PDA

View Full Version : Ai Biết Làm Cái Bảng Xếp Hạng K ?

luxfarm
06-10-10, 05:30 PM
Ai Biết Làm cái bảng xếp hạng nó lưư tên của mình vào k ? chứ vào toàn thaihoa91 mạc dù cấp cao hơn

sitachi
06-10-10, 06:28 PM
vào UI mà tìm hiểu bạn ơi cái này cũng dễ mà mình newbie mà cũng biết làm nè:P

quangken
06-10-10, 06:31 PM
Ai Biết Làm cái bảng xếp hạng nó lưư tên của mình vào k ? chứ vào toàn thaihoa91 mạc dù cấp cao hơn

bạn farm Cần hỏi cứ cấp cao hơn là đc lên à ? mình cũng k biết ai biết giúp bạn ý nè

thaihoa91
06-10-10, 07:25 PM
Nếu mún có TOP thì mình nhớ nhấn nút gì trong chương trình thứ 3 hay 4 gì đó khi chạy Server !

kemdenny
07-10-10, 07:38 PM
Ồ ko...Vẫn có tốp nhưng mình mún xóa hết tất cả các tên cao thủ mặc định trong server mới cài đã có...và tạo nhân vật trùng tên vẫn đc...Vậy là sao xóa hết tất cả các tên ảo trong bảng xếp hạng đó....??
**Sẵn tiện ai cho hỏi...Nếu những tên ảo trong bảng XH đó có thật thì làm sao để bik ID và pass :D Và cách lấy ID và pass của 1 acction trong server mình quản lý....

thaihoa91
07-10-10, 08:04 PM
Ồ ko...Vẫn có tốp nhưng mình mún xóa hết tất cả các tên cao thủ mặc định trong server mới cài đã có...và tạo nhân vật trùng tên vẫn đc...Vậy là sao xóa hết tất cả các tên ảo trong bảng xếp hạng đó....??
**Sẵn tiện ai cho hỏi...Nếu những tên ảo trong bảng XH đó có thật thì làm sao để bik ID và pass :D Và cách lấy ID và pass của 1 acction trong server mình quản lý....

Vậy chịu khó mất hết nhân vật ! Cả nhân vật bạn đang chơi !

Nếu chấp nhận thế thì vào thư mục Server --> Xóa các thư mục này : database, dbfriend, relay_log, relayserver_log, TongDB và TongMemberDB

Cách này giúp bạn xóa tất cả nhân vật đang tồn tại trong Server, còn account thì vẫn xài dc ! Dùng account mà bạn tạo trước đó vẫn dc ! Nhưng khi đã xóa các thư mục trên thì vào các account cũ ko còn nhân vật !

kemdenny
07-10-10, 08:17 PM
Thế còn ID và pass của tất cả acction trong sv mình...mún bik làm cách nào ạ...??[-X