PDA

View Full Version : mong đựoc giúp sức !!!

nguyenanmanh
27-09-10, 11:19 AM
tình hình là sau một ngày mò em đã vào đựoc game nhưng điểm kinh nghiệm nhiều quá. Mong các bác giúp em chỉnh cách add lại điểm cho nó ít hơn , cách làm cho tỉ lệ rơi đồ , add quái vật :( mong các cao nhân giúp đỡ3:-O

nguyenanmanh
27-09-10, 02:36 PM
hu hu cac bac ai biết thì giúp mình với mình cảm ơn nhiều

gameskgg
27-09-10, 10:57 PM
trong thư mục rxjhSever nhấp đôi vào file config.ini
thay đổi xem bên dưới

[rxjhaccount]
Server=127.0.0.1
UserName=sa
PassWord=921642
DataName=rxjhaccount

[GameServer]
Server=127.0.0.1
UserName=sa
PassWord=921642
DataName=rxjhgame

经验倍数=100 <----thay đổi cái này
钱倍数=100 <----thay đổi cái này
历练倍数=100 <----thay đổi cái này
暴率=100 <----thay đổi cái này ( thay đổi thấp 1 chút ẽp + drop sẽ chậm hơn)
vip线=0

nguyenanmanh
28-09-10, 12:07 PM
cảm ơn bạn nhé !! tối mình thử xem thế nào. giờ đang không ở nhà. hi.

nguyenanmanh
28-09-10, 07:39 PM
Các bác cho mình hỏi muốn chỉnh dame + deft + máu của quái vật trong database thì vào đoạn nào thế ? tó vọc mãi mà hem có đựoc :| bác nào biết giúp mình với nhé. mình cảm ơn nhiều

RyoJack
28-09-10, 10:31 PM
tình hình là sau một ngày mò em đã vào đựoc game nhưng điểm kinh nghiệm nhiều quá. Mong các bác giúp em chỉnh cách add lại điểm cho nó ít hơn , cách làm cho tỉ lệ rơi đồ , add quái vật :( mong các cao nhân giúp đỡ3:-O
Cậu mở file config.ini trong GameServer lên, tìm các dòng sau:
经验倍数=100 -----<< X exp ( chỉnh 1 là như bt)
钱倍数=100 -----<< X tiền (nt)
历练倍数=100 -----<< X skill (nt)
暴率=100 -----<< Drop (50 đủ xài :D)
P/s: Mạng như cục shit gởi biết lâu chẳng được

@: Chỉnh dame và def của quái vào data rxjhgame>>XWWL_Monster (hay gì gì đó tuơng tự) mở lên nhìn cột dame và def chỉnh lại! Đồng thời vào XWWL_NPC tìm tên của quái đó và sửa dame + def + máu ... =>> Gian nan vất vả vì có rất nhiều con :))

caotrungdung
28-09-10, 11:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenanmanh
29-09-10, 09:45 AM
Thưa các bác tình hình là em lại bị cái lỗi quái gì ấy :( sài phần mềm Avira diệt virut nhưng nó ăn mất file gì đó .dll ấy :( giờ không có vào đựoc cái game để đánh ID và Pas vào game nữa. Bật laucher nhấn chạy thì nó im lìm luôn. Ai biết tại sao không giúp với !!!

RyoJack
29-09-10, 10:47 AM
Thưa các bác tình hình là em lại bị cái lỗi quái gì ấy :( sài phần mềm Avira diệt virut nhưng nó ăn mất file gì đó .dll ấy :( giờ không có vào đựoc cái game để đánh ID và Pas vào game nữa. Bật laucher nhấn chạy thì nó im lìm luôn. Ai biết tại sao không giúp với !!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rate thì hok bik! Còn thế lực chiến thì edit:

势力战是否开启=0 << 1 là mở, 0 là tắt
#1为开启,0为关闭

势力战开启小时=20 << 20h
#这里20为晚上8点

势力战开启分=0 hình như là phút =.=
势力战开启秒=0

Boss edit ở đây:

BOSS攻城是否开启=0 << boss
#1为开启,0为关闭

BOSS攻城间隔时间=0 << boss (chỉnh trên 1)

lâu hok chơi hok nhớ rõ lắm :D

nguyenanmanh
29-09-10, 03:17 PM

hiz không có bảng YES NO nào cả :( nó là file j mà khi chạy laucher nóa sinh ra. File j ma co DLL ấy :(( tớ đè patch cũ của tớ vào vẫn thế .
ai có patch nào khác cho xin link

ai biết khác phục giúp đỡ tớ với

nguyenanmanh
29-09-10, 04:26 PM
Không anh em nào giúp tớ đựoc a :((

UP UP

nguyenanmanh
29-09-10, 09:09 PM
up up anh em ai biết loi của mình là gì thì giúp với :(( load các patch mà vân không được

nguyenanmanh
04-10-10, 08:21 PM
Anh em có ai có cách nào giúp thì post ý kiến với :((

Giang hồ anh tài đâu cả rồi :((