PDA

View Full Version : room giải đáp thắc mắc CD

kesangame
27-09-10, 11:01 AM
hôm nay mình xin lập ra room giải đáp thắc mắc về chinh đồ ai có gì thì cứ pm còn bạn nào pro thì cùng mình hướng dẫn trả lời các bạn :-c có ai tham gja hok:x

phien-nhatrang
28-09-10, 05:55 PM
Thế bác cho em hỏi tại sao ko chạy đc cái gateway, chạy đến cái gateway la biến mất THANKS

vim239
30-09-10, 04:03 PM
mình test tất cả server cua evillbaby1, tao acc bang navicat o table LOGIN, nhung khi dang nhap no bao loi tai khoa het han su dung thi phai minh khac phuc bang cach nao ai bit chi minh voi:((

sanelsad
30-09-10, 05:07 PM
nhiều topic tạp nham quá nhưng thôi lập ra thì giải đáp vậy

Thế bác cho em hỏi tại sao ko chạy đc cái gateway, chạy đến cái gateway la biến mất THANKS
cái này có thể là chưa đổi sang font china hoặc chưa đổi định dạng ngày tháng theo như yêu cầu cxuar topic hướng dẫn

mình test tất cả server cua evillbaby1, tao acc bang navicat o table LOGIN, nhung khi dang nhap no bao loi tai khoa het han su dung thi phai minh khac phuc bang cach nao ai bit chi minh voi
chưa gặp lỗi này bao giờ nhưng có thể cũng do lỗi datetime nếu không thì vào table account tìm row của acc đó tìm ngày exxpreies của acc đó chỉnh lên

phien-nhatrang
01-10-10, 08:11 AM
nhiều topic tạp nham quá nhưng thôi lập ra thì giải đáp vậy

cái này có thể là chưa đổi sang font china hoặc chưa đổi định dạng ngày tháng theo như yêu cầu cxuar topic hướng dẫn

:)) nói năng linh tinh. thằng chủ pic rảnh chim lập ra rồi biến mất.:))

kesangame
02-10-10, 06:10 PM
biến mất cái vãi gì mấy hôm nay mạng hư , còn cái vụ của ông tui chưa găp wa ong cho tui sever ong coi để tải về coi bị giống gì>:/

cuongca11
02-10-10, 06:19 PM
nhảm .....................................|-)

kesangame
02-10-10, 06:20 PM
:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s..............................

vim239
03-10-10, 01:13 PM
Bạn Hướng dẫn chi tiết chi mình cách cài đặt để chơi trong mạng lan vơi^:)^

phien-nhatrang
04-10-10, 04:32 PM
Bạn Hướng dẫn chi tiết chi mình cách cài đặt để chơi trong mạng lan vơi^:)^

chinh lại port thôi wa bài hướng dẫn cài LAN có mấy cái port để chỉnh

kesangame
05-10-10, 04:56 PM
Để cài mạng Lan thì Confix những file sau đây thành IP Lan của bạn.
1. loginServerList 2. zoneInfo
Sau đó bạn vào 127.0.0.1/phpmyadmin hoặc dùng Navicat hoặc những chương trình quản lý user khác vào Zebra data bảng Serverlist ở Colunm EXTIP confix IP thành IP LAN của bạn ở những PORT sau :
1. 10000 2. 8000 3. 6020 4. 6012
Confix IP ở Client với IP Lan của máy chủ
Nhân tiện cho mình hỏi? mình đã quay 1 clip hướng dẫn cài CD khá hoàn chỉnh nhưng hok biết làm thế nào đưa lên web để các bạn tải cả bác nào pro chỉ em Thank( cái clip này mình quay rất kĩ chắc con nít cũng cài đc^^)

Ginta_ITFam
10-10-10, 09:12 PM
Có ai có bộ cài Chinh Đồ đã việt hóa (bao nhiêu phần cũng được) thì cho em xin với. Thử down cái trong topic của anh evilbaby1 thì nó hết hạn, bị del rồi :|

kesangame
12-10-10, 05:31 PM
bạn cài cái giống VNG ấy việt hóa đc 2-3% ^^:)