PDA

View Full Version : [Show]Gunbound MSR - tiếng việt có dấu, giao diện, ranks, avatar.

HKDdev.team
04-10-10, 03:21 PM
p/s : em gà nên làm đc mỗi chừng này à,mấy bác "pro" im lặng hộ em nha, mấy bác không nói cũng đâu ai chửi mấy bác ngu! mấy anh pro cứ về mà làm season 2 của mấy bác đi nha =))

site :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rate: x2
gold : x2
Newbie : +5k Gold and +1k Cash
Website : Nihpham
Game Developer : nguyenhuy (Coast là tên cúng cơm trong msrnation.com)
Team : H][K][D Development since 2005
Version : Gunbound World Champion
Info : unicode support(Open 10/10/2010 Close Beta),new ranks, new interface,new mobile(Open 10/10/2010 Close Beta), GameBuddy (log nick game vào, chat như yahoo. hỗ trợ chat từ ngoài vào trong game, gửi files, xem info account, ranking v.v...) lot of new avatars, v.v...

Pic :

Serverlist:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Channel :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

In Room:

New rank (Just set TotalRank for testing) and new mobile (Just buy a ex avatar like PU to get)

Game Buddy:

Kỉ niệm ( Server Gunbound online đầu tiên Việt Nam do HKD mở, domain : gbvn.net + softnyx-vn.net )

Properties : Monday, September 24, 2007, 9:37:45 PM

huynhozvt
04-10-10, 03:49 PM
Tuy không biết chơi GB nhưng cũng down về test thử :P

zhiyouni
04-10-10, 04:03 PM
Chà !! Đã làm được Tiếng Việt có dấu rùi !! Giỏi wá để mình down về test thử !!

:-o

HKDdev.team
04-10-10, 04:08 PM
Chà !! Đã làm được Tiếng Việt có dấu rùi !! Giỏi wá để mình down về test thử !!

:-o

tiếng việt có dấu, remove gameguard đã làm cách đây 3 năm và bị thằng mặt cức a3pick up lên tự sướng bảo là anh íh làm =))

client hiện giờ k có TV có dấu đâu bạn trai

ngày 10/10 mới up bản hoàn thiện . mà up lên mình cũng pack hết xfs thành 1 file để chống get xfs rồi 8-} yên tâm :)>-

SinBad
04-10-10, 04:42 PM
có quy định đặt tên nhân vật j` ko ? em lỡ đặt tên acc là Admin gòi ;;)

SinBad
04-10-10, 04:59 PM
Ai chơi với tui ko sever vắng wa' :( (sever đồ ngon wa' =P~)

zhiyouni
04-10-10, 05:01 PM
tiếng việt có dấu, remove gameguard đã làm cách đây 3 năm và bị thằng mặt cức a3pick up lên tự sướng bảo là anh íh làm =))

client hiện giờ k có TV có dấu đâu bạn trai

ngày 10/10 mới up bản hoàn thiện . mà up lên mình cũng pack hết xfs thành 1 file để chống get xfs rồi 8-} yên tâm :)>-

Chuyển được mã Ansi sang mã Unicode à.Mình đợi test bản của cậu.
P/s : Cái client của gbviet,nên kiếm cái khác đi.<):)

Big..Zero
04-10-10, 05:20 PM
Down client ve roi mà chơi dc đâu mà chơi hả cha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huynhozvt
04-10-10, 05:49 PM
Chạy cái file reg mới chạy được :)

HKDdev.team
04-10-10, 05:54 PM
Chuyển được mã Ansi sang mã Unicode à.Mình đợi test bản của cậu.
P/s : Cái client của gbviet,nên kiếm cái khác đi.<):)

mình building từ client đó lên

nhưng hiện giờ tất cả các file gốc gbviet mình remove cả rồi nha

all files đều fresh :)

Thân!

|Rick|
04-10-10, 06:03 PM

zhiyouni
04-10-10, 06:07 PM
mình building từ client đó lên

nhưng hiện giờ tất cả các file gốc gbviet mình remove cả rồi nha

all files đều fresh :)

Thân!

