PDA

View Full Version : Mutant Forest và pontus ferrum di tu` dau đến

trson
08-10-10, 09:23 PM
Mutant Forest và pontus ferrum di tu` đâu để đến dc. cần những diều kiện gì để có thể đên dc đó/ ai giúp giùm đi

lalakers1192
08-10-10, 10:34 PM
Mutant Forest và pontus ferrum di tu` đâu để đến dc. cần những diều kiện gì để có thể đên dc đó/ ai giúp giùm đi
map 95---dese(mua ring tạp hóa des)
map 110--trong cổng đi từ PL wa map 75
map 130 j j ấy - green (mua ring tạp hóa green)
map 150 ---- map 75 (ring tạp hóa)

trson
08-10-10, 10:54 PM
thanks ban rất nhiều :). vui qua' thử xem có dc ko :)

hunterX
09-10-10, 02:01 PM
Sẵn có 2pic này cho hỏi luôn.hình map (khi bật M lên) từ laskside trở lên tui không có.Chỉ có chỗ wap để biến qua thôi.map mutan và robo thì ko có chỗ wap luôn.có ai bị như tui ko vậy?Thay map của clien khác qua vẫn còn bị nữa.

lalakers1192
09-10-10, 04:03 PM
Sẵn có 2pic này cho hỏi luôn.hình map (khi bật M lên) từ laskside trở lên tui không có.Chỉ có chỗ wap để biến qua thôi.map mutan và robo thì ko có chỗ wap luôn.có ai bị như tui ko vậy?Thay map của clien khác qua vẫn còn bị nữa.

mún thấy map phải làm nv.không thì hok có đâu.dùng chupy hay cabalmanager .... cũng không thể thấy map đâu vì nó chỉ chỉnh nhân vật thui còn Q trong game thì vẫn còn đó.

hunterX
09-10-10, 05:12 PM
mún thấy map phải làm nv.không thì hok có đâu.dùng chupy hay cabalmanager .... cũng không thể thấy map đâu vì nó chỉ chỉnh nhân vật thui còn Q trong game thì vẫn còn đó.

Chương trình GM của tui chỉnh làm Q hết luôn đc mà.

lalakers1192
09-10-10, 06:29 PM
ông bật Q lên còn Q không hay trắng :-/

trson
09-10-10, 09:20 PM
đúng rồi. làm gì dc đâu. muốn qua phải chạy bộ mà. ngày xưa chơi online cung vậy thì phải.

lalakers1192
10-10-10, 10:10 AM
đúng rồi. làm gì dc đâu. muốn qua phải chạy bộ mà. ngày xưa chơi online cung vậy thì phải.

không phải không có mà là nó không hiện.phải chạy qua map thì nó mới hiện.

hunterX
10-10-10, 05:37 PM

Chạy bộ qua là do chưa làm Q.Làm Q thăng cấp nó có cho wap thẳng qua luôn.Vấn đề này chắc là bị lỗi (hoặc cũng có thể ko) vì mình làm Q bằng chương trình GM mà.Chưa test hết đc nên cũng ko biết.Tui mới lên đến lv 6x thôi.ko có time test nên mới lập 2pic bug game để anh em cùng test đó.
@lalaker: làm Q bằng GM của tui là xong hết.Bật T lên là nó báo làm xong hết luôn.

lalakers1192
10-10-10, 08:50 PM
ờ có lẽ tôi cũng thử cái nhỉ tôi làm bắng cái chumpy và cabal manager ấn T trang đầu thì xong còn trang sau thì có 1 đống