PDA

View Full Version : ENCTeam Server Files v2.0.3.0 Season 5 (NO CRACK)

sonicos
20-10-10, 04:03 AM
Chúc mừng bạn bè, nhưng không phát triển mới nhất của Zemmanata và tất nhiên tôi đang nói về phiên bản 2.0.4.0, trong đó có các đặc tính của tập 6 Season 1, MU Online Webzen Hàn Quốc, có vẻ là một phiên bản ổn định hơn nhiều, chờ đợi tomatoes có thể cung cấp cho bạn crack.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zemmanata
RZBR

kingstrike
20-10-10, 07:41 AM
Ủa cái bản thương mại này mà nó cũng share nhỉ
nếu bản thật thì good đó , nhưng chưa thanks vội vì đợi người khác test rồi mới thanks cho kết quả :)
Nếu có nhân vật Fight Tìger thì hay lắm

ngdungqn
20-10-10, 07:49 AM
Thật cái gì chứ hang không crack thì sao sài được đã bị pack

kingstrike
20-10-10, 10:42 AM
Cái này có chạy đc đâu thiếu file ENC... gì đó và có định dạng file .dll
thiếu rồi nên ko chạy đc :-??

YoungKeno
20-10-10, 10:50 AM
Cái này là Hàng anh ấy Share để xem ai Crack dc thì Crack đấy...........

vipmax1994
20-10-10, 10:58 AM
thanks cái lấy tinh thần clb
ai crack được xin chia sẽ cho anh em giùm

quoctiensinhvn
20-10-10, 11:53 AM
Hình như anh ấy là người nước ngoài

huntersun
20-10-10, 12:05 PM
Google translate đó :">. Hí hí.!

babykute
20-10-10, 12:15 PM
Có ai crack dc hem... Dc thi share cho anh em với nha..:D

endyking
20-10-10, 01:26 PM
Cái này có chạy đc đâu thiếu file ENC... gì đó và có định dạng file .dll
thiếu rồi nên ko chạy đc :-??
Bạn thiếu file ENCteam.dll thì cài vcredist 2008 vô là được.
Các anh chị đừng bỏ công ra crack cái này làm chi mất công. Bug khủng khiếp, em đang ôm hận vì up lên bản 2.0.3.0 đây. Tính ra đến thời điểm này thì 2.0.2.0 là ngon nhất, em đang xin lic lại để chạy bản cũ. CHờ 2.0.4.0 xem có thay đổi nhiều không.

phoxuaxua
20-10-10, 02:40 PM
Bạn thiếu file ENCteam.dll thì cài vcredist 2008 vô là được.
Các anh chị đừng bỏ công ra crack cái này làm chi mất công. Bug khủng khiếp, em đang ôm hận vì up lên bản 2.0.3.0 đây. Tính ra đến thời điểm này thì 2.0.2.0 là ngon nhất, em đang xin lic lại để chạy bản cũ. CHờ 2.0.4.0 xem có thay đổi nhiều không.

1.9.3 cũng chạy rất ổn định, mình đưa online được 1 tháng rồi nhưng chưa thấy member phản hồi lỗi gì, ngoại trừ giết quỉ đôi khi lây tội "lỗi này lỗi muôn thủa của MuServer". Được cái nó chạy rất nhẹ và 100% không bị crash, để bao lâu nó vẫn cứ chạy đều đều, với 1 bản free như vậy thì cũng rất tuyệt vời rồi

hoangtu_eck94
20-10-10, 02:48 PM
1.9.3 cũng chạy rất ổn định, mình đưa online được 1 tháng rồi nhưng chưa thấy member phản hồi lỗi gì, ngoại trừ giết quỉ đôi khi lây tội "lỗi này lỗi muôn thủa của MuServer". Được cái nó chạy rất nhẹ và 100% không bị crash, để bao lâu nó vẫn cứ chạy đều đều, với 1 bản free như vậy thì cũng rất tuyệt vời rồi

theo như mình biết bản 1.9.3 đấy bị lỗi PK rớt đồ mà. pxx có thể gửi mình cái sv bạn dùng kô

endyking
20-10-10, 03:06 PM
Anh nói đúng đấy ENC crack chỉ có 1.9.3.0 hay cao lắm là 1.9.4.0 . Vì cái server nó để file ENCteam.dll và ENCteamCS.dll ở ngoài. còn phiên bản mới thì nó hide mấy cái DLL vô GS hết rồi và pack lại nữa.
Em không chạy 1.9.3.0 nữa, hiện tại là 2.0.3.0, server của anh PK có rớt đồ không, còn bản của em lỗi quá. thanks

phoxuaxua
20-10-10, 03:32 PM
Anh nói đúng đấy ENC crack chỉ có 1.9.3.0 hay cao lắm là 1.9.4.0 . Vì cái server nó để file ENCteam.dll và ENCteamCS.dll ở ngoài. còn phiên bản mới thì nó hide mấy cái DLL vô GS hết rồi và pack lại nữa.
Em không chạy 1.9.3.0 nữa, hiện tại là 2.0.3.0, server của anh PK có rớt đồ không, còn bản của em lỗi quá. thanks
Nguyên thuỷ thì PK quỉ sẽ rơi đồ, đương nhiên fix lại thì nó không rơi nữa. Nếu mà rơi đồ thì đâu dám đưa online. Server mình chỉ rơi đồ Item thường để trên túi nhặt đồ khi bị quái đánh chết sẽ bị rơi item, rơi những thứ mà mình có thể quang được ra, như item+0 đến +4, tất nhiên item exl thì không thể rơi ra

hoangtu_eck94
20-10-10, 03:35 PM
Nguyên thuỷ thì PK quỉ sẽ rơi đồ, đương nhiên fix lại thì nó không rơi nữa. Nếu mà rơi đồ thì đâu dám đưa online. Server mình chỉ rơi đồ Item thường để trên túi nhặt đồ khi bị quái đánh chết sẽ bị rơi item, rơi những thứ mà mình có thể quang được ra, như item+0 đến +4, tất nhiên item exl thì không thể rơi ra

vậy có thể chỉ mọi người cách fix đc kô bạn :):). rất cần thiết

hoangtutinhyeu
20-10-10, 11:55 PM

chuẩn ! mà đính chính lại tý là ver 1.9.3 hay .4 gì đấy có là free đâu :d
crack đc đấy chứ

cayvietthan
21-10-10, 11:01 AM

PXX có thể share cho mình sv ấy đc ko :(

huyhoangtu
21-10-10, 03:04 PM
uuuuuuuuupppppppppppppppppppp:)>-

youxiwang
21-10-10, 08:05 PM
NÒ 2.0.3.0 , ÍS 2.0.2.0
moss shop and season5 quest system is work

endyking
21-10-10, 08:31 PM
NÒ 2.0.3.0 , ÍS 2.0.2.0
moss shop and season5 quest system is work
Hi Mate, At the moment, Moss shop and Imperial Guardian event are not working in SS5 of ENC server file.
If u want to know some information about ENC server file, You can have a look in here encgames.com/changelog.php
Thanks mate