PDA

View Full Version : Giúp Về máy tính với

quangken
17-10-10, 06:32 PM
tớ cần phá pass win nhưng khi đút đĩa boot vào máy nó k nhận ai biết chỉ dùm còn hoàn thiện nốt VER 2 cko newbie :D :D :D

[S]ocola[S]an
17-10-10, 06:47 PM
Cài lại win lun đy cha .............................................

vanchienbmt
17-10-10, 06:49 PM
^:)^ không nhận là không nhận thế nào khi nào nó ra chỗ driver cho CD thì no chỉ là giữa đĩa với ổ đĩa không tương thích driver thôi :))

quangken
17-10-10, 06:49 PM
Bác Nào Biết thì chỉ ........................

LàmGìĐểCóTiền
17-10-10, 06:59 PM
Bữa giờ thi mệt quá!!!
Chuyện của ông anh là vấn đề xóa pass chứ j`. Nếu đặt pass ko phải quyền admin thì gỡ dc= tay ko, ctrl+alt+del 2 lần thì xuất hiện cái lựa chọn, chọn quyền admin cái là xong.
Ngược lại, thì xài hiren boot= usb đi

phien-nhatrang
17-10-10, 07:03 PM
tớ cần phá pass win nhưng khi đút đĩa boot vào máy nó k nhận ai biết chỉ dùm còn hoàn thiện nốt VER 2 cko newbie :D :D :D

phá pass win là sao, bác nói rõ ra xem có thể em giúp đc/:) (win gì nữa)

ph4mduc4n
17-10-10, 07:11 PM
ông tướng này phá pas win người khác để lấy thông tin mật à !

phien-nhatrang
17-10-10, 07:14 PM
ah ra là phá cái pass login sak, bó tay, để boot được bằng hiren trên máy ảo thì phải biết cách 8-}

quangken
17-10-10, 07:15 PM
ông tướng này phá pas win người khác để lấy thông tin mật à !

k phải đâu tui đặt pass cko admin nhưng vô tình quên mất mà đút đĩa boot vào nó k nhận
hiren dùng = usb kiểu gì cka

quangken
17-10-10, 07:17 PM
ai biết cách để nhận đĩa boot đi ????? chỉ với nào

phien-nhatrang
17-10-10, 07:20 PM
Mà 3 xài win ảo hay gì lúc nãy thấy 3 nói win ảo, nếu xài win thật thì ko nhận dc đĩa boot thì đi die là vừa

quangken
17-10-10, 07:26 PM
Tớ Dùng Win ảo k hiểu phá pass win kiểu gì đây bạn nào hướng dẫn đi

phien-nhatrang
17-10-10, 07:32 PM
trước mắt là bác có biết dung hiren để phá pass kô đã, bác đặt file iso của hiren trong ổ cd trong máy ảo rồi cấu hình máy ảo boot file iso đó.... mình nó khó hiểu nhỉ :))

quangken
17-10-10, 07:35 PM
trước mắt là bác có biết dung hiren để phá pass kô đã, bác đặt file iso của hiren trong ổ cd trong máy ảo rồi cấu hình máy ảo boot file iso đó.... mình nó khó hiểu nhỉ :))

Tui đã biết dùng đĩa hiren để phá
nhưng máy cũ dùng win ảo vẫn phá đc máy mới như shit ý
bạn chỉ cko mình cách để nhận đc đĩa boot đi tks nhiều ....

LàmGìĐểCóTiền
17-10-10, 07:40 PM
Thử xóa file SAM và SAM.log trong WINDOWS\system32\config xem

phien-nhatrang
17-10-10, 07:41 PM

win ảo bác ah, có vô đc đâu mà xóa với xích :))

quangken
17-10-10, 07:41 PM

k xóa đc ......................................

