PDA

View Full Version : Cần 2 pro Welcometohome và LightRitural vào giúp

gamobv
26-09-10, 08:49 AM
Các anh ơi , em là newbie mới vào 4rum nên có niều đồ ko bít ( ngu bẩm sinh mà :-< ) . Anh Welcometohome và LightRitural giúp em cài một sever shaiya off và hướng dẫn em config lên online cho anh em chơi . Ai hiểu về sever shaiya thì hướng dẫn em nhá . Thanks trước

doremonhk
26-09-10, 09:39 AM
ngu bẩm sinh mà :-<

Câu này đúng nè, ngay đến tên người ta còn viết sai, double topic (gamo22 = gamobv) thì còn mong gì pro vào giúp bạn. :-s
Mà bạn có đợi hai người này chỉ mệt thôi.
LightRitual thì đang có server online: Shaiya Style Teen
Welcome thì không rõ tung tích...

gamobv
26-09-10, 10:01 AM
Câu này đúng nè, ngay đến tên người ta còn viết sai, double topic (gamo22 = gamobv) thì còn mong gì pro vào giúp bạn. :-s

thì em mới là newbie ( muốn có câu trả lời nhanh nên spam , xin anh tha thứ ^^ ) mà anh bít cài sever shaiya ko vậy, hướng dẫn em đi anh , EP3 hay EP4 cũng đc , em ghiền quá , thanks trước rùi nhá ^^

sandalexty
26-09-10, 10:46 AM
Các anh ơi , em là newbie mới vào 4rum nên có niều đồ ko bít ( ngu bẩm sinh mà :-< ) . Anh Welcometohome và LightRitural giúp em cài một sever shaiya off và hướng dẫn em config lên online cho anh em chơi . Ai hiểu về sever shaiya thì hướng dẫn em nhá . Thanks trước

Bạn sang topic Shaiya Ep7 tải server về và tải client về. Giải nén ra rồi chơi thôi.
Server tự cài.

gamobv
27-09-10, 02:23 PM
Bạn sang topic Shaiya Ep7 tải server về và tải client về. Giải nén ra rồi chơi thôi.
Server tự cài.
Anh chỉ em cách cài đc ko , ở đó có hướng dẫn mà em làm theo ko đc . anh hướng dẫn em đi . Thanks trước rùi nhá

ryannal
28-09-10, 11:16 AM

bạn có theo dõi thông tin ko vậy sever light of rồi
welcome thì nói đúng mất tích.
bạn vào kiu lên mấy bài trên để làm thì nói j` nữa
đã ko bik làm gặp bạn càng thêm pó tay [-O<

doremonhk
28-09-10, 04:41 PM
Bạn mới không theo dõi server Style Of Teen rồi.
Sự thật thì server hiện đang tạm đóng cửa để bàn giao server, sắp tới nếu có điều kiện server sẽ online qua IP tĩnh.

gamobv
28-09-10, 05:19 PM
Sự thật thì server hiện đang tạm đóng cửa để bàn giao server, sắp tới nếu có điều kiện server sẽ online qua IP tĩnh.

bạn doremonhk ơi , bạn biết cài shaiya offline không ? , chỉ mình cài với , mình ghiền quá rồi , EP3 cũng được nữa, thanks trước rùi nhá

doremonhk
28-09-10, 05:23 PM
Đợi bạn reply lâu quá nên mình off đây. Có gì ngày mai phien-nhatrang (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) sẽ hướng dẫn cụ thể lại cho bạn.
Chúc bạn thành công! :)

ryannal
28-09-10, 10:07 PM

IP tĩnh ko bik có được ngày đó ko mình cũng chơi sv teen of sever dc cũng gần 2 tháng off rồi thông báo như sau :
thời gian đầu : mạng bị trục trặc ngày mai open sever .
tiếp theo: vẫn chưa sữa xong ngày mai.
tiếp : mạng đã sữa xong =D> vào game 30' [-O< off sever vì lý do kéo mã bị đứt mạng hẹn ngày mai.
tiếp nè: mạng đã test xong mạnh x2 lần lúc trc' :"> nhưng mà ko ổn định mai nhé [-O<.
tiếp nữa: sever hiện đang gửi database cho ng` khác mai nhé.
rồi nữa: quá trình chuyển database thất bại khi khác sẽ mở lại tạm thời off :-|tới đó là hết date