PDA

View Full Version : Jx Private Niềm Đam Mê Và Nỗi Thất Vọng

kunno001
26-09-10, 11:33 PM
Cháo Các Bác Làng Jxp . Tôi vào làng jx không lâu nhưng cũng có 1 chút kinh nghiệm về jx
hiện nay server của tôi đang online là server Hàn Tuyết Tiêu Phong , cũng là 1 server tôi dev và cảm thấy rất vui [ đam mê và nỗ lực ] , nhưng đến bây giờ thì tôi không thể nào cố gắng thêm được nữa .
Từ khi Mướp Bại Não share 1 loạt tools và cách hack ra thì cũng là lúc jxp phát triển không ngừng , đính theo đÓ là 1 loạt member học cách hack , tiêu biểu [ Ok.bebu ] .
Và sau đó mang tất cả các tools mình có được đi tất cả các server để quậy phá , bán đồ sale , và hiện tại 1 số lão làng pro về notepad c++ đã viết được anti chống hack [ đại khái là có thể chống hack ổn định ]
Nhưng tiếc là khi đã viết được anti chống hack thì đồng nghĩa với 1 loạt hack mới xuất hiện ......
Và đến bây giờ , hầu như server online mở được 3 ngày là bắt đầu có chuyện .....
Nào là mất đồ , nào là mất nhân vật .....Cho đến tiêu biểu nhất hack có thể làm jx online sập đó là hack tắt gameserver.......................
Và kéo theo sự đam mê mày mò , ngâm script thì cũng là nỗi thất vọng lớn , JXP Diệt Vong .....
Sau đó là clbgamesvn.com sẽ không còn đợt combo , không con share những cái mà minh ngâm được [ không đáng kể ] ...Nói chung là giờ còn rất ít mem ghé qua clb xem bài hàng ngày .................................................. ....
Hiện tại server tôi đang bị cay nghiến với cái vấn đề này , nếu có bác nào góp ý thì góp ý dùm ...
P/S: [ Thật Sự Thất Vọng Về Mướp , 1 Con Người Có Tư Chất Mà Đầu Lại Không Có Não ]
JXP NIỀM ĐAM MÊ
VÀ NỖI THẤT VỌNG

thachlong78
27-09-10, 12:43 AM
Chà cha này có vẻ không có cảm tình với ta nhỉ, share để nâng cao chút trình độ cho EA thoai, chứ cứ chui đầu trong cái gầm, thằng nào may chăng vớ được thì kiểu như vua, còn thằng nào không có được thì dù hơn nó bằng thật cũng chẳng ra sao cả. Còn nói thẳng nếu không có Mướp share sever thì dám hỏi ngày hôm nay mấy người có 1 cái sever hoàn chỉnh không lỗi mà mở chứ, mấy cha kia thứ nhất không đủ trình để fix hết do không có kinh nghiệm online, thứ 2 là có fix được hết thid cũng không có truyện share nếu ta không share 1 loạt sever ưu thể hơn trước đó. Nói chung mấy cha toàn thể loại có tiếng mà không có miếng. Có câu này: "Thay vì hơn người bằng cách để người khác trong mu muội thì hãy vượt lên 1 cách thuyết phục và công bằng, vì đơn giản thứ chúng ta cần là những kiến thức và những học hỏi có giá trị qua mỗi trận chiến". Chà còn hack hiếc tùm lum thì để đó bao giờ tui viết xong toàn bộ hệ thống clien sever phụ cho sever cho lão Tân, có hứng thì share cho mấy cha mấy cái dll mà antil cho sever.

kunno001
27-09-10, 02:22 AM
Như tôi nói , Mướp có tư chất , Mướp share 1 loạt server thật sự tốt :) nhưng Mướp giống như con dao 2 lưỡi [ Liệt Kê ]
1 : Giúp JXP phát triển mạnh [ Đáng Kể ]
2 : Giúp JXP đến ngày tận thế [ Rất gần ]

tieudieuphong
27-09-10, 04:21 AM
"like" cách suy nghĩ của thanhlong :))

chưa đủ sức cạnh tranh thì nên share server cho những người mình tin tưởng, còn muốn kiếm chút cháo thì nên học cách suy nghĩ của bác thanhlong

