10, 11:49 AM
Bậy bạ quá đi anh em đừng có chém nhau như vậy chứ nhỉ :D cười 1 cái xem nào .

adminlom
14-12-10, 06:38 PM
ai còn cái này up lại giùm em với

babykute
17-12-10, 03:48 PM
Cái đcm thằng Vân mày thì biết cái lồn gì? bố mày mà cần support cài web á? WEb nó BUg cái phần nạp thẻ con à? Còn cái loại mày chưa đủ tuổi để lên tiếng! Mày chỉ là 1 co chó rẻ rách thôi!chả có gì share lên cho CLB cả, đcm cái lồn gì củng Licence, Licence cái lồn mẹ mày đi!
Đem cả lồn con mẹ mày đi mà thương mại!(~~)=))

không còn biết nói gì hơn :)):)):))