Client của cậu mình đã test.Cũng không lạc quan như những gì mình mong đợi.Mình đang đợi cậu chuyển từ cái ANSI.FNT ~~> UNICODE.FNT kia đây.Chắc cậu dùng soft edit font edit lại từng chữ trong bảng mã ANSI.Database mình thấy vẫn chưa ăn khớp với client,mua đồ vẫn bị lỗi.Nếu cậu khắc phục được lỗi mua đồ và thay cái giao diện web khác thân thiện hơn thì mình đảm bảo gunbound của cậu sẽ soán ngôi được gunbound việt !!:)>-

SinBad
04-10-10, 06:14 PM
mobile mới sao chọn dc zậy :-S

Mr.Rezo™
04-10-10, 06:20 PM
long time no see :-?

đang có hứng với GB đây :-? lập Team phát :-"

SinBad
04-10-10, 06:24 PM
ai bắn pm yahoo : boytocday_1998

HKDdev.team
04-10-10, 06:33 PM
Client của cậu mình đã test.Cũng không lạc quan như những gì mình mong đợi.Mình đang đợi cậu chuyển từ cái ANSI.FNT ~~> UNICODE.FNT kia đây.Chắc cậu dùng soft edit font edit lại từng chữ trong bảng mã ANSI.Database mình thấy vẫn chưa ăn khớp với client,mua đồ vẫn bị lỗi.Nếu cậu khắc phục được lỗi mua đồ và thay cái giao diện web khác thân thiện hơn thì mình đảm bảo gunbound của cậu sẽ soán ngôi được gunbound việt !!:)>-

link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gửi tặng cậu bộ font và file language

site mình sẽ build lại , mình cũng có thể code php (lythienthiendc bên freecodevn, chắc bạn nào quan tâm code invisible check thì cũng biết ai là người code bản đầu :)>- )

các bạn đợi tới ngày 10 rồi vào check bug hộ mình nha ;)

thêm cái hình này ;))

HKDdev.team
04-10-10, 06:39 PM
cả cái gbviet k phải là private server đầu tiên đâu :D

Properties : Monday, September 24, 2007, 9:37:45 PM

SinBad
04-10-10, 06:50 PM
sever ko hack tọa độ dc chán thế =="

TALovexm
04-10-10, 06:58 PM
font này sài bộ gõ gì vậy cậu ?

HKDdev.team
04-10-10, 07:00 PM
font này sài bộ gõ gì vậy cậu ?

tcvn3 ;);););)

30 chars............

zhiyouni
04-10-10, 08:22 PM
link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F%3Fd%3DRCLTB84C)

site mình sẽ build lại , mình cũng có thể code php (lythienthiendc bên freecodevn, chắc bạn nào quan tâm code invisible check thì cũng biết ai là người code bản đầu :)>- )

thêm cái hình này ;))

Cám ơn cậu đã share.Mình sẽ test thử !! :)

fuimensuda
04-10-10, 08:58 PM
Chuyển Font xong chưa các cậu .
Háo quá ;)) Mà hi vọng GB của cậu sẽ sớm thành công và sẻ cho cái GB việt đi vào dĩ vãng :)>-

HKDdev.team
04-10-10, 09:08 PM
close sever fix bug

thank các bạn đã test hộ

sáng mai open server

fuimensuda
04-10-10, 09:23 PM
Ờ sáng mai tớ đi học ^^!.
Chìu mai mới test được :)>-

zhiyouni
05-10-10, 09:42 AM
link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thêm cái hình này ;))

Mình đã test thử nhưng nó hiện ra những cái chữ tùm lum tà la :

Cậu có thế fix lại không :(

SinBad
05-10-10, 11:03 AM
Hình như anh HKDdev.team sửa lại cái Grapics để chống hack & bổ sung thêm avatar phải ko ;))

fuimensuda
05-10-10, 11:58 AM
Có cách nào việt hóa lại được toàn bộ client ko ta.
Khó quá nhỉ /:)
Chuyển Font thì chữ lằng nhằng bây giờ thì tính sao :-w

Mr.N2K
05-10-10, 12:34 PM
có thể là phải change font trong gunbound.gme nữa mới load đc font VI :-ss

Ashot4love
05-10-10, 12:39 PM
Tiếng Việt mình gần với tiếng Anh, nhiều khi việt hóa những từ ngữ lại mất đi ý nghĩa thực của câu văn, cứ để tiếng Anh là ổn rồi. Đặc biệt game gunbound thì mình nghĩ không nên việt hóa giao diện game, web để tiếng việt là đủ rồi.

