PDA

View Full Version : show pic việt hóa anh em chiêm ngưỡng

alextrung
05-10-10, 10:01 PM
xin anh em cho ý kiến nào :">:">8->

HKDdev.team
05-10-10, 10:04 PM
link ảnh đâu mà xem bạn trai ??

alextrung
05-10-10, 10:09 PM
sao psot hình rồi nó ko hiện lên nhỉ

alextrung
05-10-10, 10:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

alextrung
05-10-10, 10:12 PM
ko biet psot hình anh em thông cảm llink hình nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

alextrung
05-10-10, 10:12 PM

alextrung
05-10-10, 10:21 PM
ex ko share hình được nè bùn ghê:((:((:((:((:((

thaihoa91
05-10-10, 10:43 PM
Cho hỏi bạn dùng Server mới hay sao vậy ??? Mình thấy hình ảnh giao diện 1 số hơi khác ! Nhất là tiếng việt có dấu 1 số nơi !

Čħīċķėň
05-10-10, 10:49 PM
ex ko share hình được nè bùn ghê:((:((:((:((:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ewupload%2Fid%3Dtnzvfd)

Thế thì để tui làm giùm choa :)

=> chắc mấy file xml việt hóa có dấu đc ý ;))

LàmGìĐểCóTiền
06-10-10, 06:08 AM
Hay thế, nếu đúng như vầy thì TLKD càng ngày càng phát triển rồi.
p/s: mình nhớ là cái chữ auto pk hay hệ thống j` đó, ở trước đó thì nó là chữ TQ và cũng là 1 file img xóa nó thì cái bảng cũng xong. Chẳng lẽ bạn làm dc việc siêu phàm thế. Thêm nữa hình như cái bảng ấy khi bấm vào nó sẽ nổi lên mà ko thấy nó nổi. bạn đã thay img dc à. Cho tớ xin Y!M học hỏi với.

alextrung
06-10-10, 06:54 AM
Giao diện này là do mĩnh vẽ mình tính thay thế lun hết tất cả giao diện của nó bằng hình ảnh trong suốt mà chưa biết cách. Tiện thể đây xin hỏi thaihoa và lamgiidecotien có phần mem nào nén file hình ảnh như:jpg,gif,png... --> img ko nếu có up cho mình để mình làm giao diện hoàn chỉnh sẽ share cho anh em :x:x:x:x

alextrung
06-10-10, 06:55 AM

thaihoa91
06-10-10, 07:43 AM

TALovexm
06-10-10, 09:52 AM
hiz! thấy cái dấu X ở trên ảnh nó lệch nhau ^_^ không biết shop gì không đây

notfile
06-10-10, 10:48 AM
ui thế mà tưởng Việt hóa có dấu được đang mừng ^^
Xin phép clode 2pic nhé ! nếu có gì mới bạn post trong mục tổng hợp việt hóa TLKD hoặc pm mình mở lại 2pic