PDA

View Full Version : Lỗi này là sao? - nhokquay4mat giúp giùm

phamngochai2
26-09-10, 07:23 AM
..Mình đã down xong client + sever+ mọi thứ từ topic của bạn nhokquay4mat, giải nén ra + cài sever + mọi thứ đều rất ok, đã sent to au.exe ra ngoài và thêm mấy dòng chữ rồi, nhưng khi vào game thì máy mình nó đen xong ngay lập tức lại bị đẩy ra màn hình desktop , đã vào đi vào lại rất nhiều lần nhưng vẫn bị vậy? pro vào giúp mình với! thanks!

rayyan2006
27-09-10, 01:05 AM
bạn đã run server chưa, nếu thì bạn run đi rùi test lại xem nào :D

phamngochai2
27-09-10, 07:12 AM
bạn đã run server chưa, nếu thì bạn run đi rùi test lại xem nào :D

mình đã chạy sever hết rồi mới vào game, nhưng nó cứ bị nhự vậy!!

phamngochai2
30-09-10, 07:00 PM
mình mang ra ngoài tiệm cài , xong xuôi vô được luôn, vui ghê, nhưng mang ve nha lại chạy ko được, cứ vào game là bị dis ra man hinh deskop chưa nhìn dc mặt mũi game thế nào... có cách nào giúp mình với, hay là do máy mình thiếu chương trình gì... các pro giúp giùm nhé! Tks

biyubi
30-09-10, 07:05 PM
mình mang ra ngoài tiệm cài , xong xuôi vô được luôn, vui ghê, nhưng mang ve nha lại chạy ko được, cứ vào game là bị dis ra man hinh deskop chưa nhìn dc mặt mũi game thế nào... có cách nào giúp mình với, hay là do máy mình thiếu chương trình gì... các pro giúp giùm nhé! Tks

bạn coi lại cấu hình máy của mình thử, hoặc là card màn hình hỗ trợ tới đâu...set ram lại luôn có thể là do máy của bạn đó...ko được nữa thì cài lại win xem[-O<

phamngochai2
30-09-10, 07:11 PM
bạn coi lại cấu hình máy của mình thử, hoặc là card màn hình hỗ trợ tới đâu...set ram lại luôn có thể là do máy của bạn đó...ko được nữa thì cài lại win xem[-O<

máy mình vga 2.80ghz , ram 0,99 gh of ram, mình đã set ram ảo lên đến gần 4 gh nhưng vẫn chẳng ăn thua, có khi nào là thiếu chương trình hỗ trợ nào hok, ví dụ như card đồ họa chẳng hạn?

nhocquay4mat
01-10-10, 09:06 AM
Update đủ chưa? Có thiếu file acv nào từ 001-030 ko? Update của client có khớp với server ko?

CBDancer
01-10-10, 10:42 PM
Đem ra tiệm cài được chạy đc mà đem về ko cài đc thì do máy rồi, làm mọi cách để máy sạch nhất có thể đi

phamngochai2
02-10-10, 07:07 AM
Update đủ chưa? Có thiếu file acv nào từ 001-030 ko? Update của client có khớp với server ko?

mình đã cài đầy đủ hế rồi, vào vẫn vậy

CBDancer : Để mình về cài lại win xem sao! Thanks các bạn!

phamngochai2
04-10-10, 07:54 AM
vẫn không được bạn ơi, mình đã cài lại win nhưng vào vẫn không được!