PDA

View Full Version : Sao có người lại làm được như thế này, các cao nhân chỉ giúp

BadBoy_Kid
20-10-10, 06:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sao họ lại làm được như vậy nhỉ, có ai biết bày mình với , mình rất thích việt hóa như vậy, mỗi lần cài xong toàn tiếng tàu chẳng hiểu j hết :D

quangphong0904
20-10-10, 06:45 PM
biết đó là việt hoá rồi thì còn hỏi làm gì nửa...8-}
tóm lại là việt hoá thôi

BadBoy_Kid
20-10-10, 06:48 PM
biết đó là việt hoá rồi thì còn hỏi làm gì nửa...8-}
tóm lại là việt hoá thôi
Nhưng quan trọng là có file nào để mình down về làm được như vậy không? Trong diễn đàn này nhiều anh tài về vấn đề này lắm, nhìn hình là biết việt hóa mình mới hỏi, còn nếu là tiếng tàu thì hỏi làm chi? đúng không bồ :D

ĐaiKaChuot™
21-10-10, 08:33 AM
cái này là client 2.1 mà! server gì mà VH ghê vậy

47cent
21-10-10, 10:36 AM
Clinet phiên bản phá thiên thần tiễn + sever 2.0 + tools !
Nếu bạn nào cần tôi có thể up lại sever 2.0 ( ko ninjar + ko thăng chức 6 + skill 10x + đồ 10x )

RyoJack
21-10-10, 10:45 AM
Client của Asiasoft =.=
Mà bạn xem ở đâu thế gởi link mình xem với :D

phamngochai2
28-10-10, 07:54 PM
mún việt hóa thì dễ thôi ! lên home việt dơn client nó zja rồi vô mục client lấy mấy file
Ybs.. thôi rồi về chép vào client mình , còn không thì có bạn mới đăng client asisoft đó , wa đó mà down!

Maximum
30-10-10, 12:50 PM
Clinet phiên bản phá thiên thần tiễn + sever 2.0 + tools !
Nếu bạn nào cần tôi có thể up lại sever 2.0 ( ko ninjar + ko thăng chức 6 + skill 10x + đồ 10x )

Bác duc_thinh share mình server 2.0 với . thank nhiều

meyeu14
30-10-10, 02:10 PM
Share đi chấu! Ho đang cần lắm ni nẳng!

hoanglong15
15-11-10, 10:29 AM
đây là 1 phiên bản mà mình đang phát triển có đăng bài trên gamevn.com, 2.0 có thể chạy được nhưng nếu như phát triển trên 2.0 thì nó có quá nhiều lỗi ,đây là 1 vẫn đề nan giải, các bạn cứ tự nghiên cứu đi nha :d ,đây là 1 điều bí ẩn đau đầu nhất mà các nhà khảo cố mọc server việt nam mình nhức nhói từ nhiều năm qua rồi. đến thời điểm này thì hoanglongpk đã chính thức phát triển server made in vietnamese ^^!, server chứa dám chắc đã hoàn hảo lắm, những nói chung nó cung hầu như đạt yêu cầu NPC về đúng vị trí như hồi trước, Full Monter ,MAP đã có Bắc Hải + Boss [Fix]. luôn có Even trong các dịp lễ, và có nhiều vấn đề đặt ra là tại sao server lại có được [thế lực chiến] :d....