PDA

View Full Version : mọi người thái hoa ơi cho xin

alisson
08-10-10, 09:31 AM
thái hoa ơi bạn share cho mình xin 2 bộ chữ hỗn thiên và tiềm long được không
view hoài mà không ra 2 bộ đó còn thiếu mỗi 2 cái đó thôi

mọi người ai biết cái file chưa amanion của skill kiếm thế ở chỗ nào không,tìm hoài mà không thấy

mọi người ai biết cái file trong võ lâm nó quy định phần ghép thân thể của người không
chỉ mình với

mọi người ai biết cái file trong võ lâm nó quy định phần tạo bản đồ không
chỉ mình với

mọi người ai biết cái file trong võ lâm nó quy định phần tạo giao diện không
chỉ mình với

thaihoa91
08-10-10, 10:23 AM
1) và 2) Mấy cái danh hiệu thì bạn dùng tools của oxconan để lấy ra !

3) Có thể tham khảo 2 bài về Res tại đây :
+ Những điều cần biết về NpcRes : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mask (mặt nạ) toàn tập : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4) Tạo bản đồ rất khó, vì fải tự quy định trong .dat về cây cối, nếu tự làm 1 mình cho 1 bản đồ, tầm 5 tháng chưa thấy gì ;))

5) Down bộ Ui (User Interface) để ngâm giao diện : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

alisson
08-10-10, 10:44 AM
ý mình là mình còn thiếu 2 cái danh hiệu đó mấy cái kia có hết rồi
không hiểu sao khi unpack ma mãi không ra 2 cái đó
bạn cho mình xin 2 cái hình ảnh đó không định dạng gì cũng được miễn không phải là spr

thế bạn có biết cái file quy định tọa độ vẽ bản đồ không

thaihoa91
08-10-10, 12:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quy định tọa độ vẽ bản đồ là sao bạn ???