PDA

View Full Version : Cần unpack spr hộ

Mr.Rezo™
21-10-10, 07:40 PM
Hiện tại mình đang muốn viết thêm 1 số script cho server 7.0 [ Free ] và Server Online.

1 số Spr của VinaGame mình chưa tìm ra chỗ để unpack ...

Hiện tại mình sẽ post ảnh của vật phẩm lên và nếu các bạn Unpack đ.c mình xin cảm ơn

Topic này xin được để ở Box Võ lâm để mọi người dễ tham gia và đóng góp

Mục đích cũng là nâng cao Server của mình ( Free + Online )

Bắt đầu nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tên của vật phẩm ( từ trái qua phải )

Mộc chế bảo hạp - Đồng chế bảo hạp - Ngân chế bảo hạp - Hoàng Kim bảo rương - Bạch Kim bảo rương

Còn 1 vật phẩm nữa là Tu Luyện Châu các bạn cố gắng tìm giúp nhé ^^! muốn update sớm.

[S]ocola[S]an
21-10-10, 07:50 PM
View RPGviewer thỳ có lẽ gần 30 p :))

Mr.Rezo™
21-10-10, 09:05 PM
View RPGviewer thỳ có lẽ gần 30 p :))

Ừ ... đây là Topic để vào spam .

errorxviii
22-10-10, 12:42 PM
Hiện tại mình đang muốn viết thêm 1 số script cho server 7.0 [ Free ] và Server Online.

1 số Spr của VinaGame mình chưa tìm ra chỗ để unpack ...

Hiện tại mình sẽ post ảnh của vật phẩm lên và nếu các bạn Unpack đ.c mình xin cảm ơn

Topic này xin được để ở Box Võ lâm để mọi người dễ tham gia và đóng góp

Mục đích cũng là nâng cao Server của mình ( Free + Online )

Bắt đầu nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tên của vật phẩm ( từ trái qua phải )

Mộc chế bảo hạp - Đồng chế bảo hạp - Ngân chế bảo hạp - Hoàng Kim bảo rương - Bạch Kim bảo rương

Còn 1 vật phẩm nữa là Tu Luyện Châu các bạn cố gắng tìm giúp nhé ^^! muốn update sớm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TS2GVN
22-10-10, 01:13 PM
Bạn Có Thể Tem Cho Mình Chỉ Mình Vài Thứ Để Cách Tạo Ra Item đó Và 1 Số Hàm

Và Mình Làm Thử - Mình Sẻ Giúp Bạn Tế Con Đường Cuối Cùng Thank Bạn

Mr.Rezo™
23-10-10, 12:22 AM
Cảm ơn Errorxii unpack hộ mấy cái Spr bảo rương nhé.

Có Spr của Tu Luyện Châu thì Unpack hộ mình luôn tìm mãi không ra.

jxvietnam
23-10-10, 08:50 AM
tu luyện châu Rezo có thể view trong updatefree.pak
nếu không có nữa thì updatejxf01.pak chắc chắn sẽ có
vi tu luyện châu ra từ khi VLF ra đời:D

errorxviii
23-10-10, 08:53 AM
Cảm ơn Errorxii unpack hộ mấy cái Spr bảo rương nhé.

Có Spr của Tu Luyện Châu thì Unpack hộ mình luôn tìm mãi không ra.
Cậu có hình ảnh thì show lên mình kiếm cho, chứ không biết mặt nó ra sao. Tìm thì cũng ra nhưng lâu.

jxvietnam
23-10-10, 08:57 AM
Cậu có hình ảnh thì show lên mình kiếm cho, chứ không biết mặt nó ra sao. Tìm thì cũng ra nhưng lâu.
hình tu luyện châu nè bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:D

errorxviii
23-10-10, 08:59 AM
^
Thấy nó thì unpack giùm bác R đi8-}
Tu Luyện Châu nè:

Čħīċķėň
23-10-10, 04:39 PM
^
bão lũ sao rùi :D

errorxviii
23-10-10, 06:48 PM
^
Nhà mình nứoc vào nhà dâng cao 1M8-}Tổng thiệt hại lên đến hàng trăm nghìn đồng:-w Thui không spam nữa nhé.

Mr.Phát
23-10-10, 06:59 PM
^
Nhà mình nứoc vào nhà dâng cao 1M8-}Tổng thiệt hại lên đến hàng trăm nghìn đồng:-w Thui không spam nữa nhé.

bác Error cũng ở Huế phải ko ;)) ở đường nào vậy ?