PDA

View Full Version : Share Server Vô Song Chưa Edit ver1.0

quangken
09-10-10, 05:19 PM
Hum Nay Quyết Định Share cho anh em cái sv vô song :
Tính năng
*Vượt Ải : work 100%
*Sự Kiện Mầm Ngũ Quả Năm Mới
*Event Lễ Tình Nhân Trồng cây
*Đua Thuyền
*Event Sô Cô La
*CS Good
*Hổ Đầy đủ 3 Con Xem Píc Thì Biết
*Tẩy Tủy Work 100%
*Chế Tạo Trang Bị tớ chưa test hết cái này
*Nhiệm Vụ Sát Thủ
*Kỹ Năng 9x luyện test oki
*Skill 120+150+200 oke đã test
*Sử Dụng Event thì Xa Phu -->Đến map Minh Nguyệt Trấn để ăn Event
*Nhân đôi kinh nhiệm x2 x3 x4
*Tiên Thảo Lộ work 100%
*Đồ BK + vô danh oke
*Tính Năng Sư Đồ Thiếp
Link sv font : K cài đc font ở máy nên ko có font nka SR
Link sv no font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ptach Full ThaiHoa91
Sẽ Update Ver 2 kakakaka........
1 vài píc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chép thêm 2 cái này vào client nữa

nghienvolam
09-10-10, 05:22 PM
Danh hiệu gì?Vô Song giống anh hòa hay khác chụp DEMO xem
Ac.Chán thế up thêm tấm xem cho sướng mắt.Up toàn hình hổ ngná8-}

Mr.Rezo
09-10-10, 05:27 PM
Thanks Anh Ken Cái Nỳ..............

luxfarm
09-10-10, 05:30 PM
Thanks Ken Nè Sao Bây H lại Share vậy

quangken
09-10-10, 05:31 PM
Ôy rào tớ còn chưa Úp File lên đã tk vớ tk vẩn rồi :D

phien-nhatrang
09-10-10, 05:32 PM
ái chà hôm nay em mở hàng phát người ta thi nhau post như mưa, hèn chi tết năm nào cũng có người thuê đi xong đât :))

quangken
09-10-10, 05:36 PM
ái chà hôm nay em mở hàng phát người ta thi nhau post như mưa, hèn chi tết năm nào cũng có người thuê đi xong đât :))

0 hiểu có pro ủng hộ k nữa mà newbie pm xin NoFont nhiều hơn là Font ạ vãi cả thần chưởng

Sir.THÀNH™
09-10-10, 05:44 PM
oa. SV dạo này mọc như nấm. :D :D

Mr.Rezo™
09-10-10, 06:43 PM
thực sự không có ý quăng tạ nhưng hình như sv bạn gần như y nguyên là JX49 và TAPT :-<

tungpro102
09-10-10, 06:55 PM
:-o :-o Không thấy có gì mới :-o :-o

calocmich
09-10-10, 06:56 PM
đang down, nhưng cmm ủng hộ chủ thớt
chúc đk nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)20$/ngày ! tại sao ko ?

quangken
09-10-10, 07:16 PM
Đã UP link nofont ...................

0 Ai TEST À ?????..................

47cent
09-10-10, 10:01 PM
đang down để test đây nè ! up có font đi bạn hiền ! no font sao mà dev

quangken
09-10-10, 10:19 PM
Hay thì để Share Tiếp Ver 2.0
Ver 2.0 hứa hẹn
Danh Hiệu từ siêu phàm đến chí tôn (ADM vô song)
Có Thêm Cái FF
Thêm vài dòng sác xuất công kíck hồi phục %
Chí Mạng Tấn công + %
SL + %
NL + %

h3a2e1g9
09-10-10, 11:56 PM
help với. Tại sao em chạy gamesever thi` xuất hiện lỗi C++ và Connect the tranfers fail và vô client thì " Đang đăng nhập vào trò chơi" rùi đứng yên lun/ xong chút nữa gamesever bị văng ai help với

quydu1989
10-10-10, 02:21 AM
server co kill kt ko bác........................thank

up tiep v2 di bác kenn...................................

quangken
10-10-10, 08:59 AM
server co kill kt ko bác........................thank

up tiep v2 di bác kenn...................................

Thanks thì hãy ấn nút thanks VER 2 còn đag làm tiếp
SV có kill kiếm thế nhưng hơi lỗi

kinkina2009
10-10-10, 09:48 AM
help với. Tại sao em chạy gamesever thi` xuất hiện lỗi C++ và Connect the tranfers fail và vô client thì " Đang đăng nhập vào trò chơi" rùi đứng yên lun/ xong chút nữa gamesever bị văng ai help với

có phải bạn đã vô tình rút dây điện khi mở 1 file nào đó ở Settings :D , hum qua vừa bị thế ==> giải nén settings ra

mr.hai87
10-10-10, 10:32 AM
Đã UP link nofont ...................