quangken
17-10-10, 07:46 PM
help gấp ......................,

net80
17-10-10, 08:15 PM
help gấp ......................,
Lý do của ông này là chưa biết cách thiết lập bootcd trong bios máy tính nên cho đĩa vào cũng chẳng thấy nó boot gì!
Cách làm như sau: khởi động máy nhấn phím Dell hoặc Delete để vào giao diện chương trình bios máy tính. Nếu là Mainboard bây giờ thì ở dòng thứ 2 hoặc 3 ông tìm hộ cho tôi cái dòng chữ Firt boot, nó đang mặc định là Hardisk hoặc Flopy thì ông thay đổi sang CDRom nhé! vậy là boot được thôi

phien-nhatrang
17-10-10, 08:34 PM
Lý do của ông này là chưa biết cách thiết lập bootcd trong bios máy tính nên cho đĩa vào cũng chẳng thấy nó boot gì!
Cách làm như sau: khởi động máy nhấn phím Dell hoặc Delete để vào giao diện chương trình bios máy tính. Nếu là Mainboard bây giờ thì ở dòng thứ 2 hoặc 3 ông tìm hộ cho tôi cái dòng chữ Firt boot, nó đang mặc định là Hardisk hoặc Flopy thì ông thay đổi sang CDRom nhé! vậy là boot được thôi

Máy ảo bác ah, guide linh tinh.
Còn ông kia với cái máy ảo thì tự vọc đi, nén cái hiren thành iso rồi làm còn ko thì tạo lại cái win ảo đi win của ông thì có dữ liệu gì đâu mà lo

quangken
18-10-10, 04:59 PM
chẳng thấy có chữ firt boot ........................... đút đĩa vào rs rùi delete tìm tất cả các dòng k có dòng nào là firt boot .............
hlep

tungpro102
18-10-10, 05:44 PM
chẳng thấy có chữ firt boot ........................... đút đĩa vào rs rùi delete tìm tất cả các dòng k có dòng nào là firt boot .............
hlep

TEAMVIEWER tui sửa cho :))..............................................

quangken
18-10-10, 05:49 PM
TEAMVIEWER tui sửa cho :))..............................................

lên ym đi tùng ...............

Tiến Đạt
18-10-10, 08:26 PM
Cách chữa đơn giản đây : mai coppy phần mềm phá pass PRO lên cho pas Win cũng chơi đc tuôt

quangken
19-10-10, 06:48 PM
Cách chữa đơn giản đây : mai coppy phần mềm phá pass PRO lên cho pas Win cũng chơi đc tuôt

Úp đi ........................................

phien-nhatrang
19-10-10, 06:50 PM
Úp đi ........................................

đến giờ vẫn chưa xong hả bác, sao thằng tùng nói team gì mà :))

quangken
19-10-10, 07:00 PM
đến giờ vẫn chưa xong hả bác, sao thằng tùng nói team gì mà :))

Ừ tùng chém ý mà
bác biết thì chỉ k biết thì đừng spam em buồn

phien-nhatrang
19-10-10, 07:04 PM
Thật ra thì cái win ảo làm gì xài đc hiren vì nó làm gì có phần cứng mà dùng, bó tay thui, em gà hỉu biết chỉ có vậy.Giúp đc em giúp rồi :)>-

quangken
19-10-10, 07:08 PM
Thôi thì đành vô phương cưứ chữa
K thể tiếp tục share 2.0 cko newbie oài

kuqueo_forever
19-10-10, 07:15 PM
Lấy đĩa Win mà cài lại,Trong khi cài nhớ Boot và khi cài xong thì Boot giùm Hidren giùm cái

phien-nhatrang
19-10-10, 07:19 PM
Lại thêm 1 cu nhok hiếu động nữa kìa :))

sevendays
19-10-10, 10:36 PM
bật máy tính , bấm f5 , chọn safe mode , vô dc safe mode , mở controlpanel , user accout , xóa bỏ cái accout nào có pas mà không nhớ đi . reset máy vào win bình thường ! Chúc thành công !

quangken
21-10-10, 05:48 PM
K ai hlep tui à ??????????????

thaihoa91
21-10-10, 05:49 PM
Ko fải ko ai giúp, mà là ko bít gì để giúp ^^!

quangken
21-10-10, 05:52 PM
Ko fải ko ai giúp, mà là ko bít gì để giúp ^^!

Hòa ơi!! biết cài lại win k ?
post video hay hướng dẫn cụ thể phát bọn trên mạng toàn cóp bài nhau .....

thaihoa91
21-10-10, 05:53 PM
Hòa ơi!! biết cài lại win k ?
post video hay hướng dẫn cụ thể phát bọn trên mạng toàn cóp bài nhau .....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tốt nhất nếu bạn ko bít cài thì đem ra tiệm sửa nào uy tín kêu nó cài !

quangken
21-10-10, 05:57 PM

Tốt nhất nếu bạn ko bít cài thì đem ra tiệm sửa nào uy tín kêu nó cài !

