PDA

View Full Version : Cái này các anh xem có hiểu gì không ?

ph4mduc4n
27-09-10, 07:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này trước em nghịch cái gì đó ko rõ tự nhiên nó hiện lên , các anh xem nỡ hiểu dc cái gì thì sao ? nỡ tìm ra dc cái gì mới thì sao ? nỡ viết dc tiếng việt trong JX off thì sao :U

Linh_Admin
27-09-10, 07:33 PM
nhà có diệt viruss thì down đừng nên nghịch dại :D [-O<

ph4mduc4n
27-09-10, 07:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyentrunghbl
27-09-10, 08:15 PM
Cái này do lỗi Game_y của VNG mấy ngày update event trung Thu đó mà! Giờ chạy update lại là hết thôi, mấy cái file đó cứ việc xóa đi!

ph4mduc4n
27-09-10, 08:17 PM
không , nỡ cái này lại gợi ý cho mấy pro tạo ra cái gì đó thì sao , ko thể để mấy cơ hội này được

tungpro102
27-09-10, 08:19 PM
Down về xem có gì hay không. Thanks :P

Čħīċķėň
27-09-10, 08:22 PM
Thừa :|

Dạo này toàn review với revơ ko [-O<

ph4mduc4n
27-09-10, 09:57 PM
Thừa còn hơn thiếu , nếu mà nó có được tiếng việt cho JX thì cho anh hết nói , mà em thấy file đó chứa đường dẫn để cho Game_y chạy được hay sao ấy , 1 là mình có thể thay đổi mấy file .dll đó , 2 là mình thay = đường dẫn của mình , đó là theo em , chứ em chả bít nó viết = dạng gì

Mr.Rezo™
27-09-10, 10:07 PM
đây chỉ là 1 file trong .log của vinagame ...

nó ghi lại các nguồn bug khiến hệ thống Server bị Crash ( làm lag hoặc disconnect sv )

mà Vinagame nó lưu cái log này vào .pak làm gì ta :|

ph4mduc4n
27-09-10, 10:16 PM
vâng , 1 bí ẩn đã dc mở ra ... hè hè ... em thấy mấy file đó cũng liên quan đến việc chạy game_y mà , nếu đó là những nguồn bug , ta hãy bug nhiệt tình , bug hết mình , há ha ha ha haaaaaaaaaaaa

Čħīċķėň
27-09-10, 10:28 PM
Đừng wan tâm nhìu đến cái này làm gì phí thời gian :| mà kiếm cái gì hay hơn đi :)

ph4mduc4n
27-09-10, 11:00 PM
trước em nhớ có cái tên sv Đồng Cừu bên trong JXOL , nó lưu vào cái file gì ấy , chữ linh ta linh tinh , em chắc chắn nếu biết chữ ấy là font gì , thì ta có thể dùng font đó viết tiếng việt cho JXOFF được , lúc đó em cũng chơi JXOFF , nhưng cái notepad ++ ấy nhiều ngôn ngữ quá => chùn tay => nản , giờ mất cái chữ đó rồi , tiếc quá vì lúc đó ngố ko post lên tham khảo ý kiến các anh

Čħīċķėň
27-09-10, 11:16 PM
JXP ko thể viết font TV có dấu đc đâu 100%/1% :)

có ý tưởng đây nhưng khi thực hiện mới thấy kết quả toàn tiếng TQ

lúc trc tui có ngâm 1 số file .ini của VNG và thấy trong đó họ viết = 1 font lạ(Việt ko ra Việt, Hán ...) , thế nên tui test thử thì ra kí tự đặt biệt với chữ Hán ko thôi

còn gõ Tiếng Việt trực tiếp như Audition Offline thì chỉ có ước mới thực hiện đc :|

"Ước gì VNG tặng mình cái sv của nó" b-)

tungpro102
27-09-10, 11:19 PM

Tui sẽ cầu chúa để điều ước của ông thành hiện thực lúc đó tặng tui với nhé :))

ph4mduc4n
28-09-10, 09:40 AM

Tặng...giờ mà có phép thuật gì khiến cả tập đoàn VNG đóng băng rồi chạy vù vào rút vài chục cái ổ cứng về :))