PDA

View Full Version : Ai giúp mình với

Ginta_ITFam
17-10-10, 12:09 AM
Mình đã thử nhiều server trên diễn đàn nhưng làm sao chẳng cái nào hoàn thiện. Cái thì lần mới cài thì vào được, nhưng lần sau vào lại thì chạy nửa tiếng chưa xong được config tool, cái thì chỉnh IP mọi chỗ có thể rồi nhưng vẫn bị lỗi, ngay cả khi mới down về, cài luôn vẫn thấy dòng chữ chua xót ERROR... trong 1 số bảng và kết quả là không vào được game. Có server thì vào được nhưng toàn tiếng trung, lại không chỉnh dữ liệu được nên kết quả cũng lại là không chơi được. Ai có server nào chơi tốt, việt hóa thì share cho mình với nhé, mấy ngày rồi lang thang diễn đàn tìm server mà mãi chưa được cái nào chơi được, chán quá.

kesangame
17-10-10, 04:25 PM
sever này khá hay này hok có bị lỗi skill và map Biên giới ( mấy sever kia bị) đồ thì lv 200 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ginta_ITFam
18-10-10, 05:22 PM
Server này có việt hóa được không bạn ơi? Mình không biết việt hóa làm sao nên chơi mà không việt hóa thì thấy khó hiểu lắm :(

kesangame
19-10-10, 06:47 PM
mình chơi online nhùi rùi nên hok cần việt cũng chơi đc nên mình hok quan tâm về vụ việc hoá

Ginta_ITFam
19-10-10, 11:31 PM
Ai biết việt hóa thì chia sẻ cách làm cho mình với, vào game toàn tiếng Tàu thấy nản quá