HKDdev.team
05-10-10, 02:02 PM
có thể là phải change font trong gunbound.gme nữa mới load đc font VI :-ss

bạn trai này nói gần chuẩn :->

8/10

Mình đã test thử nhưng nó hiện ra những cái chữ tùm lum tà la :

Cậu có thế fix lại không :(

mình share đúng file, còn làm thì bạn phải tự làm chứ 8->

suy nghĩ nha

có gì up lên mình xem kết quả

Tiếng Việt mình gần với tiếng Anh, nhiều khi việt hóa những từ ngữ lại mất đi ý nghĩa thực của câu văn, cứ để tiếng Anh là ổn rồi. Đặc biệt game gunbound thì mình nghĩ không nên việt hóa giao diện game, web để tiếng việt là đủ rồi.

bạn nói rất hay

bạn là người Việt Nam hay người Mỹ ?

dev game là tìm tòi

câu nói của bạn có vẻ như hết nỗ lực rồi ấy

zhiyouni
05-10-10, 02:21 PM
bạn trai này nói gần chuẩn :->

8/10

mình share đúng file, còn làm thì bạn phải tự làm chứ 8->

suy nghĩ nha

có gì up lên mình xem kết quả

bạn nói rất hay

bạn là người Việt Nam hay người Mỹ ?

dev game là tìm tòi

câu nói của bạn có vẻ như hết nỗ lực rồi ấy

Mấy file cậu send *.fnt chẳng có thay đổi gì so với những file trong client cũ cả !! Quan trọng là làm cách nào để hiển thị tiếng việt trong game thì cậu lại không share cho anh em....zZzZ...

HKDdev.team
05-10-10, 02:29 PM
Mấy file cậu send *.fnt chẳng có thay đổi gì so với những file trong client cũ cả !! Quan trọng là làm cách nào để hiển thị tiếng việt trong game thì cậu lại không share cho anh em....zZzZ...

sao lại k thay đổi ;)
bạn chụp 1 file vs font cũ
và 1 file sau khi chép font tớ share đi :)>-

font tớ tròn, mềm mại hơn nhiều 8-}8-}

đùa chứ chất xám để bán chứ ai lại để cho bao giờ

Ashot4love
05-10-10, 02:40 PM
Mình là người Việt bạn yên tâm, không phải vì mình là người nước ngoài mà thích tiếng Anh, nhưng mình thấy mấy ai chơi Gunbound mà quan tâm đến ngôn ngữ giao diện game đâu, nhiều khi việc Việt hóa thì ý nghĩa và cách đọc khá ngang tai... Mình rất ủng hộ bạn việc bạn phát triển chat tiếng việt có dấu và nhiều thứ khác trong game. Còn suy nghĩ trên của mình chỉ là từ xuất phát từ dùng một số phần mềm việt hóa thấy nó ngang ngang tai nên nhận xét vậy thôi, nên thay vì cố gắng thay đổi giao diện game thì hoàn thiện những thứ khác để các game thủ việt có sân chơi hay chứ đâu có gì mà hết hay không hết nỗ lực.

zhiyouni
05-10-10, 02:45 PM
sao lại k thay đổi ;)
bạn chụp 1 file vs font cũ
và 1 file sau khi chép font tớ share đi :)>-

font tớ tròn, mềm mại hơn nhiều 8-}8-}

đùa chứ chất xám để bán chứ ai lại để cho bao giờ

Vậy thì bạn cứ đem chất xám của bạn đem bán đi nhé !! Còn mình thì lại thích đem chất xám của mình đi cho và chỉ cần nhận lấy 1 chữ : Thanks !! :)