0 Ai TEST À ?????..................

cho xin cái yh! đi chủ thớt 30 charrrrrrrrrr

tungpro102
10-10-10, 11:02 AM
Chán quá chẳng biết làm gì ;))

quangken
10-10-10, 02:41 PM
YM tớ đây k đc pm tùm lum tùm la đó nha nhiều thằng k biết cài võ lâm cứ đi hỏi

thomkute
12-10-10, 02:17 PM
chủ thớt ơi cho hỏi 2file ở dứoi bị đie hay sao mà dow ko được

quangken
12-10-10, 06:03 PM
Đã Test link vẫn tốt nka
1 là do đường truyền chưa kiểm tra IP của link đao thôi
2 là mai đao

drcool
12-10-10, 06:43 PM
sao minh tao tai khoan roi vao game no lai bao
xin hãy nạp tài khoản rồi vào trò chơi ai giải thích dùm với ? :((

nghienvolam
12-10-10, 07:06 PM
úi zời làm đc cả Vô Sông của anh Hòa rùi à;))bữa nào chụp hình lên sem koai

thomkute
13-10-10, 09:16 AM

thomkute
13-10-10, 09:22 AM
sao minh tao tai khoan roi vao game no lai bao
xin hãy nạp tài khoản rồi vào trò chơi ai giải thích dùm với ? :((

vào Start->SLQ sever 2000->enterprineMaNager->datbase->account->Tables->accoutnt_Habitus->Chuột Phải->Open table->Return all rows->hiện lên cái bản chỉnh thời gian bên cột dEnDate :
tùy chỉnh :D

quangken
14-10-10, 04:45 PM
Ai Muốn tui Share Ver 2.0 k ? ................

nghienvolam
14-10-10, 08:06 PM
Ver2 của quangken có thêm bớt cái gì thì thông báo chức năng đi :(|)

quangken
15-10-10, 04:02 PM

Danh Hiệu Vô Song
FF thì k share

chaso5
15-10-10, 05:04 PM
anh hướng dẫn cài đi anh. khó qua

nghienvolam
15-10-10, 06:58 PM
FF share làm gì:|Chả được gì tự làm res theo ý mình sướng hơn.
Danh hiệu Vô Song của quangken giống của anh Hòa ko.

fuimensuda
15-10-10, 09:24 PM
*Event Sô Cô La là event gì nói rõ xem....!

WinZip
16-10-10, 12:45 AM
Bác nào cho em hỏi chút.
Em cài sv ok, vào được sv rồi. Khởi động sv ok, nói chung mọi thứ đều tốt.
Mà sao chổ 2 ô hiện skill đánh nó ko hiện (lúc đánh thì ko thấy nhân vật đánh vào con quái, mà chỉ thấy hiện con quái mất máu), với lại 3 con hổ ko hiện hình trong rương và khi đeo lên chỉ hiện cái bóng con hổ mà ko hiện hình.
Bác nào giúp em chỉnh lại với.

Thêm 1 cái nữa là lúc bấm vào đệ tử môn phái để gia nhập nó ko hiện mấy cái skill lúc gia nhập môn phái.

Mày mò mãi cũng fix được cái lỗi này...

heavensnow
16-10-10, 09:46 PM
Mong các tiền bối chỉ giùm tại hạ, cảm ơn lắm lắm:
1. Làm sao để vào tài khoản admin ở server này?
2. Vào chơi mà không thấy con hổ nào, đồng thời chỉ mình cách add đồ + vũ khí víp vào NPC để mình mua ( hix sài toàn đồ cùi không ah).
3. Mình thấy có thằng NPC cho hoc skill 200 nhưng nó đòi cài yêu cầu gì ko biết nữa, nhờ pro chỉ giùm mình cái files NPC đó để chỉnh sửa .
Thanks!

quangken
17-10-10, 11:22 AM
FF share làm gì:|Chả được gì tự làm res theo ý mình sướng hơn.
Danh hiệu Vô Song của quangken giống của anh Hòa ko.

FF để mặc mà , mặc vào sẽ có đủ danh hiệu
danh hiệu thì giống chứ

ThanhVipLn
17-10-10, 11:50 AM
Bác nào cho em hỏi chút.
Em cài sv ok, vào được sv rồi. Khởi động sv ok, nói chung mọi thứ đều tốt.
Mà sao chổ 2 ô hiện skill đánh nó ko hiện (lúc đánh thì ko thấy nhân vật đánh vào con quái, mà chỉ thấy hiện con quái mất máu), với lại 3 con hổ ko hiện hình trong rương và khi đeo lên chỉ hiện cái bóng con hổ mà ko hiện hình.

