PDA

View Full Version : võ lâm offline

kidbander
20-10-10, 06:34 AM
cac ban cho minh hoi ve vo lam offline ti, tuy hoi cu nhung lau ngay thay ghien muon choi lai :D. minh cai xong cai server TSBD va full client thaihoa91, sau do lam tiep theo huong dan. xong xuoi minh vo test game, sau khi go tai khoan mat khau vao thi no noi la "xin nap tai khoan roi moi vao tro choi." :(
ban nao biet cach sua xin giup minh voi, cam on.

thaihoa91
20-10-10, 07:43 AM
Bạn lần sau gõ tiếng việt có dấu nha ! Nếu ko dễ bị del bài !

Còn lỗi trên thì bạn fix ở đây (Ko Lưu Trữ có nhìu bài viết kinh nghiệm nên bạn nên đọc wa) --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidbander
20-10-10, 08:06 AM
Bạn lần sau gõ tiếng việt có dấu nha ! Nếu ko dễ bị del bài !

Còn lỗi trên thì bạn fix ở đây (Ko Lưu Trữ có nhìu bài viết kinh nghiệm nên bạn nên đọc wa) --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn bạn thaihoa91. mình đã sửa ngày hết hạn như bạn nói, sau đó vào nhập tên nhân vật xong rồi chọn xác định thì nó bảo là kết nối server thất bại. bạn có thể giúp mình được không. nếu bạn có thể giúp mình qua yahoo thì đây là nick của mình: kidbander2
cám ơn

thaihoa91
20-10-10, 09:46 AM
cám ơn bạn thaihoa91. mình đã sửa ngày hết hạn như bạn nói, sau đó vào nhập tên nhân vật xong rồi chọn xác định thì nó bảo là kết nối server thất bại. bạn có thể giúp mình được không. nếu bạn có thể giúp mình qua yahoo thì đây là nick của mình: kidbander2
cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
20-10-10, 05:16 PM
=.=! . cái lỗi này thì chỉnh TIME máy..............