PDA

View Full Version : sever game legend of mir 3!

boyholidays
21-10-10, 02:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai có thể làm giúp mình sever này ko mình rất muốn chơi cái game này.

Čħīċķėň
21-10-10, 05:30 PM
Cái này mà hay hơn võ lâm á ^:)^

boyholidays
22-10-10, 09:05 AM
Cái này mà hay hơn võ lâm á ^:)^

cái này đánh quái chết nhìn tiền muốn lòi con mắt luôn đồ thì khỏi chê skill thì phong phú hơn võ lâm nhiều chưa chơi sẽ ko biết.8-}

phien-nhatrang
22-10-10, 04:31 PM
cái này đánh quái chết nhìn tiền muốn lòi con mắt luôn đồ thì khỏi chê skill thì phong phú hơn võ lâm nhiều chưa chơi sẽ ko biết.8-}

có hẵn 1 mục riêng cho game này rôi, còn mấy cái serve ai kiếm chẳng được, kiếm đc client với patch để vô game mới tài.Mà bác chỉ xem hình thôi chứ làm d gì vô đc game đâu mà nói xấu với đẹp :))

boyholidays
23-10-10, 07:18 AM
[QUOTE=phien-nhatrang;371664]có hẵn 1 mục riêng cho game này rôi, còn mấy cái serve ai kiếm chẳng được, kiếm đc client với patch để vô game mới tài.Mà bác chỉ xem hình thôi chứ làm d gì vô đc game đâu mà nói xấu với đẹp :))[/QU
game này tui chơi hồi còn bé rồi bác à sau đó nó thu phí nên ko chơi được nữa tiếc thật giờ lại ghiền chơi mà ko thỏa lòng mong ước được thôi đành ngậm ngùi câm nín =(( mà game này đành quái hay thiệt hồi đó chơi con chiến binh cấm 29 đi săn boss trong hang ếch tầng 3 tiền rơi nhìn thấy thèm ko chịu nổi bà con ai có thể làm được game này ko chắc chỉ có dân pro mới làm được nhờ mấy huynh chỉ giáo cao kiến.:-@

boyholidays
23-10-10, 09:47 AM
hien nay toi da co trong tay sever + patch client game legend of mir 3 ban nao có hứng thú tui se share cho nhưng tui chua biết cài đặt ra sao?

phien-nhatrang
23-10-10, 05:14 PM
có thì share cái patch của bạn lên xem thử, dể gì kiếm đc patch nhỉ :-w

boyholidays
25-10-10, 09:04 AM
share server + patch cline game legen of mir 3 ofline cjo anh em ai biết cài dùm đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch client nằm trong sever.