PDA

View Full Version : Video hướng dẫn chỉnh sửa laucher ( NewMem)

Mr.Nam
04-10-10, 09:22 AM
Mình cũng mới tìm được cách chỉnh sửa laucher theo ý của mình. tháy hay lên post cho mọi người cùng tham khảo

tất cả mọi thứ chỉ trong 1 link
+1 Video hướng dẫn
+2 laucher (Blu, reg)
+phần mềm
+ tin tức + logo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Laucher <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào rảnh up lại link nha. mình chưa có time

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo

Thank WinZip

cayvietthan
04-10-10, 10:31 AM
Tớ póc tem đầu tien này :">, có gì tớ nt liên lạc trên clb sau :">

royals
04-10-10, 11:53 AM
ngu như con bò , web thì đã chậm rồi còn bày đặt bỏ file trên đó , 81mb trong khi down chỉ có 4kb/s , download = cái đầu mày à

viethungpc
04-10-10, 01:27 PM
cho xin cái build launcher này đi bạn ơi

Mr.Nam
04-10-10, 02:35 PM
cho xin cái build launcher này đi bạn ơi

đây là laucher Kore bạn chỉ dow về và làm theo video là có 1 cái khác hoàn toàn

Mr.Nam
05-10-10, 01:30 AM
ngu như con bò , web thì đã chậm rồi còn bày đặt bỏ file trên đó , 81mb trong khi down chỉ có 4kb/s , download = cái đầu mày à

cái loại mày. không được hoan nghênh ở đây đâu em zaj.
Thế nào rồi sửa hết bug bản Thuơng Mại của Eddy lấy chộm được của người khác chưa :))%-(

WinZip
05-10-10, 08:36 AM
Up lại link MediaFire cho chủ Topic. Cái link ở trên down lâu kinh khủng..8-}
Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Nam
05-10-10, 02:42 PM
Up lại link MediaFire cho chủ Topic. Cái link ở trên down lâu kinh khủng..8-}
Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông cảm. dạo này đi công tác chiền miên. không máy khi onli được

accelan006
05-10-10, 02:44 PM
cái này có làm rồi >> bên ragezone nhưng việt hóa text thì lỗi font >> chán quá k làm nữa

Mr.Nam
05-10-10, 07:00 PM
cái này có làm rồi >> bên ragezone nhưng việt hóa text thì lỗi font >> chán quá k làm nữa

Em đã nói là dành cho newmem mà. nhìu người đâu có tìm. họ chỉ khoái..... thoai.
Mới lại bên kia là tiếng Anh. về đây em làm là tiếng Việt dễ hiểu ^:)^

hdk2010
03-10-11, 10:54 PM
Cha này hướng dẫn cái gì cũng tùm lum hết

VirusLove1989
03-03-12, 03:47 PM
Mình chỉnh rồi nhưng khi chạy rehack nó ra thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Ko tài nào vô sửa dc mà ai chỉ cách fix để chạy dc ko? chỗ hướng dẫn tài khoản FTP mình ko rõ lắm ai biết chỉ giúp nhé

Domino9990
03-03-12, 03:51 PM
Mình chỉnh rồi nhưng khi chạy rehack nó ra thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Ko tài nào vô sửa dc mà ai chỉ cách fix để chạy dc ko? chỗ hướng dẫn tài khoản FTP mình ko rõ lắm ai biết chỉ giúp nhé
D:\Muserver\ConnectServer\Data
BoR_ServerInfo.ini
chỉnh đúng info vào FTP
khi login vào FTP bắt buộc phải thấy ngay version.wvd
trong version.wvd có ghi số ví dụ : 10.01.01
thì phải tạo 1 folder Ngang hàng với version.wvd name = 10.01.01
Trong folder 10.01.01 có
list.inf ( nội dung "config.ini" )
và có up_list.zip ( ngang hàng với list.inf )
trong up_list.zip là các file mình cần update
Như vậy trong folder ( name = version.wvd ) nghĩa là 10.0.01 ( nếu version.wvd là 10.10.01 thì folder phải là 10.10.01 )
Như vậy trong folder 10.01.01 ở trên có 2 file
list.inf và
up_list.zip

Ở trong client bắt buộc config.ini giống với version.wvd trong FTP ( đồng nghĩa với giống folder name = version.wvd )
Bắt buộc client ==> config.ini version trong này phải nhỏ hơn trong FTP thì nó mới Update.
Còn version trong config.ini bằng với FTP hoặc lớn hơn trong FTP thì nó sẽ không update

VirusLove1989
03-03-12, 04:02 PM
Cho mình hỏi cái tài khoản FTP đó là tài khoản mặc định của Xammpp vậy nó là gì mình chạy kick vao Admin của FileZilla nó ra vậy ko biết tài khoản đó như thê nào mà để đăng nhập dùng ấy

Domino9990
03-03-12, 04:08 PM
Cho mình hỏi cái tài khoản FTP đó là tài khoản mặc định của Xammpp vậy nó là gì mình chạy kick vao Admin của FileZilla nó ra vậy ko biết tài khoản đó như thê nào mà để đăng nhập dùng ấy

có xem video này chưa

VirusLove1989
03-03-12, 04:12 PM
Có hẳn 2 cái cũ và mới nhưng tắc tịt ở chỗ FTP với cái FlashFXP của ông ấy tìm thấy IP luôn của mình thì không sao thêm IP vào dc
chú thick là đã hex dc Ip vào Laun nhưng chưa chạy dc từ Flash

Domino9990
03-03-12, 04:17 PM
Có hẳn 2 cái cũ và mới nhưng tắc tịt ở chỗ FTP với cái FlashFXP của ông ấy tìm thấy IP luôn của mình thì không sao thêm IP vào dc
chú thick là đã hex dc Ip vào Laun nhưng chưa chạy dc từ Flash

để lại Yahoo đi làm cho lẹ...............

VirusLove1989
03-03-12, 04:27 PM
để lại Yahoo đi làm cho lẹ...............

tuoithantien_baby1989
Giúp phát Domino

VirusLove1989
03-03-12, 05:18 PM
Thanks Domino nhé đơn giản nhưng đối với gà thì lại là cả 1 vấn đề

Van_Bom
04-03-12, 08:25 AM
thanks đi chứ các bạn, bờm xung phong thanks đầu tiên he he

VirusLove1989
04-03-12, 03:39 PM
Thanks rồi chạy rồi nhưng chưa chạy dc vao Game chỉ chạy dc vào main thôi loadding xong ko thấy Game đâu nữa :((