superjunior
27-09-10, 06:18 AM
Cháo Các Bác Làng Jxp . Tôi vào làng jx không lâu nhưng cũng có 1 chút kinh nghiệm về jx
hiện nay server của tôi đang online là server Hàn Tuyết Tiêu Phong , cũng là 1 server tôi dev và cảm thấy rất vui [ đam mê và nỗ lực ] , nhưng đến bây giờ thì tôi không thể nào cố gắng thêm được nữa .
Từ khi Mướp Bại Não share 1 loạt tools và cách hack ra thì cũng là lúc jxp phát triển không ngừng , đính theo đÓ là 1 loạt member học cách hack , tiêu biểu [ Ok.bebu ] .
Và sau đó mang tất cả các tools mình có được đi tất cả các server để quậy phá , bán đồ sale , và hiện tại 1 số lão làng pro về notepad c++ đã viết được anti chống hack [ đại khái là có thể chống hack ổn định ]
Nhưng tiếc là khi đã viết được anti chống hack thì đồng nghĩa với 1 loạt hack mới xuất hiện ......
Và đến bây giờ , hầu như server online mở được 3 ngày là bắt đầu có chuyện .....
Nào là mất đồ , nào là mất nhân vật .....Cho đến tiêu biểu nhất hack có thể làm jx online sập đó là hack tắt gameserver.......................
Và kéo theo sự đam mê mày mò , ngâm script thì cũng là nỗi thất vọng lớn , JXP Diệt Vong .....
Sau đó là clbgamesvn.com sẽ không còn đợt combo , không con share những cái mà minh ngâm được [ không đáng kể ] ...Nói chung là giờ còn rất ít mem ghé qua clb xem bài hàng ngày .................................................. ....
Hiện tại server tôi đang bị cay nghiến với cái vấn đề này , nếu có bác nào góp ý thì góp ý dùm ...
P/S: [ Thật Sự Thất Vọng Về Mướp , 1 Con Người Có Tư Chất Mà Đầu Lại Không Có Não ]
JXP NIỀM ĐAM MÊ
VÀ NỖI THẤT VỌNG

anh mướp share tool và cách hack sv jx ở trang nào vậy pác #-o

LàmGìĐểCóTiền
27-09-10, 11:49 AM
Ở gamevn mà hình như del top rồi lục bài mà chả thấy hên là còn nhớ cách xài wpe.
Diệt vong thì wa mấy game khác mà chơi như TLKD chẳng hạn. Với lại ko phải bên vực mướp, bạn làm chủ server thì phải có tư chất để làm nó, chứ ko phải cứ mở ra rồi ai chơi vào chơi ai phá thì vào phá.Vậy mới nói VNG cả 1 đống ng` đầy tri thức bỏ chất xám vào đó mới có thể ổn định dc.

kunno001
27-09-10, 12:38 PM
Suốt Đời Theo Thạch Long Thì Hãy Chuyển Qua Tiên Lữ Kỳ Duyên Đi Bạn À =:)

huuduyen_05
27-09-10, 12:51 PM
Cái này phụ thuộc vào người sử dụng nó thế nào thôi. Chứ người share chắc không có ý làm cho JXP bị tàn.

Cũng giống như các nhà khoa học phát minh ra các vũ khí chiến tranh --> họ phát minh ra là vì mục đích hòa bình đó chứ :)

Mr.Rezo™
27-09-10, 01:08 PM
1 con người thích thể hiện.

Share cách rollback = skill và WPE ...

và giờ con người ấy còng lưng ra code anti-hack ...

đúng là ông trời có mắt.

Zin Kull
27-09-10, 01:45 PM
=)) mình biết "..." nhưng chã bao giờ đi phá server người ta, hòa bình là tốt nhất, ai phá cho người ta phá, mình kô phá người ta rồi người ta sẽ kô phá mình :D

nhockutepro199
27-09-10, 02:11 PM
=)) mình biết "..." nhưng chã bao giờ đi phá server người ta, hòa bình là tốt nhất, ai phá cho người ta phá, mình kô phá người ta rồi người ta sẽ kô phá mình :D

zin nói hay gê!!!!! àh mà mình ko phá người ta mà người ta phá minh thì sao zin ????? :>

PhátPrồ
27-09-10, 02:36 PM
server tớ mở free và tình hình từ lúc đó đến giờ bị phá trên 10 lần dù từ trc giờ chưa hề phá ai :) đang chờ đợi các pro share thêm anti về hack để nghiên cứu và phòng chốik cho server ;;)

kunno001
27-09-10, 04:26 PM
Nhưng cái mình đang gay go nhất là tắt gameserver , nó đâu liên quan gì đến script , không lẽ nó có thể làm điều đó

thaihoa91
27-09-10, 04:31 PM
Nhưng cái mình đang gay go nhất là tắt gameserver , nó đâu liên quan gì đến script , không lẽ nó có thể làm điều đó

