PDA

View Full Version : Update game_server.evp

cuilui
12-10-10, 09:15 PM
Hum nay share cho mọi người bản game_server.evp (server 206) :
bản này có đồ +20 , pet lv 80 , chỉnh rớt đồ ( rớt đồ goldenplus,blueplus,greenplus,whiteplus ) và fix bug động Âm Phong ( giờ có thể vào oánh boss cuối rùi ^^) .
Đã fix được lỗi trong động Ma Cung.
link update : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dưới đây là mấy pic cho các bác tham khảo :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

này thì Ma cung....

koshino123
12-10-10, 09:19 PM
Chưa thử nhưng phải thanks ngay chờ bài này mãi đấy bác cuilui ơi :)) cảm ơn bác nhiều nhé phải load về up ngay

koshino123
12-10-10, 09:22 PM
Nhân tiện cho em hỏi luôn với server 206 đã đc share ở các bài trước cách chỉnh rate thế nào. Với lại bác có thể hưởng dẫn luôn cho em 1 vài bước cơ bản việc giải mã file evp và việt hóa rồi đóng gói không :D

pelin
12-10-10, 09:30 PM
:):)thanks anh cuilui rất nhiều là nhiều:):)

pelin
12-10-10, 09:41 PM
:(:( anh cuilui ơi cái link down part1 linux của anh nó đòi pass word anh chỉ em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:|:|

koshino123
12-10-10, 09:43 PM
Bác Cuilui em vừa upfile vào cái server này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kết quả vẫn như cũ NPC chỉ cho đến + 10 additem + 20 thì không hiện lên phần bonus + 20 thục ra khi dùng client của thucson VN thì không hiện ra nhưng mà nếu dùng client của mấy svprivate nước ngoài thì vẫn hiện lên phần bonus chỉ có điều nó lại là tiếng mán :D nếu đc bác up cái client bác đang dùng hay up lại hướng dẫn đi đc không :D thanks

koshino123
12-10-10, 09:45 PM
:(:( anh em nào pro thục sơn giúp em với

anh 1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các anh pro nào chỉ dùm em cái=((=((=((

Bạn thử dùng cái sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này xem mình cài rồi rất oke mà

pelin
12-10-10, 09:49 PM
:(:(nhưng mà..link linux 1 có pass word.mới cho down..mình không biết pass là gì hết..bạn biết pass không giúp mình với =((=((

cuilui
12-10-10, 09:51 PM
:(:( anh cuilui ơi cái link down part1 linux của anh nó đòi pass word anh chỉ em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:|:|

fix lại link rùi no passb-(
30 charrrrrrrrrrr

cuilui
12-10-10, 09:53 PM
Bác Cuilui em vừa upfile vào cái server này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kết quả vẫn như cũ NPC chỉ cho đến + 10 additem + 20 thì không hiện lên phần bonus + 20 thục ra khi dùng client của thucson VN thì không hiện ra nhưng mà nếu dùng client của mấy svprivate nước ngoài thì vẫn hiện lên phần bonus chỉ có điều nó lại là tiếng mán :D nếu đc bác up cái client bác đang dùng hay up lại hướng dẫn đi đc không :D thanks

quên mất là phải chỉnh cả trong client :(
để lát nữa up cái client mình đang dùng lên cho .

koshino123
12-10-10, 10:44 PM
quên mất là phải chỉnh cả trong client :(
để lát nữa up cái client mình đang dùng lên cho .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không cần phải up đâu dung cái của 2gvn cũng đc
sau đây là 1 vài hình ảnh đã test ngon lành . Chỉ xin bác cui lủi thêm vài cái như cái cách Add Item vào Shop cách chỉnh rate , cách việt hóa file evp ++ 1 vài lỗi như pet từ lev 30 ~ 80 không thể cộng đc điểm tiềm năng và có 1 lỗi khi đánh boss cuối cwc không biết có phải lỗi không bác xem là biết :D

koshino123
12-10-10, 10:52 PM
Ảnh 1: có thể là lỗi
Ảnh 2:
Ảnh 3:
Ảnh 4:
Ảnh 5:
Ảnh 6:
Ảnh 7:
Ảnh 8:
Cái cuối cùng :D

pelin
12-10-10, 11:14 PM
$-)$-)$-):):) phải úp cilent chứ..:-":)biết đâu có khác gì sau..$-)$-)$-)$-)

