PDA

View Full Version : Share sever mình đang chơi (ĐHAH Edit)

thanhvan98
26-09-10, 01:07 AM
Đây là server DHAH mình chỉ thêm vài thứ mà DHAH chưa có hihi
Nhưng có vài map mình mở ra nhưng không có con quái nào kaka. Mình đọc hoài nhưng không biết làm sao để add quái vào map... (gà)
Mong các Pro rảnh test giúp em, giải quyết vấn đề này. Em cám ơn nhiều lắm
CÁC TÍNH NĂNG THÊM VÀO:

Hổ vip
Sự kiện kết hôn
Vòng sáng (cái bang, thiếu lâm, ngủ độc) mới add có nhiêu đó.
Còn nhiều cái khác.............
Link tải: Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pach: DHAH luôn nha!!!
Chép thêm cái này vào Client vỏ lâm luôn nha!!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình up lên đây chỉ mong được mấy pro giúp phát . Chứ đừng oanh tạc em út nha hihi. Em út còn gà lắm mấy Pác thông cám cho!!!
=D>

nguyentrunghbl
26-09-10, 03:41 AM
Thật không uổng công down về thức cả đêm test thử ! Giới thiệu ít nhưng tính năng thì...., để mình test tới sáng xem hệ thống skill 9x, 12x, 15x thế nào!!!!
Thật sự cảm ơn bạn!!!

Mình thích Server này rồi, vậy mà đó giờ không test thử Server gốc của notfile share. Bản này của bạn có sửa gì thư mục Script không vậy, tớ thấy còn báo nhiều lỗi script.
Server DHAH của notfile này mà kết hợp với Phong Vân 2 của tungpro thì tuyệt!

Phần mấy con hổ bạn bị lỗi res yên. Bạn có thể add nick YM của mình, có gì trao đổi nguyentrunghbl ! Thân!!

Čħīċķėň
26-09-10, 08:46 AM
dùng hàm AddNPC() + SetNPCScript() ý

Zin Kull
26-09-10, 08:55 AM
Thật không uổng công down về thức cả đêm test thử ! Giới thiệu ít nhưng tính năng thì...., để mình test tới sáng xem hệ thống skill 9x, 12x, 15x thế nào!!!!
Thật sự cảm ơn bạn!!!

Mình thích Server này rồi, vậy mà đó giờ không test thử Server gốc của notfile share. Bản này của bạn có sửa gì thư mục Script không vậy, tớ thấy còn báo nhiều lỗi script.

Phần mấy con hổ bạn bị lỗi res yên. Bạn có thể add nick YM của mình, có gì trao đổi nguyentrunghbl ! Thân!!
:)) Phong vân 2 kết hợp thì đúng là tuyệt thiệt...
Nhưng cái cách kết hợp có đúng kô mới là vấn đề =))
Mướp viết script kô phải đơn giản đâu bạn à, ngồi ngâm kô là mệt rồi chứ gì nói đến "kết hợp" của bạn

thanhvan98
26-09-10, 09:04 AM
Thật sự cảm ơn bạn!!!

Bạn xem có lổi gì thì khắc phục giúp mình nha. Cố gắng làm các map còn lại có quái nha, mình không biết làm cái này.

kinkina2009
26-09-10, 09:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kết hợp giữa Sourcejx 49 và Mướp không có gì là khó =;

jxvietnam
26-09-10, 09:39 AM
sao không chụp vài tấm hình giới thiệu sơ về sv chớ:)

thanhvan98
26-09-10, 09:46 AM
sao không chụp vài tấm hình giới thiệu sơ về sv chớ:)

Mình edit của DHAH lên mà , cũng gần như vậy thôi. Bạn down về test thử nha

tungpro102
26-09-10, 11:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> com) kết hợp giữa Sourcejx 49 và Mướp không có gì là khó =;
Chuẩn chuẩn, đang vào CTDC xem phim, Xem TQ Pro thế nào :P

Zin Kull
26-09-10, 11:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> com) kết hợp giữa Sourcejx 49 và Mướp không có gì là khó =;
:-" em có nói anh đâu, lúc nào cũng bắt bẻ em :-"
Tại thấy bạn nguyentrunghbl nói nên em mới thêm ý kiến....anh King cứ chém em mãi :-"

tungpro102
26-09-10, 12:14 PM
:-" em có nói anh đâu, lúc nào cũng bắt bẻ em :-"
Tại thấy bạn nguyentrunghbl nói nên em mới thêm ý kiến....anh King cứ chém em mãi :-"

Vác dao chém lại :D.......................................:P

tieu qui
26-09-10, 01:26 PM
Nhưng có vài map mình mở ra nhưng không có con quái nào kaka. Mình đọc hoài nhưng không biết làm sao để add quái vào map... (gà)

CÁC TÍNH NĂNG THÊM VÀO:

Hổ vip
Sự kiện kết hôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Ffile%2Ft8l466xcdsmsh8h%2FServer.rar)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Ffile%2Fhejpbz3p54vhcj0%2FCh%25E9p%2520V%25E0o%25 20Client%2520V%25F5%2520L%25E2m.rar)

Mình up lên đây chỉ mong được mấy pro giúp phát . Chứ đừng oanh tạc em út nha hihi. Em út còn gà lắm mấy Pác thông cám cho!!!
=D>
mấy cái vòng sáng sữ dụng như thế nào vậy, tét hoài mà ko thấy chỗ nhận vòng sáng :((:((

thanhvan98
26-09-10, 09:21 PM
mấy cái vòng sáng sữ dụng như thế nào vậy, tét hoài mà ko thấy chỗ nhận vòng sáng :((:((

cái đó bạn chơi cái bang, thieu lam, ngu doc... thì mấy chiêu hổ trợ là có vòng sáng đó bạn
chiêu chạy nhanh của cái bang..., vô hình độc (chơi 2 người trở lên mới thấy dược đối với chiêu nầy nha)[-O<

thienthananhsa
28-09-10, 09:08 AM
CÁC TÍNH NĂNG THÊM VÀO:

Hổ vip
Sự kiện kết hôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Ffile%2Ft8l466xcdsmsh8h%2FServer.rar)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Ffile%2Fhejpbz3p54vhcj0%2FCh%25E9p%2520V%25E0o%25 20Client%2520V%25F5%2520L%25E2m.rar)

=D>
chép client vinagame+ pach ĐHAH+ pach của bạn thì khi vào sever chả thấy chữ để đăng nhập tài khoản! còn chép ngược lại client+ pach của bạn + pach ĐHAH thì bình thường ! (mà như vậy thì cũng như sever ĐHAH cũ thui phải kô?)

yeugame09
01-10-10, 04:40 PM
sao cái sv nay maps bi đơ à
cứ đi đâu là bi lỗi tùm lum luôn
ko thể di chuyển đi đâu ngoài BLH chủ top xem hộ cái ~X(

thaihoa91
01-10-10, 07:22 PM
sao cái sv nay maps bi đơ à
cứ đi đâu là bi lỗi tùm lum luôn
ko thể di chuyển đi đâu ngoài BLH chủ top xem hộ cái ~X(

Bạn chưa thực hiện việc đồng bộ hóa !

huyken99