PDA

View Full Version : show pic và help

alextrung
13-10-10, 07:58 PM
không biết còn mấy cái tạo đô ô vuông trong hình không thấy có ở trong 2 file SeeState.xml và State.xml anh em nào biết không chỉ với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ('<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>')

thaihoa91
13-10-10, 08:00 PM
Bạn gửi link ảnh code blog thì fải ^^! Fiền bạn gửi code 4rum :D

alextrung
13-10-10, 08:01 PM
Đây nè thaihoa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
13-10-10, 08:08 PM
Ây da ! Cái vụ này mình chưa ngâm nữa ^^ Mình lo view file bên JX chưa xong nữa ^^

LàmGìĐểCóTiền
13-10-10, 08:13 PM
Sao tui ko thấy hình nhỉ, nhỏ tí teo. Mấy bữa nay thi ko đụng đến TLKD ko ngờ fa't triển cũng dc quá
À thấy rồi, sao nó lệch ra vậy

alextrung
13-10-10, 08:13 PM
Ây da ! Cái vụ này mình chưa ngâm nữa ^^ Mình lo view file bên JX chưa xong nữa ^^

mình thì làm hết giao diện trong game = tiếng việt rồi còn mya61 cái button nữua là xong còn cái giao diện nhân vật ai biết code nằm ở đâu chỉ dùm cái, cái này chưa biết sao đây mệt ghê

LàmGìĐểCóTiền
13-10-10, 08:19 PM
mình thì làm hết giao diện trong game = tiếng việt rồi còn mya61 cái button nữua là xong còn cái giao diện nhân vật ai biết code nằm ở đâu chỉ dùm cái, cái này chưa biết sao đây mệt ghê

Làm xong đem share hay đưa online đi, để thưởng thức coi

alextrung
13-10-10, 08:21 PM
có phần mềm img chắc làm không thua gì thằng vltk2 của vng đâu kaka,
lệch là do đang chờ sửa lại tọa đô mấy cái kia không tìm thấy cái đứng 1 chỗ lun chán quá haha
=)), thế dạo này việt hóa tới đâu rồi lamgicotien ?? share ae với nào

LàmGìĐểCóTiền
13-10-10, 08:28 PM
có phần mềm img chắc làm không thua gì thằng vltk2 của vng đâu kaka,
lệch là do đang chờ sửa lại tọa đô mấy cái kia không tìm thấy cái đứng 1 chỗ lun chán quá haha
=)), thế dạo này việt hóa tới đâu rồi lamgicotien ?? share ae với nào

Chờ chỉnh lại phần script là ok, cũng hết mấy cái msgtip với quest. dạo này thi nên ko có thời gian edit. Đang chờ op item dc việt hóa đây...

alextrung
13-10-10, 08:31 PM
lamgicotien cho YH chat đi nè pm cho no dễ chat đây mất cong thaihoa del bài kaka[-O<[-O<[-O<[-O<

thaihoa91
13-10-10, 08:59 PM
:D bàn luận dev mà ! Ko del đâu ^^

Čħīċķėň
13-10-10, 09:44 PM
skin của cậu đẹp =P~