pelin
13-10-10, 09:57 AM
[-O<~:> : em vô chơi ok hết thì 30p sau nó kêu ngưng kết nối với máy chủ em nhìn qua cái sercurete 6.13 thì như hình dưới..em dùng sever của anh cuilui
:)):)) anh cui lui ơi cho em hỏi có cần tạo thêm cái vmware adapter 2 như của anh ko? và làm sao choi game này khi không có mạng..cảm ơn anh

cuilui
13-10-10, 10:09 AM
nếu không có mạng thì cài loopback là chơi được

koshino123
13-10-10, 11:39 AM
Cài loopback thế nào bác hướng dẫn giúp em phát hum qua đang chơi disconnect internet thế là cũng ngắt game luôn đang tính chỉnh cái TShop.Bác chỉ em cách việt hóa em làm với em muốn tìm hiểu chỉnh sửa xem có gì hay hơn ko :D hay bác add yahoo có gì anh em mình nc với nhau : Hoangson_1303

koshino123
13-10-10, 12:17 PM
Uầy cái sv 206 share ở bài trước hình như tất cả từ Item shop , rate ,............ đều chỉnh trong evp chẳng có cái nào ở ngoài cả thế thì pó chuối ~~

cuilui
13-10-10, 12:50 PM
đã fix được lỗi ở động Ma cung rồi :|

link down ở trang đầu

cuilui
13-10-10, 01:03 PM
Cài loopback thế nào bác hướng dẫn giúp em phát hum qua đang chơi disconnect internet thế là cũng ngắt game luôn đang tính chỉnh cái TShop.Bác chỉ em cách việt hóa em làm với em muốn tìm hiểu chỉnh sửa xem có gì hay hơn ko :D hay bác add yahoo có gì anh em mình nc với nhau : Hoangson_1303

hướng dẫn cài loopback đây ( cái này của bác david thì phải )

Tuy nhiên lúc chỉnh IP thì khác một chút :
IP address : 192.168.1.200 ( số màu đỏ tùy bạn chọn chỉ cần ko phải 201 là được)
subnet mask : 255.255.255.0
default gateway : 192.168.1.1

pelin
13-10-10, 01:40 PM
:)):))anh cui lui ơi sao anh không update cilent full của anh cho em down zoi :)):))
ủa anh mấy cái game sever update cứ chép đè vô hết là ok a:)):))

cuilui
13-10-10, 01:43 PM
:)):))anh cui lui ơi sao anh không update cilent full của anh cho em down zoi :)):))
ủa anh mấy cái game sever update cứ chép đè vô hết là ok a:)):))

ừ chép đè vào server là đước.
30charrrrrrrrrrr

pelin
13-10-10, 02:01 PM
30charrrrrrrrrrr là sao nhỉ ? từ đó giờ vô đây mà không hiểu từ này ý nghỉa là gì :-":))$-) ..hun anh 1 cái:)):))

pelin
13-10-10, 03:02 PM
:):)anh cùi lui ơi anh xem nè..em tạo mảng ảo như anh chỉ nhưng khi tắt nét thì nó không conet được securete 6.1 và winspc..anh coi dùm em lam vậy đúng hem :)):)):))
ành 1 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ành 2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:):-"

koshino123
13-10-10, 05:39 PM
Hix bác cuilui không giúp em giải mã và đóng gói cái file evp à ? Thế bác giúp em 1 cái T shop ngon lành đc không :D em muốn đc chỉnh sửa linh tinh mà chỉ biết mở bung cái file evp ra chứ không biết gói nó vào kiểu gì

cuilui
13-10-10, 07:52 PM
Hix bác cuilui không giúp em giải mã và đóng gói cái file evp à ? Thế bác giúp em 1 cái T shop ngon lành đc không :D em muốn đc chỉnh sửa linh tinh mà chỉ biết mở bung cái file evp ra chứ không biết gói nó vào kiểu gì

đây hướng dẫn đây

mình chỉ mới biết chỉnh một tẹo thôi, bạn tự tìm hiểu thêm nhé ~:>

koshino123
13-10-10, 08:28 PM
để em test 1 phát :D xem thế nào hehe

koshino123
13-10-10, 08:30 PM
Xem có vẻ hiểu rồi không biết cảm ơn bác cuilui thế nào :X:X:X:X:X:X

pelin
13-10-10, 08:36 PM
:-/anh kohino123 ơi anh cai duoc mang ảo mà chơi không cấn nối mạng không hà anh :-/:-/em cài rồi mà không được >:/

