PDA

View Full Version : Các Pro Ai Biết Chỉ Em :(:(

lamlam1
01-10-10, 01:52 PM
Em Đưa SV Lên Online Em Như Khi Người Ta Tạo Nhân Vật Xong Bấm Vào Để Chơi Thì Bị Kết Nối SV Thất Bại Ai Biết Chỉ Giúp Em Cách Sữa Lỗi :-s Em Thanks<):)<):)<):)<):)

minh03120
01-10-10, 03:11 PM
trời ơi sao mãi mà không tạo được chủ đề với vậy các mod
khi tạo bài mới nó toàn vào lại cái trang apid tức quá

thaihoa91
01-10-10, 07:18 PM
trời ơi sao mãi mà không tạo được chủ đề với vậy các mod
khi tạo bài mới nó toàn vào lại cái trang apid tức quá

Mời bạn xem bài này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

alisson
02-10-10, 10:42 AM
thế tạo chủ đề ra sao vậy vẫn không hiểu cho lắm tạo mãi mà không được cái chủ để
nó toàn chuyển ra trang khác chán phèo

thaihoa91
02-10-10, 03:22 PM
thế tạo chủ đề ra sao vậy vẫn không hiểu cho lắm tạo mãi mà không được cái chủ để
nó toàn chuyển ra trang khác chán phèo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mời bạn xem bài này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
02-10-10, 05:35 PM
cái đó đơn giàn bạn chỉnh sai ip thui có gì đâu

minh03120
04-10-10, 10:01 AM
càng nói càng khó hiểu vậy
đọc qua bài đó mà vẫn ko hiể có gì nói rõ đi bạn
rắc rối quá
muốn hỏi mà không sao hỏi được

LàmGìĐểCóTiền
04-10-10, 11:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình như a Hòa hiểu lầm ý các bạn ấy, trong top của bác admin chỉ đề cập đến việc đọc bài viết khi bị hạn chế code chuyển tiếp. Còn ý của các cậu ấy là đề cập tới việc tạo topic ko dc. Mình xài firefox tắt cookie vẫn xài bt.