PDA

View Full Version : Cần Scrip Bang hội đã việt hóa

kjmbialon
28-09-10, 05:06 PM
[-O<[-O<[-O< Xin scrip bang hội nào =D>=D> Em lập bang mãi hôk đc ai việt hóa cái này rùi giúp em 1 chân để em chơi nèo :-t:-t:-t + bản em đang chơi bị Lỗi NV kịch tính 20 (30 chưa test thấy 20 lỗi nản) ai có fix hôk cho em ^^ :((:((:((
Chân thành cảm ơn các proo>:)~:>>:)>:)
Ai có các file ác tặc ác bá Vh cho em xin luôn em lười + ngu lắm

hater
28-09-10, 05:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!
Bạn đăng ký 1 nick tự xem nhé đây là cách việt hóa anh guitar share chúc bạn vui vẻ

duchung145
28-09-10, 05:56 PM
bản em đang chơi bị Lỗi NV kịch tính 20 (30 chưa test thấy 20 lỗi nản) ai có fix hôk cho em ^^
Bản server cũ của zrockmanx thì làm nhiệm vụ đến LV 40(Còn cái huyết chiến thi xong)
Sau đó cập nhật bản mới của anh zrockmanx lại làm tiếp...
Đang đến đoạn hay(đánh nhau với Đinh Xuân Thu LV60)thì lại lỗi script
Không biết có cánh gì skip sang làm nhiệm vụ cấp 70 không nhỉ?

Còn cái ác tặc ác bá thì dễ ợt
Cái chính là ác bá có ở môn phái của bạn không
LimitMembers = 1

kjmbialon
28-09-10, 06:21 PM
=; Ý mềnh cái thông báo đó bạn ạ :(( thông báo link tinh toàn tàu khựa bố thằng Í Rắc hiểu

kjmbialon
29-09-10, 05:59 AM
Bản server cũ của zrockmanx thì làm nhiệm vụ đến LV 40(Còn cái huyết chiến thi xong)
Sau đó cập nhật bản mới của anh zrockmanx lại làm tiếp...
Đang đến đoạn hay(đánh nhau với Đinh Xuân Thu LV60)thì lại lỗi script
Không biết có cánh gì skip sang làm nhiệm vụ cấp 70 không nhỉ?

Còn cái ác tặc ác bá thì dễ ợt
Cái chính là ác bá có ở môn phái của bạn không
LimitMembers = 1
À xài bản mới của Zrockman xài bản việt hóa của Hưu DUyên đc hôk :x:x CHơi nhiều chữ khựa quá sợ

mrtun20
01-10-10, 12:16 PM
tạo hội thỳ lv 120 hay 130 cơ tớ test ùi :D

vutuan1984
24-11-10, 10:12 PM
Lập đc bang rùi nhưng bang cấp 0 làm sao để mua đc thành, lâu ko chơi tlbb của FPT nên ko biết điều kiện để mua thành. Đang chơi sever của hữu duyên dùng client 0.88.
Ai biết chỉ với nhé thanh nhiều