Nói đơn giản để làm GameServer đang chạy mà tự tắt : đó là làm bằng mọi cách có thể khiến cho GameServer quá tải dẫn để dis lun :)) Bạn dễ nhận ra khi lúc trước tụi nó dùng cách mua đồ nhìu rùi wăng ra cùng 1 lúc ! Làm như thế GameServer fải load rất nhiều đến wá tải thì nó fải tự văng thui :D

tungpro102
27-09-10, 05:14 PM
Nói đơn giản để làm GameServer đang chạy mà tự tắt : đó là làm bằng mọi cách có thể khiến cho GameServer quá tải dẫn để dis lun :)) Bạn dễ nhận ra khi lúc trước tụi nó dùng cách mua đồ nhìu rùi wăng ra cùng 1 lúc ! Làm như thế GameServer fải load rất nhiều đến wá tải thì nó fải tự văng thui :D

Bây giờ roll = NPC............................................... ., mua rùi woang ra là xưa rùi, hầu như fix được rùi

kunno001
27-09-10, 06:32 PM
Vậy mấy bác có cách hay thì cho tôi xin yahoo nhé , bác Hòa + bác Tùng tôi biết rồi
Nick yahoo tôi ngay13thang3_batdaumothanhphuc

thaihoa91
27-09-10, 06:57 PM
Bây giờ roll = NPC............................................... ., mua rùi woang ra là xưa rùi, hầu như fix được rùi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
27-09-10, 07:06 PM
có ai làm đc sv jx ổn định chưa mà chưa chống dc hack chưa ;))
xin cái wweb ;)) down về chơi :">=))

kinkina2009
27-09-10, 07:13 PM
Server THD không bị rollback :) , nhưng bị dis GS thôi , nói chung data lun được bảo tồn :"> có 1 điều là GS dis và xóa NV thì phải , Anh Hùng thì ;)) chỉ bị Rb

asdasd1hp
27-09-10, 07:15 PM
có ai làm đc sv jx ổn định chưa mà chưa chống dc hack chưa ;))
xin cái wweb ;)) down về chơi :">=))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nè, sv của phát pro và thaihoa91 cùng hợp tác, cùng phát triển, cùng thành công, sv free, chống hack tôt, có lỗi báo cái fix lun, bất kể ngày hay đêm, nhưng mà trừ lúc đi học, sv dạo này tốt, ko bị off, ko bị rb

tungpro102
27-09-10, 08:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhátPrồ
27-09-10, 08:48 PM
cái này server TAPT của pác Tài đã fjx đc thì phải :( SQL đặt tại máy ảo win XP còn máy chạy server là win 2k3 :P

tungpro102
27-09-10, 08:56 PM
cái này server TAPT của pác Tài đã fjx đc thì phải :( SQL đặt tại máy ảo win XP còn máy chạy server là win 2k3 :P

Để thử phát xem :P, kết quả thế nào cũng thanks :D

PhátPrồ
27-09-10, 09:00 PM
cái này là do 1 pro về web nói cho tui pík á :P connect đc sv chưa chắc vào đc máy ảo để có thể đụng vào data SQL

Zin Kull
27-09-10, 09:09 PM
zin nói hay gê!!!!! àh mà mình ko phá người ta mà người ta phá minh thì sao zin ????? :>
người ta phá 1 hồi rồi sẽ kô phá :| chẵng nhẽ ng ta cứ chực ngày chực đêm để phá server à :-" đơn giản là mình "hòa bình" với ng ta, thi ng ta sẽ "đáp lại" với mình, 1 con ng sẽ có 1 mặt tốt và một mặt xấu, kô phải ai cũng xấu xa cả :D, người ta tốt với mình thì mình kô phụ ng ta, con người ta chơi mình thì cứ để người ta chơi ;)) GIÁN TIẾPo:-)

Mr.Quy
27-09-10, 09:26 PM

vớ vẩn
Connect Đc vào MSSQL của server đc khi Cổng MSSQL đc mở
Cổng không mở connect = mắt
khác éo gì cổng 80 không mở sao mà vào dc web
còn dùng tool luồn lách nói làm gì

@phát pro gì gì gì : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko vào dc phát ơi
:D

Čħīċķėň
27-09-10, 09:37 PM
^
^
@Zin : có nhìu thằng rảnh đến thế đấy trong 1 đêm sv Anh Hùng có thể bị tới 7x lần rb là chuyện thường :|

PhátPrồ
27-09-10, 09:44 PM
vớ vẩn
Connect Đc vào MSSQL của server đc khi Cổng MSSQL đc mở
Cổng không mở connect = mắt
khác éo gì cổng 80 không mở sao mà vào dc web
còn dùng tool luồn lách nói làm gì