HKDdev.team
05-10-10, 02:56 PM
Vậy thì bạn cứ đem chất xám của bạn đem bán đi nhé !! Còn mình thì lại thích đem chất xám của mình đi cho và chỉ cần nhận lấy 1 chữ : Thanks !! :)

có rất nhiều anh nhận chất xám từ mình rồi
bạn vào clb này k lâu nên k biết mình thôi

tiêu biểu như anh : anhtaidepzai gì gì đó ,anh a3pick v.v... =)) vâng. đem chất xám mình "cho" rồi tự bảo là mình làm =))

rất vl

tin người quá k tốt đâu bạn trai

Mr.Rezo™
05-10-10, 03:04 PM
chú nói gì thế Nguyên Huy (:| anh đem sản phẩm chú rêu rao bao giờ nhỉ :-?

chú là Gunbound ... anh là VLTK ... chú tống cho anh đ.c cái source nào mà bảo là ko tin :|

HKDdev.team
05-10-10, 03:11 PM
chú nói gì thế Nguyên Huy (:| anh đem sản phẩm chú rêu rao bao giờ nhỉ :-?

chú là Gunbound ... anh là VLTK ... chú tống cho anh đ.c cái source nào mà bảo là ko tin :|

anh này là anhtai hay a3pick cơ :(

anhtai thì cái gameserver vltk full skill không crash bản không có lic ở đâu ra, rồi nhiều pha nữa. nhớ anh tieutuan263 chứ :(
a3pick thì đủ thứ trên này rồi, nhớ sao hết, client 484 vn hồi xưa ai chỉ cách xài, gunbound.gme remove gameguard thằng nào share cho. lấy pic sv test mình add text vào bảo tự làm. mà add text trong avatar shop không hiển thị tên nv mới đau chứ :(

chuyện xưa rồi nói ra cũng dở lắm

thôi thì việc ai nấy làm

zhiyouni
05-10-10, 03:33 PM
có rất nhiều anh nhận chất xám từ mình rồi
bạn vào clb này k lâu nên k biết mình thôi

tiêu biểu như anh : anhtaidepzai gì gì đó ,anh a3pick v.v... =)) vâng. đem chất xám mình "cho" rồi tự bảo là mình làm =))

rất vl

tin người quá k tốt đâu bạn trai

Đúng như bạn nói,mình mới gia nhập diễn đàn này không được bao lâu.Vì đây là Club Games Server Private - Tin Học Cho Mọi Người,là nơi mọi người chia sẻ kinh nghiệm,sự hiểu biết để cùng nhau phát triển và bổ sung kiến thức cho nhau cho nên việc chia sẻ sự hiểu biết của chúng ta không hề mang tính vụ lợi.Còn một số người như bạn nói : "đem chất xám mình "cho" rồi tự bảo là mình làm" là những người không đáng nhắc đến trong diễn đàn này.Họ không tự định nghĩa được thế nào là 2 chữ "xấu hổ" !! :)

Mr.Rezo™
05-10-10, 08:37 PM
a3pick là cái gì :| WTF VLTK Full skill no lic =))

xin lỗi bạn Huy chứ cái GS Non Pack bạn gửi cái gì mà load 800 map no lag =))

30 map còn tung phở =)) mà cái GS đấy mình upload lên ClbGamesVn vẫn ghi tieutuan263

LàmGìĐểCóTiền
05-10-10, 09:10 PM
Server có đang online ko, lâu quá ko chơi từ hồi ASA nó đóng cửa game này tới giờ

HKDdev.team
05-10-10, 09:59 PM
a3pick là cái gì :| WTF VLTK Full skill no lic =))

xin lỗi bạn Huy chứ cái GS Non Pack bạn gửi cái gì mà load 800 map no lag =))