koshino123
13-10-10, 08:56 PM
:-/anh kohino123 ơi anh cai duoc mang ảo mà chơi không cấn nối mạng không hà anh :-/:-/em cài rồi mà không được >:/
Mình chưa cài bạn ah` vì mình đang mải tìm hiếu cách chỉnh trong sv và tshop cách việt hóa :D còn mạng loop thì mình nghĩ sau khi bạn đã cài xong cái card mạng ảo kia bạn nên cho cái linux kết nối đến nó. Cách chỉnh là lúc bạn bắt đầu khởi động linux thì có chỗ tùy chỉnh thiết bị của linux phần mạng bạn chọn đến cái card loop bạn mới khởi tạo không biết thế có đúng không bác cuilui nhỉ :D

pelin
13-10-10, 11:13 PM
:(:(:(sao vô chơi game cở 10 phút là bị dis sever , không hiểu sao nửa..mấy anh pro giúp em với/:);)
lúc đầu game sever kết nối thì online:(:(chới 10p thì như vậy :):)

koshino123
13-10-10, 11:47 PM
Bạn nên xem lại thiết bị mạng nếu bạn nối internet qua cổng điện thoại thì nên mua 1 cái cổng nối ổn định mạng ;)) sao kô làm mạng loop nhỉ

koshino123
14-10-10, 12:32 AM
Cuilui giúp em phát t shop này sao lai lỗi nhỉ em chưa hiếu cách add lắm

pelin
14-10-10, 02:34 AM
Bạn nên xem lại thiết bị mạng nếu bạn nối internet qua cổng điện thoại thì nên mua 1 cái cổng nối ổn định mạng ;)) sao kô làm mạng loop nhỉ

=((=((=((mỉnh tạo lood hòai ko được..ban biet làm ko jup1 minh với :)):)):)):))

pelin
14-10-10, 02:16 PM
Cuilui giúp em phát t shop này sao lai lỗi nhỉ em chưa hiếu cách add lắm

:):):):))mình cài được loodadapter ping ok lun rồi và kết nối winscp va securete1.63 ok hết không cấn nối mạng lun :Laluot_106:

koshino123
14-10-10, 03:31 PM
:):):):))mình cài được loodadapter ping ok lun rồi và kết nối winscp va securete1.63 ok hết không cấn nối mạng lun :Laluot_106:

Chúc mừng bạn :D hình như bạn mới pm yahoo mình phải không :D mình vội quá chưa trả lời đc

pelin
14-10-10, 03:51 PM
(~~)uhm.bạn biết cài mạng ảo chưa dể lắm..mình làm như hướng dẩn và sải mạng ảo ping van ok và kết nối ok..nhưng
nó vẫn như vậy nè..không biết tại sao nửa..làm liên tục 4 ngày rổi từ sáng đến chiều và tối mà vẫn vậy :-/:-/
anh 1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh 4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

koshino123
16-10-10, 07:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có lẽ link này sẽ giúp ích cho bạn hơn về phần mạng lan bạn thử dùng cả cái HD của cuilui bà cái đấy xem có lan đc không mình chưa thử . Còn cái lỗi của bạn mình chưa gặp phải cũng chả rõ nữa cơ :D có khi load lại xem sao mình và đứa bạn load về 1 đứa load cách đây hơn 1 tuần còn mình load về lâu lắm rồi mà vẫn chạy bình thường có sao đâu nhỉ.

$cuilui xem cho em cái t shop chưa ạ

longnhi1210
21-10-10, 09:20 AM
bác cuilui cho em hỏi cái game này dùng linux 6.5 duọc không

lacoste
21-10-10, 03:00 PM
(~~)uhm.bạn biết cài mạng ảo chưa dể lắm..mình làm như hướng dẩn và sải mạng ảo ping van ok và kết nối ok..nhưng
nó vẫn như vậy nè..không biết tại sao nửa..làm liên tục 4 ngày rổi từ sáng đến chiều và tối mà vẫn vậy :-/:-/

hanny
15-11-11, 03:21 PM
đây hướng dẫn đây

mình chỉ mới biết chỉnh một tẹo thôi, bạn tự tìm hiểu thêm nhé ~:>
Link die rồi up lại cho mình với.thnk

private
15-11-11, 07:35 PM
Gửi bởi pelin
anh em nào pro thục sơn giúp em với

anh 1:
anh 2:
anh 3:
anh 4:

các anh pro nào chỉ dùm em cái
Bạn thử dùng cái sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này xem mình cài rồi rất oke mà
cái đó sever 1 mở đúng dư kìa cd /game ./1 .... ./2 ./3 xóa cái 1 kia

VND2012RS
11-04-13, 08:50 PM