PDA

View Full Version : Cần pro làm game này thành offline giúp

balusan2222
11-10-10, 10:32 AM
Ai làm ơn giúp em làm game này thành game offline được không ? Thanks rất nhiều. Tìm hiểu lâu rồi mà vẫn chưa thấy. Ai giúp em với
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

560931
11-10-10, 11:09 AM
bạn có source không ? nếu có post lên độ 2-3 hay 1 tuần mò mẫm sẽ có thui !!!!

HellsAngel
11-10-10, 03:19 PM
Her her... có source mới là lạ ;))

balusan2222
13-10-10, 09:26 AM
Vâng nếu em có source thì đỡ rồi. Mong các sư huynh sư tỷ giúp cho. Giúp biến nó thành game off với. Vì ghiền nó quá rồi. Mà chơi onl thì mấy thằng đó hack quá

cuilui
13-10-10, 10:17 AM
Vâng nếu em có source thì đỡ rồi. Mong các sư huynh sư tỷ giúp cho. Giúp biến nó thành game off với. Vì ghiền nó quá rồi. Mà chơi onl thì mấy thằng đó hack quá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrtun20
13-10-10, 07:00 PM
vãi lòng lợn ko có source thỳ sao ' biến ' được thành offline nếu nghiền bóng rổ lên mạng tìm vài game bóng rổ về chơi chứ trò này lạ hoắc tớ chưa bao h thếy =))