PDA

View Full Version : Xin Sever JXOFF đã có chức năng boss HK sẵn !

sevendays
15-10-10, 08:02 PM
Tình hình là đã test và xài thử hầu như tất cả các SV đã đc share ! (có Font lẫn No Font ) . Tình hình chung chắc là do mình quá gà nên không add chức năng săn boss HK dc . hiện giờ đang xài SV jxpro của thái hòa share , xài ổn định , ít báo lỗi , nhưng vẫn có một điều ức chế là khi có báo boss HK chạy khắp thành thị vẫn không thấy em boss nào chán nản ghê lun ! Giờ đây mong anh em có SV nào mà san boss HK dc thì share cho tui với ! chứ cứ train và chạy long nhong khắp thất đại thành thị mà không có em boss HK nào để kill thì thật là ức chế quá . Đã chán online , giờ chơi off để thỏa mãn tính tò mò nhưng vẫn chưa thỏa mãn nên ức chế quá ! Mong anh em và các mod giúp đỡ ! thanks so much ! ^:)^

thuongkt88
15-10-10, 08:06 PM
hjx ĐÚng rồi có ai she bản dễ cài không nên là bản No fond ấy
mình xin cái bản đã fix rồi chỉ cần đặt lại IP là chơi dc mấy cái bản này phức tạp quá không nỗi này thì lỗi kia muốn chơi mà không chơi được chán.

Zin Kull
15-10-10, 08:18 PM
Có rất nhiều server :D điển hình là server của anh tài ( JXServer v7.0 II [ Free Version ] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
) click vào đó mà download nhé, có cả no font + font tùy theo ý thích :D
CLICK Nút thanks hộ mình

sevendays
15-10-10, 08:26 PM
Có rất nhiều server :D điển hình là server của anh tài ( JXServer v7.0 II [ Free Version ] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
) click vào đó mà download nhé, có cả no font + font tùy theo ý thích :D
CLICK Nút thanks hộ mình

mình đã test SV đó rồi ! đã set admin và lấy dc lệnh bài gọi boss nhưng ko mở dc . bạn đã test dc chưa thì chỉ cho mình với ! thanks so:(( much !

Sir.THÀNH™
15-10-10, 09:25 PM
ĐẠI HỘI ANH HÙNG. Vào chỉ việc tìm boss ở THành và táng. lưu ý chỉ nhân vật ADMIN mới đánh đc,

sevendays
15-10-10, 09:31 PM
ĐẠI HỘI ANH HÙNG. Vào chỉ việc tìm boss ở THành và táng. lưu ý chỉ nhân vật ADMIN mới đánh đc,

links trong topic của bác die rui up lại dùm mình di !

Zin Kull
16-10-10, 08:10 PM
à muốn săn boss thì server mướp or phong vân 2 là good :D nhẹ nhàng mà khởi động lẹ nữa

Phong_JxOnline
13-06-12, 08:08 AM
à muốn săn boss thì server mướp or phong vân 2 là good :D nhẹ nhàng mà khởi động lẹ nữa

Up lại link cho mình cái sv phong vân 2 dùm nhé