PDA

View Full Version : 1 vài câu hỏi của newbie

alex_huynh
08-10-10, 03:52 PM
1.em cần hỏi về lỗi sv of < chạy sv rùi nhung khi click vào game.exe thì nó báo 1 dòng english đại loại là ko tìm thấy link tới libary cua file lualibdll.dll > ko hiểu]
2. em muốn sử dụng folde sv cua minh dăng để cài clien sv nồn dc ko < máy e là netbook + đã cài font >
còn rất nhìu câu hỏi ngu khác nhưng g spot trc nhiu đây thui8-}8-}8-}

LàmGìĐểCóTiền
08-10-10, 04:00 PM
1.em cần hỏi về lỗi sv of < chạy sv rùi nhung khi click vào game.exe thì nó báo 1 dòng english đại loại là ko tìm thấy link tới libary cua file lualibdll.dll > ko hiểu]
2. em muốn sử dụng folde sv cua minh dăng để cài clien sv nồn dc ko < máy e là netbook + đã cài font >
còn rất nhìu câu hỏi ngu khác nhưng g spot trc nhiu đây thui8-}8-}8-}

Nói thiệt là mình rất ghét ngôn ngữ của bạn, thiếu trước hụt sau...
1. lualibdll.dll thì bạn thử down patch nào về rồi copy vô.
2.
sv nồn
Là server gì thế???

alex_huynh
09-10-10, 05:50 PM
Nói thiệt là mình rất ghét ngôn ngữ của bạn, thiếu trước hụt sau...
1. lualibdll.dll thì bạn thử down patch nào về rồi copy vô.
2.
Là server gì thế???

cai sv nồn cái này là do font cua đ ko phai lỗi mình cái patch mình dow rùi nhưng vẫn báo lỗi
còn cái sv là sv minh đăng đó
ai ở Q7 có thể cài giup mình ko

thaihoa91
09-10-10, 06:15 PM
cai sv nồn cái này là do font cua đ ko phai lỗi mình cái patch mình dow rùi nhưng vẫn báo lỗi
còn cái sv là sv minh đăng đó
ai ở Q7 có thể cài giup mình ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ví dụ : 1 ng` cần cài tận Hà Nội, tui lại ở Sài Gòn, từ Sài Gòn bay vào Hà Nội bao nhiu tiền, rùi còn tới nhà cài giùm, fí tổng cộng là bao nhiu :D

Sir.THÀNH™
10-10-10, 10:03 AM
oa oa . Server nồn =))..............