PDA

View Full Version : [Demo] Vài tấm hình hệ thống NPC SV ĐHAH mới =))

notfile
05-10-10, 07:16 PM
Demo hệ thống NPC thôi còn các chức năng khác đang hoàn thiện ^^
Mọi người đừng chém nhé ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zonjkut3
05-10-10, 07:19 PM
tem :D
có chiến tâm tôn giả chắc có hành hiệp kì hả ông anh ;;)

quangphong0904
05-10-10, 07:29 PM
OK! lắm.........
chừng nào hoàn thiện server nhớ cho tớ 1 vé nha!
MOazzzzz

nguyentrunghbl
05-10-10, 07:37 PM
Thích ý tưởng và phong cách của notfile! Xong cái này bác tập trung vào fix bug nữa thì quá tốt!

tungpro102
05-10-10, 07:58 PM
Cũng bình thường ;;), code có logic ko khi mở onl sẽ biết ;)

notfile
05-10-10, 08:22 PM
về code thì mình phát triển dựa trên SV của 1 Pro đã quy ẩn lâu năm đấy ^^ thế nên bug cũng ít mà code cũng không phải bình thường đâu :D

tungpro102
05-10-10, 08:27 PM
về code thì mình phát triển dựa trên SV của 1 Pro đã quy ẩn lâu năm đấy ^^ thế nên bug cũng ít mà code cũng không phải bình thường đâu :D
Fix được rollback ko :)), gs có delay ko :D

notfile
05-10-10, 08:29 PM
RB tùy vào từng người và từng cách chống ! không thể nói trước được nhưng cũng không thể nói là fix được hoàn toàn !
còn GS delay thì lại đơn giản =))

tungpro102
05-10-10, 09:45 PM
RB tùy vào từng người và từng cách chống ! không thể nói trước được nhưng cũng không thể nói là fix được hoàn toàn !
còn GS delay thì lại đơn giản =))
:)):)) Ồ thế nể bạn quá.........................

Mr.Rezo™
05-10-10, 09:47 PM
còn gs delay thì lại đơn giản =))

=)) .

kinkina2009
06-10-10, 12:50 PM
chắc là manhtuyen :), hiện tại list mình có DNT , mạnh tuyền , Mướp ==> các coder nổi tiếng rồi ;;) . chỉ có ông manhtuyen là nghỉ JX rồi thôi :).
Góp ý chút nè , cái CS của DNT xài rất là ok , chỉnh lại 1 chút cho nó khỏi bug CS là khỏe vì thích chỷnh phần thưởng tiềm năng kĩ năng sao cũng được :-"

ph4mduc4n
06-10-10, 11:58 PM
còn list của em thì chỉ có Lê Hồng Minh thôi anh ơi :(

zonjkut3
07-10-10, 12:08 AM
còn list của em thì chỉ có Lê Hồng Minh thôi anh ơi :(

lê hồng minh có bik quái rì về dev jx đâu,toàn là nv kĩ thuật làm cả thôi

bao h mới chôm dc tool convert hình ảnh qua spr nhỉ :">

ph4mduc4n
07-10-10, 10:51 AM
bít dc cấu trúc 2 hình ảnh đó thì viết dễ ko ấy mà , nhưng em chịu.....
thích thì qua TQ mua cái tool đó :))