Thêm 1 cái nữa là lúc bấm vào đệ tử môn phái để gia nhập nó ko hiện mấy cái skill lúc gia nhập môn phái.

Mày mò mãi cũng fix được cái lỗi này...

Bạn Xem Lại File represent4.dll
Mở nó lên
Vào Settings\skills.txt của server
Copy toàn bộ nội dung wa
rùi test

Mr.Phát
17-10-10, 11:56 AM
với lại 3 con hổ ko hiện hình trong rương và khi đeo lên chỉ hiện cái bóng con hổ mà ko hiện hình.
có thể thiếu spr hoặc pak %%-

thaihoa91
17-10-10, 01:35 PM
FF để mặc mà , mặc vào sẽ có đủ danh hiệu
danh hiệu thì giống chứ

Trong Kiếm Thế, nó dc làm theo kỉu khi mặc FF thì hiện res fi fong đồng thời có danh hiệu !

Nhưng JX thì đâu dc hỗ trợ như thế đâu ! Res fi fong là riêng, danh hiệu có là riêng !

notfile
17-10-10, 01:42 PM
Trong Kiếm Thế, nó dc làm theo kỉu khi mặc FF thì hiện res fi fong đồng thời có danh hiệu !

Nhưng JX thì đâu dc hỗ trợ như thế đâu ! Res fi fong là riêng, danh hiệu có là riêng !

trong kiếm thế không đeo FF lên cũng có danh hiệu mà hòa ^^ cứ đủ điểm là lên cấp danh hiệu ^^

thaihoa91
17-10-10, 01:54 PM
trong kiếm thế không đeo FF lên cũng có danh hiệu mà hòa ^^ cứ đủ điểm là lên cấp danh hiệu ^^

Bỏ KT lâu wá lục nghề :)) Hùi đó chỉ hiển thị dc Siêu Fàm thui, chứ ko như tụi kia mà Sồ Phượng, Xuất Trần... ;))

quangken
17-10-10, 04:00 PM
sắp hoàn thành Ver 2 ..........................

heavensnow
17-10-10, 06:11 PM
Mong các tiền bối chỉ giùm tại hạ, cảm ơn lắm lắm:
1. Làm sao để vào tài khoản admin ở server này?
2. Vào chơi mà không thấy con hổ nào, đồng thời chỉ mình cách add đồ + vũ khí víp vào NPC để mình mua ( hix sài toàn đồ cùi không ah).
3. Mình thấy có thằng NPC cho hoc skill 200 nhưng nó đòi cài yêu cầu gì ko biết nữa, nhờ pro chỉ giùm mình cái files NPC đó để chỉnh sửa .
Thanks!

có pro nào, hoặc bạn nào đã test sever này rồi chỉ giùm mình với.

quangken
17-10-10, 06:43 PM
có pro nào, hoặc bạn nào đã test sever này rồi chỉ giùm mình với.

như vậy bạn nè
1 sét tên ADM trong spirts -> manager kéo xuống dưới có tên adm đó đổi thành tên bạn ->save lại rùi khởi động sv rồi gặp phản tăng
là nhận đc tkui mà

heavensnow
20-10-10, 01:33 AM
như vậy bạn nè
1 sét tên ADM trong spirts -> manager kéo xuống dưới có tên adm đó đổi thành tên bạn ->save lại rùi khởi động sv rồi gặp phản tăng
là nhận đc tkui mà

Thanks quangken đã trả lời, cho mình hỏi 1 câu nữa nhé.
Về các skill 200, chỉ có skill của thiếu lâm là không sao, còn skill của các phái khác đều giống các skill thường không có biến đổi gì, vị dụ skill dm thì là skill lv 30 mặc dù đã tăng max lv 20, skill của cb thì là skill bổng 90 đánh ra có 1 que mặc dù max 20, skill nga my thì lại là skill bơm máu ...? plz chỉ giùm mình để fix được không? thank so much.

thaihoa91
20-10-10, 07:49 AM
Có thể Server đó chưa làm xong skills 200 ! Nếu bạn mún có Skills 200 ! E là hơi cực khi phải tìm lại bộ Server Mướp thời xưa !

quangken
21-10-10, 05:56 PM
Thanks quangken đã trả lời, cho mình hỏi 1 câu nữa nhé.
Về các skill 200, chỉ có skill của thiếu lâm là không sao, còn skill của các phái khác đều giống các skill thường không có biến đổi gì, vị dụ skill dm thì là skill lv 30 mặc dù đã tăng max lv 20, skill của cb thì là skill bổng 90 đánh ra có 1 que mặc dù max 20, skill nga my thì lại là skill bơm máu ...? plz chỉ giùm mình để fix được không? thank so much.