30 map còn tung phở =)) mà cái GS đấy mình upload lên ClbGamesVn vẫn ghi tieutuan263

vâng bạn rất pro :">

thằng nào hồi xưa chả chạy chọt mình giờ quay sang cắn nhỉ :-t

mình làm dc gì có người chứng cả 8->

bạn đã làm gì thì lòng bạn thấy thẹn

hùng hổ chi cho cực

bao năm rồi mà bạn vẫn thế :">

p/s : sv đang run đấy các bạn

Mr.Rezo™
05-10-10, 10:40 PM
mình ko pro mà mình cũng chẳng cắn ai :-|

mình chỉ thấy bạn phát biểu nhưng câu nó đ' có sự thật :-t

cái gì mà ăn cắp rồi sang tên người làm =; xin lỗi Jx mình chưa bao giờ biết Edit GS =;

còn cái GameServer Non Pack :-< xin lỗi bạn gửi mình rồi nghiamt share nhé :-<

vào kho lưu trữ box VLTK mà coi còn bài đấy :-t

_iNih
05-10-10, 10:50 PM
Ngừng được rồi đó Huy, em như vậy 10 năm nữa cũng tiến không nỗi.

@all Thằng em mình Ngựa non háu đá, anh chị em trong room đừng để bụng. Nhưng dù sao Huy cũng là người có tài, nên tận dụng nó tới mức em có thể.

HKDdev.team
06-10-10, 01:03 AM
Ngừng được rồi đó Huy, em như vậy 10 năm nữa cũng tiến không nỗi.

@all Thằng em mình Ngựa non háu đá, anh chị em trong room đừng để bụng. Nhưng dù sao Huy cũng là người có tài, nên tận dụng nó tới mức em có thể.

dù sao thì ai cũng có đóng góp cho cộng đồng dev game ở việt nam
mình cũng hơi bốc đồng nên nóng tính, mod vào clean bài hộ mình

anh chị em vào test sv hộ mình nha

thân

Ashot4love
06-10-10, 02:59 PM
Có ý định đưa lên online lâu dài không đấy? Giờ còn online không để tối về vào thử.

HKDdev.team
06-10-10, 10:16 PM
Có ý định đưa lên online lâu dài không đấy? Giờ còn online không để tối về vào thử.

sv online 24/7
onl lâu dài

làm cho cộng động chơi chứ k chỉ riêng cho gamers đâu bạn :)

VisihaSasuke
07-10-10, 12:33 AM
sao tui ko thấy web trang chủ đâu để vô dow nhỉ

Ashot4love
07-10-10, 06:18 AM
Ừ, vào trang chủ đâu mà không thấy thì đăng ký sao giờ.

SinBad
07-10-10, 08:45 AM
admin làm j` mà bảo trì sever hoài thế :-w

SinBad
07-10-10, 10:37 AM
Trang chủ đổi rùi nha ae vào mà đăng ký :D(sever vắng wa')

VisihaSasuke
07-10-10, 01:50 PM
Không vào đc luôn ........................

HKDdev.team
07-10-10, 06:03 PM
update new link to main page...

SinBad
07-10-10, 08:55 PM
Hix có ai hay bắn ko sever vắng quá :((,ai bắn pm yahoo boytocday_1998
Nick trong sever: Knight

VisihaSasuke
08-10-10, 09:53 PM
Lỗi 324 là sao nhỉ các pác chỉ giùm cái

SinBad
09-10-10, 11:16 AM
tắt anti& firewall rùi cài lại game thử xem ;)

kenjinzen
14-10-10, 02:38 PM
bản client cuối cùng của Gunbound Việt Nam + skill frans85
Chỉ thấy hơn 1 điều là có thể unpack avatar.xfs :) good job

fuimensuda
14-10-10, 03:19 PM
Thế nào rồi anh em .
Đã làm được cái font chưa lâu lâu ko ol mù tịt ;))

HKDdev.team
15-10-10, 06:18 PM
Thế nào rồi anh em .
Đã làm được cái font chưa lâu lâu ko ol mù tịt ;))
bạn này nc nhìn gắt nhỉ

chắc pro lắm :">

SinBad
16-10-10, 03:58 PM
Có sever gb nào chơi ko:-/sever này clouse rùi =.="

HKDdev.team
16-10-10, 04:03 PM
sv tạm thời close up web cả client mới nha

SinBad
16-10-10, 04:54 PM
Admin chống hack dữ wa' làm tụi nó ko thèm chơi nữa =))

Chiritokaji
06-12-10, 03:01 PM
Share đi Bro :D Mình làm Pri Server cho anh em chơi :D

