PDA

View Full Version : [Intro] Share cái intro HOT

accelan006
07-10-10, 12:10 PM
ém hàng đã lâu nay thấy pác Quý share dữ quá thôi ta cũng share anh em vui là chủ yếu. :)>-

Trang hoàn toàn sạch, menu + nền các bạn có thể tự thêm text

các vị trí màu đỏ là menu chưa ghi gì nhá

(có flash download nhưng không sửa được bạn nào giỏi flash thì pm giúp mình xíu)

demo hình:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

demo online
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (xem tốt trên mọi trình duyệt nhất là firefox, IE8, Chrome)

download

Click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> u_site_full.rar)

hoặc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> u_site_full.rar)
Pass giải nén (nếu có) : mr.tuanng

Thấy được thì thanks đi nha :-@

Mr.Nam
08-10-10, 04:11 AM
minh tim cái file Flash nhưng đâu có thấy.
cái này hay đó

accelan006
08-10-10, 09:24 AM
ai cần file psd nền thì pm mình share luôn nha

:D

babykute
12-10-10, 05:56 PM
ai cần file psd nền thì pm mình share luôn nha

:D

Share di ông tui cấn nè.....................b-)