PDA

View Full Version : anh hòa ơi đăng ký dùm em cái gameserver

hungqtmk42
12-10-10, 07:41 PM
anh hòa ơi sao em đăng ký gameserver của minh đăng hoài ko dc mong anh giúp đỡ dùm em ,anh biết đăng ký anh làm dùm em cám ơn

Ten khach hang : LUONG THANH HUNG
Ma so : D3435D2F849B2FC3D327836D9B3C8F49258C
Ma so GameServer :
BA110D083FB6DACEC0492531
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Hay copy noi dung phia tren hoac copy file C:\dangki_LUONGTHANHHUNG.txt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đó là mã số và mã của sever mong anh giúp em ,nhân đây anh cũng chỉ cách em đăng ký luôn để lần sau khỏi phiền anh nữa . Môt lần nữa cám ơn anh trước~o)

àh wen nữa sever của minh đăng là sever Võ Lâm Offline version2 -Sơn Hà Xã Tắc mong anh giúp dùm em

thaihoa91
12-10-10, 08:14 PM
Bạn tìm các Server mới hơn ! Thời 3 năm trước thì còn xài GameServer fải crack !

Chứ giờ toàn GameServer mới mà lại ko crack thui !

hungqtmk42
12-10-10, 09:24 PM
nhưng mấy srever mới em cài hoài cài mãi cứ bị lỗi sever bị dán đoạn hoài hà anh có sever nào hoàn cài ko lỗi anh up cho em đi , anh úp những link cần thiết để cài hoàn thiện sever để chơi ấy cám ơn anh

thaihoa91
12-10-10, 09:36 PM
Lỗi server gián đoạn có thể do bạn cài sai gì đó, nếu lỗi thì cứ chụp lại GameServer.exe khi game báo lỗi !

Bạn lưu ý là khi chạy GameServer fải chờ nó load xong và báo 5 dòng successfull thì mới vào game dc !

Čħīċķėň
12-10-10, 09:43 PM
nhớ lúc trc ngồi cờ rack nghĩ lại bùn cười chết mất(Tổng cộng số lần cài Win 3 hay 4 lần gì đó lâu wa wen) :D