@phát pro gì gì gì : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko vào dc phát ơi
:D

Add YH rồi pm tui cái :P tui nói cái này :D
sv hoạt động rồi đó

kinkina2009
28-09-10, 02:55 PM
lỗi này CuBi hack cả SV Bắc Nam kìa :-j, ai dùng source WEB của Millvu cẩn thận nhé :)

tuyetbangtam
03-03-11, 11:36 PM
hàn tuyết die rồi ;)) .

ph4mduc4n
04-03-11, 07:22 AM
đặt máy chủ linux cho khủng , sv Hàn Tuyết khá hay nhưng... ước gì mình giỏi bảo mật để giúp mọi người nhỉ :(

bboyswat
04-03-11, 01:07 PM
chán lắm.......đam mê với JXP nhưng mà đam mê đồng nghĩa với việc đối đầu với hack :(.......nói thật mình sẵn sàng bỏ time ra cài võ lâm offline qua team cho các bạn nào thích hack.........nếu các bạn mùn hack thế thì xin chơi 1 mình để tự giải toả thôi..........lên server onl có nhiều người chơi.......phải hoà đồng chứ..........:(

[B.M.W]Sports
04-03-11, 03:36 PM
anh mướp share tool và cách hack sv jx ở trang nào vậy pác #-o
thêm 1 chú muốn mần hacker đây :T

[B.M.W]Sports
04-03-11, 03:45 PM
người ta phá 1 hồi rồi sẽ kô phá :| chẵng nhẽ ng ta cứ chực ngày chực đêm để phá server à :-" đơn giản là mình "hòa bình" với ng ta, thi ng ta sẽ "đáp lại" với mình, 1 con ng sẽ có 1 mặt tốt và một mặt xấu, kô phải ai cũng xấu xa cả :D, người ta tốt với mình thì mình kô phụ ng ta, con người ta chơi mình thì cứ để người ta chơi ;)) GIÁN TIẾPo:-)
dạo này GM các sv thì ít phá vì nản , nhưng Game thì phá càng ngày càng hăng máu , muốn tỏ vẻ anh đây , cần gì anh cho , hăm doạ admin sv lấy trang bị , ghét nhất thành phần cặn bả này , muốn cho thì cho , hăm doạ thì miển bàn :D

Ok.BeBu
04-03-11, 10:41 PM
hiện tại chỉ có ta biết :-"..... CE cũng hack đc task + roll đấy :-"
CE đổi đc cả id đồ :-" nói chung CE rất lợi hại :-"

có cả đổi id đồ đấy chứ ;))

gameserver tự nhiên dis thì cứ cầm CE đổi task con nhận đồ GM là ãnh tự dis thôi :)

ohishu
04-03-11, 11:03 PM

gameserver tự nhiên dis thì cứ cầm CE đổi task con nhận đồ GM là ãnh tự dis thôi :)

Phải biết khiêm tốn bebu à ! anh dặn em bao nhiêu lần rồi hã :))

Cứ show hàng hoài :@

kidcrazy187
05-03-11, 01:24 AM

Thôi thì làm 1 bài hình mẫu về hack đi :))
Rồi ở dưới 1 bài hình mẫu về anti hack đi :))

Ok.BeBu
05-03-11, 11:38 AM
Phải biết khiêm tốn bebu à ! anh dặn em bao nhiêu lần rồi hã :))

server off mẹ rùi làm gì phải cho ta show chứ =;=; :-j

manhhung86
05-03-11, 11:42 AM
Ngon thì đi phá SV VINA
việc éo gì mà chó cắn áo rách

Čħīċķėň
05-03-11, 01:37 PM
Ai cũng làm đc :)

Video: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MillyVu
05-03-11, 01:40 PM
Thằng okebebu chỉ đc cái lắm mồm. Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

nguyentrunghbl
05-03-11, 01:46 PM
Giang hồ sắp dậy sóng, những tool như thế này mà rơi vào tay kẻ xấu thì Jx còn mấy ai dev nữa....

Ok.BeBu
05-03-11, 04:46 PM
Thằng okebebu chỉ đc cái lắm mồm. Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

cẩn thận với lời nói đi bạn à ...... mình chấp nhận mình ngu cũng đc :"> mọi người pro về 1 thứ thôi =; k chọn vẹn gì khi bạn nói câu đó :-q

@chicken bác sang dư sức viết 1 cái tools như thế ở dạng autoit mà ;)) chả gì lạ với doạn code =))

Čħīċķėň
05-03-11, 06:12 PM
Sang là bạn tui ông ơi :))