HKDdev.team
06-12-10, 08:04 PM
Share đi Bro :D Mình làm Pri Server cho anh em chơi :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có service ở đây nha bạn trai o:-)

Chiritokaji
07-12-10, 03:55 PM
:)) chờ Share free :))....:))
30 Char

Kid[t]
07-12-10, 10:51 PM
Chú này chẳng phải là nguyenhuy93 ngày trước sao (biết chú này từ thời gunbound classic nổi tiếng ki bo bủn xỉn không bao giờ chịu share cái gì)
Hình như ngày trước mình nhớ bị banned do xích mích với các thành viên do cái tinh ki bo bủn xỉn + hay khích đểu anh em. Mấy năm rồi mà chú này vẫn thế không đổi gì cả.
Giờ lập nick mới lại được vào team nào nữa.
Lâu lắm rồi mới quay trở lại diễn đàn

Ngày trước mình cũng ham hố trò việt hóa này lắm tìm đủ mọi cách để chạy cái client 454VN gì đó nhưng vẫn không thành công. Giờ nghĩ lại việt hóa để làm gì cơ chứ để tiếng anh quen rồi + nâng cao trình độ tiếng anh.
Như trò cS1.6 việt hóa đéo có ma nào thèm để ý.

Chiritokaji
08-12-10, 08:59 AM
;387436']Chú này chẳng phải là nguyenhuy93 ngày trước sao (biết chú này từ thời gunbound classic nổi tiếng ki bo bủn xỉn không bao giờ chịu share cái gì)
Hình như ngày trước mình nhớ bị banned do xích mích với các thành viên do cái tinh ki bo bủn xỉn + hay khích đểu anh em. Mấy năm rồi mà chú này vẫn thế không đổi gì cả.

Ngày trước mình cũng ham hố trò việt hóa này lắm tìm đủ mọi cách để chạy cái client 454VN gì đó nhưng vẫn không thành công. Giờ nghĩ lại việt hóa để làm gì cơ chứ để tiếng anh quen rồi + nâng cao trình độ tiếng anh.

Không cần VH đâu :)) Mem chỉ cần Server tốt là được rồi :))

Bác Share đê :">

LHB_LOVE
08-12-10, 09:43 AM
^_^ có pro nào chỉ cách add new mobi ko ta !?

Chiritokaji
08-12-10, 10:19 AM
^_^ có pro nào chỉ cách add new mobi ko ta !?

LBH Online Yahoo mình hỏi chút nào :D

Ko Check Pm Inbox à mà ko thấy ^^

Yahoo: death198x nhé

HKDdev.team
08-12-10, 08:29 PM
;387436']Chú này chẳng phải là nguyenhuy93 ngày trước sao (biết chú này từ thời gunbound classic nổi tiếng ki bo bủn xỉn không bao giờ chịu share cái gì)

cái này là ngu mà đùi nhây đó bạn :D
không thành công nên để tiếng anh để nâng cao
dev game thì ăn nhau những cái chưa ai làm đc thôi, sĩ diện chi cực. suy cho cùng thì làm những thứ này chỉ để phát triển chất xám thôi bạn à :D
bởi thế mấy bạn không làm đc chỉ biết lên đây xin share với chả thóa mạ người có tư duy thôi à :D
ít ra thì các bạn phải học đc cách xỉa xói và thóa mạ trong tầm văn hóa chút xíu chứ nhờ
thiệt tình :-<

còn cái nick này hả, mình là H][K][D Leader ,team đầu tiên của VN này đó bạn

H2R là a network mình liên kết vói 3 team đầu tiên ở VN này do anh Khánh đứng đầu ( mà trong này chắc chả mấy ai biết khánh =)) ), team mình xưa có tranphuong, anhhungcodon v.v... :-@

nói để cả bạn biết chút ít về lịch sử lâu đời của clbgames :-":-"
4r này mình tham gia từ năm 2004 , và nói luôn nick nguyenhuy khi trước bị 1 thành viên trong 4r "ganh ghét" mò pass (pass = nick ) vào chửi bậy bạ để bị ban

Chiritokaji
09-12-10, 09:30 AM
:)) Thôi cãi nhau làm gì :D

Bro nào Share thì Share đi nào :D...Hehe