PDA

View Full Version : ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko

trson
11-10-10, 02:05 PM
ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko . nó tên là "chaos lamp of global service" màu tím. ko di chuyển dc nó đi đâu cả. ko ấn chuột phải vào nó dc. nhưng bán vào shop dc. tôi đánh ở lake Side rơi ra rất nhiều mà ko chỉnh rates gì cả... hình của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hunterX
11-10-10, 02:39 PM
Cái đó là chaos lamp của ser global.Lúc chơi ở ser nước ngoài (ko nhớ cabal nào chơi tùm lum quá) thì mở như chaos lamp bình thường thôi.Cái này tui cũng có bị như ông.Do cái clien và server ko ăn khớp.Cái này nhỏ nên tui định tính sau.Cái này thuộc về dạng bug game sao ko post vào 2pic của tui cho xôm tụ pa.
Uh ông xài clien nào ser nào nói luôn nha.

trson
11-10-10, 03:04 PM
ừ chắc là vậy rồi. TUI QUÊN:D để lần tới :) thích là dc ngay thôi.... ko biết có liên quan gì đến đồ SIG ko nhưng mà hiện tại chưa có đồ SIG. còn skill vôt tư. xài dc hết nv nam nữ của tất cả các class đều ok

hunterX
11-10-10, 03:32 PM
ừ chắc là vậy rồi. TUI QUÊN:D để lần tới :) thích là dc ngay thôi.... ko biết có liên quan gì đến đồ SIG ko nhưng mà hiện tại chưa có đồ SIG. còn skill vôt tư. xài dc hết nv nam nữ của tất cả các class đều ok

uh nhưng patch đồ sig vào là lỗi kill.xài clien EU đi,US thiếu data.cái chaos lamp đó ko dính gì đến đồ sig hết

lalakers1192
12-10-10, 08:53 AM
ai biêt cái cháo này sử dụng thế nào ko . nó tên là "chaos lamp of global service" màu tím. ko di chuyển dc nó đi đâu cả. ko ấn chuột phải vào nó dc. nhưng bán vào shop dc. tôi đánh ở lake Side rơi ra rất nhiều mà ko chỉnh rates gì cả... hình của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái chaos lamp đó trong bản us ông cứ mở nhiều lần là nó ra.trong bản eu thì tui không mở được