PDA

View Full Version : Share Nhạc Au abm (Lần 3)

hoangnamvip
01-10-10, 05:38 PM
Sau lần chia sẽ nhạc Au abm Lần 1 [Tại Đây] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) + Lần 2 [Tại Đây] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hôm này mình tiếp tục chia sẽ với các anh em trong 4rum một số bài hát mà mình vừa làm nữa.

Cũng qua đây mình share thêm list nhạc Fix lỗi lệch nhịp cho 2 bản nhạc trước (Lần 1 & 2). và mong các bạn thông cảm cho sai xót này, vì mình làm nhạc Au cũng chưa đc thành thạo cho lém.

Fix lỗi Cho 2 bản trước: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các bạn Down về và thay thế cho list cũ nhé..! Như thế nhịp sẽ đc cải thiện hơn nhìu đấy..!

Danh sách các bài hát lần này:

Danh sách nhạc [Lần 3]
- Gồm 24 Bài hát sau :

Ca Sỹ -- Bài Hát

Nguyễn Đình Vũ -- Đối Mặt Sự Thật
Duy Khánh -- Buồn Vì Ai Buồn Vì Em
Cao Thái Sơn -- Mưa
Justin Bieber -- Love Me
B2ST -- Bad Girl
super junior -- No other
Cao Thái Sơn -- Yêu Thương Quay Về
SS501 -- Love Ya
Cao Thái Sơn -- Cầu Vồng Sau Mưa
Đan Trường ft Cẩm Ly -- Lạc Bước Tình Yêu
Nakun Nam Cường -- Mưa Luna
Bằng Cường -- Ngày Hạnh Phúc
Nam Du ft. Hà Thái Hoàng -- Tim Chờ Mong
Anh Quốc -- Từng Khoảng Khắc Cô Đơn
Chu Bin -- Anh Đã Từng Yêu
The Men -- Chờ Em Trong Đêm
Hoàng Minh -- Đã Yêu
Khánh Phương -- Hình Bóng Của Mây
Quang Vinh -- Lời Hứa
Phùng Ngọc Huy -- Nỗi Nhớ
Triều Hải -- Ngỡ Như Là
Khánh Phương -- Người Đến Sau
Tống Gia Vỹ -- Tại Em Không Hiểu
PhiBin -- Và Anh Vẫn Yêu Em

Link Down:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nếu thấy hay thì Thank cho phát nha.. Lấy tinh thần để làm thêm các phần tiếp theo..!

Chúc các bạn nhảy Au vui vẻ...!

hoangnamvip
01-10-10, 05:44 PM
Mọi người down về test roài cho em ý kiến đóng góp nhé..!

hstrongtuan
07-07-11, 08:40 AM
Cho em hõi dow về rồi sữ dụng như thế nào hỡ anh

qwejkl
07-07-11, 01:13 PM
Nam nèk,chắc có lẽ mỗi người có một cảm nhận riêng,Bạn không nên thiên vị quá về nhạc nội,tại sao không trộn thêm nhiều bài nhạc ngoại nghe cho lạ tai?đó là ý kiến của riêng mình.Thân!:D:D:D:D

hstrongtuan
07-07-11, 04:44 PM
Hjx ý kiến của riêng em là không có hướng dẫn ?? em không biết làm sao test được