Đơn Giản là đợi mình làm ver 2.0 vì vội quá nhưng trước khi share mình đã test kill 200 rồi mà

o0aiheg0o
21-10-10, 06:13 PM
có thể giúp mình tí đc ko?
sao mình vô tới phần chọn nhân vật rùi, bấm ok cái nó xuất hiện lỗi sau:

quangken
21-10-10, 06:17 PM
có thể giúp mình tí đc ko?
sao mình vô tới phần chọn nhân vật rùi, bấm ok cái nó xuất hiện lỗi sau:

TS2GVN
21-10-10, 06:30 PM
Ghét Nhức Là No Font ^^..........................

quangken
21-10-10, 07:14 PM
Ghét Nhức Là No Font ^^..........................

Thì bạn đao về rùi chuyển qua font có gì đâu ?

hungqtmk42
27-10-10, 12:22 PM
quangken oi cho mình hỏi vài thứ nha ,làm sao sửa lại lấy điểm tích lũy tống kim để đồi đồ hoàng kim vậy ,thứ 2 cho tui hỏi lại đâu đồi lệnh bài trường ca môn , sút thủ nhận chỗ nào lạy nhiếp trí trần nó đâu cho nhận nv sát thủ, thứ 3 làm sao để có kim nguyên bảo , ngồi cài đạo hạnh 5k thì biết chừng nào mới có một viên , thứ 4 làm sao có phúc duyên nhiều đề mua đồ và để chuyển sinh trong khi đó chỉ lại võ lâm truyền nhân nhận thôi chứ không biết làm sao danh quái ít ra mấy món đồ như thủy tinh , tinh hồng , tiền đồng thì cài biết chừng nào mới có dc bộ đồ víp để săn bos hk .xin chỉ giúp thank

Mr.Nam
28-10-10, 05:24 PM
cái Server này nếu muôn đưa online để bạn bè chơi cùng thì sao nhỉ. Chơi 1 mình đâu có test hết được :D

hoàng hạc lâu
28-10-10, 05:31 PM
:(:( chơi được 1 phút là không nhặt được đồ luôn

:(:(:(:(:( Muon nhặt đồ thì lại phải Uot ra rồi vào lại ức chế quá

quangken
28-10-10, 06:24 PM
cái Server này nếu muôn đưa online để bạn bè chơi cùng thì sao nhỉ. Chơi 1 mình đâu có test hết được :D

PM mình đưa onli cko có gì dev típ luôn ............ cko cắm cái sv luôn

hoàng hạc lâu
28-10-10, 07:04 PM
anh ken ...
Xem hộ em với Nó không lưu à :D
tao nhân vật rồi RS lại máy là mất luôn

Mr.Nam
28-10-10, 10:41 PM
mình cứ vào Client, chọn nhân vật vào game Ok rồi. nhưng di chuyển nhân vật cái là bị dis ngay. ai giúp mình với

maymovitinh
31-10-10, 04:48 PM
Sao mình đánh quái rớt ra hộp quà năm mới nhưng khi kích chuột phải để mở thì không được.

Lỗi này khắc phục sao hả bạn???

Àh còn nữa, muốn sử dụng chức năng admin cho nhân vật của mình thì làm thế nào bạn chỉ giùm mình luôn!!!

No font... thanks bạn nhìu....

thaihoa91
31-10-10, 05:59 PM
Sao mình đánh quái rớt ra hộp quà năm mới nhưng khi kích chuột phải để mở thì không được.

Lỗi này khắc phục sao hả bạn???

Àh còn nữa, muốn sử dụng chức năng admin cho nhân vật của mình thì làm thế nào bạn chỉ giùm mình luôn!!!

No font... thanks bạn nhìu....

Lại nói chuyện với thằng chuyên về Event để đổi !

maymovitinh
31-10-10, 06:14 PM
Thế cái vụ admin thì phải làm sao hả hòa????

thaihoa91
31-10-10, 08:33 PM
Vào thư mục Server --> Vào thư mục Script --> Mở startup_remix.lua bằng notepad thường lên !

Tìm đoạn TENADMIN = {{"adminpro",99},{"Mr.Pro",99},{"AdminJX",99},{"GameMasTer",99},{"NoodJX",99}}

Ví dụ mún dùng tên nhân vật thaihoa91 làm admin thì sửa thế này !

TENADMIN = {{"thaihoa91",99},{"Mr.Pro",99},{"AdminJX",99},{"GameMasTer",99},{"NoodJX",99}}

Mr.Phát
31-10-10, 08:51 PM
chú ý chữ cái IN HOA và thường nhé :)

maymovitinh
01-11-10, 08:14 AM
Đã set được tên admin.

Thanks hòa nhiêu