Chẳng lẽ điện thoại của hòa k có sao hả hòa ......

thaihoa91
21-10-10, 05:59 PM
Chẳng lẽ điện thoại của hòa k có sao hả hòa ......

DT tui gần hết tiền ùi ! Với lại yahoo tui đã chịu áp lực rất lớn !

Thêm cái ĐT nữa thì chắc STRESS suốt !

quangken
21-10-10, 06:05 PM
DT tui gần hết tiền ùi ! Với lại yahoo tui đã chịu áp lực rất lớn !

Thêm cái ĐT nữa thì chắc STRESS suốt !

ạc quay video rồi post lên đây k biết làm sao ????????????????

phien-nhatrang
21-10-10, 06:15 PM
sak bó tay ông này từ đầu đến giờ tưởng ổng pro cài trên mấy ảo gì chứ hóa ra cài win mà ko biết bó tay, còn cài win muốn quay phim lại thì cài trên máy ảo nó có hổ trợ quay lại tiến trình cài đó

quangken
21-10-10, 06:16 PM
sak bó tay ông này từ đầu đến giờ tưởng ổng pro cài trên mấy ảo gì chứ hóa ra cài win mà ko biết bó tay, còn cài win muốn quay phim lại thì cài trên máy ảo nó có hổ trợ quay lại tiến trình cài đó

tui đâu có pro về win đâu mù tịt
quay flim = điện thoại ý .....

phien-nhatrang
21-10-10, 06:21 PM
tui đâu có pro về win đâu mù tịt
quay flim = điện thoại ý .....

ai lại đi quay bằng dt, cái vmware cài win nó có phần mềm quay lại tiến trình cài win đó coi bác nào rảnh guide cho ông xem, còn ko đem vô nha trang tui làm miễn phí :))

quangken
21-10-10, 06:52 PM
ai lại đi quay bằng dt, cái vmware cài win nó có phần mềm quay lại tiến trình cài win đó coi bác nào rảnh guide cho ông xem, còn ko đem vô nha trang tui làm miễn phí :))

Tui hà nội bay vào nha trang làm chi ?
hoặc biết phá = tay thì giúp

quangken
21-10-10, 06:57 PM
Ai giúp đc help với .................................................. .........................

quangken
21-10-10, 07:02 PM
hình ảnh đây

Help hộ cái ...................................

babykute
21-10-10, 07:51 PM
ax.. Pha pass wjn kan waj gj dja boot hay phan men gj ca.. Pha tay bo cung dc khoj dong may len nhan f8 chon cai dong netword gj do ko nho tjeng anh vj danh dung djen thoaj. Sau do cho no chay mot lat no hjen len kaj trang login va no yeu kau chon 1 trong 2 trang thj pan chon kaj trang ten la admin ay trang con laj la kaj trang co pass khj dang nhap vao thj pan vao pang djeu kien xoa pass trang kia dj roj rs laj may la ok

sevendays
22-10-10, 10:00 AM
Máy cùa bạn có mấy ổ CD vậy ! nếu 2 ổ trở lên thì bạn cần chình cho ổ nào có dia boot lên trên ! roi mới chon 1st boot bằng CD ! Hơn nữa mình đã có hướng dẫn bạn phá pass login window o trang trước nhưng không biết bạn có làm thử chưa , cũng không lên tiếng phản hồi ! nên thôi không theo dõi nữa ! Chúc bạn thành công ! (bạn có thể cho biêt bạn xài máy tình để bàn hay laptop không ) vì mỗi loại máy có support khác nhau !
:)>-

phien-nhatrang
22-10-10, 03:41 PM
vậy mà lúc trước kêu phá pass win ảo, đúng là điên chim với ông này, Vai~

TS2GVN
22-10-10, 04:07 PM
Tui share cho cái ghost mà ghost lại win dẽ thôi mà

quangken
23-10-10, 06:06 PM
Ghost lại win mất quyền admin k cài đc font thì chết tui