PDA

View Full Version : Laucher For MU Online Anti Hack

OsinLove
25-09-10, 05:08 PM
Chào các bạn !!

Hiện giờ hầu hết các bạn điều sử dụng Laucher cho các phiên bản Mu online của mình bình thường và không được mát mắt như của VinaGame và VTC đúng không.

Hôm nay mình sẽ show hàng cho các bạn xem thử 1 cái để lấy ý kiến nhé:

Hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link dowload demo: Update
Pass dowload:

vn-gate.com

-> Đây là phiên bản v1.1 và cũng là phiên bản thứ 2 nên còn nhiều sai sót nếu các bạn phát hiện lỗi hay sai sót gì vui lòng post lên để mình fix.
-> Các bạn xem rồi cho ý kiến nhé, hiện tại mình chỉ show bản demo thôi.
-> Phiên bản này có Anti hack 1 số loại như: Cheat Engine, Artmoney, MLE...v.v

Lưu ý: Các bạn không được bất Windows TaskManager và Sysinternals Process Explorer trong khi bật Laucher vì 2 trình này can thiệp vào anti hack. Sẽ bị reset nếu bật vì tính năng bảo mật:D

-----------------------------------------------

Đây là bản Demo dùng chung cho tất cả các Mu Online nếu bạn muốn Design riêng cho Mu bạn nói với tôi nhé. Mu Phải Online và Trên 100 người chơi mỗi ngày.

Các bạn phải đọc kỹ lưu ý trên để tránh bị Reset máy nhé

vuhungvnn
25-09-10, 05:26 PM
Hướng dẫn Edit đi bạn ơi. Chứ để thế này đâu có sài được !

OsinLove
25-09-10, 05:52 PM
Hướng dẫn Edit đi bạn ơi. Chứ để thế này đâu có sài được !

Mình làm rồi lấy ý kiến để làm 1 bản hoàn thiện sau đó mới share ra cho các bạn :D Vì còn nhiều thiếu sót

Hiện tại mình đang tìm các trình hack để đem vào anti cho Laucher

Đã Update Link dowload Hoàn thiện Ver 1.1

Mr.Hau
25-09-10, 06:16 PM
Phá launcher là 1 điều khá dễ dàng,cho dù main đã bị pach,không cần phải chỉnh sửa main vẫn làm đc điều đó.Dù sao cũng thanks để khích lệ tinh thần

p/s : Bó tay chạy cái demo của bạn xong lỗi hết win,lần sau share cái gì an toàn chút nhé bạn

OsinLove
25-09-10, 07:06 PM
Phá launcher là 1 điều khá dễ dàng,cho dù main đã bị pach,không cần phải chỉnh sửa main vẫn làm đc điều đó.Dù sao cũng thanks để khích lệ tinh thần

p/s : Bó tay chạy cái demo của bạn xong lỗi hết win,lần sau share cái gì an toàn chút nhé bạn

Bạn cứ dowload về test thử :D Để lần sau mình Update Ver 1.2 đêmo cái Notepad (thay cho Main để test) cho bạn xem out Laucher thì Main (Notepad) cũng out. Phá Anti thì Main cũng Out.

Nhưng có 1 điều còn đang nghiên cứu :D điều đó có lẽ các bạn cũng nghĩ tới và mình đang khắc phục nó......Không tiện nói ra vì bảo mật :D Ai hiểu là biết ngay.

@Mr.Hau: Tại sao bị lỗi vậy bạn ? Lý do gì bị lỗi ? bạn nói rõ để mình fix nhé

Mr.Quy
25-09-10, 07:09 PM
Làm MU không nên để chữ Antihack vào :))
Vì lộ diện chữ Antihack ra ngoài
Member nó càng hack :))
có nhiều mu vẫn hack đc, nhưng member không hack
và có hack nhưng cũng chỉ vài thằng ở không mới hack ;))

OsinLove
25-09-10, 07:17 PM
Làm MU không nên để chữ Antihack vào :))
Vì lộ diện chữ Antihack ra ngoài
Member nó càng hack :))
có nhiều mu vẫn hack đc, nhưng member không hack
và có hack nhưng cũng chỉ vài thằng ở không mới hack ;))

Hì hì cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ sửa lại

Mr.Quy
25-09-10, 08:44 PM
Anti Cheat thế
còn hidetoolz thì sao ?
nó hide rồi Anti Cheat kia vô dụng à :-?

Còn ví dụ. Có cái Kill process hide
Nó hide cái explorer.exe thì sao ;))

OsinLove
25-09-10, 09:00 PM
Bạn thử tìm trình nào kill đc procexp mà mở đc đối với Laucher của mình không rồi mình mới tính tới bước đó :)

gg9xkute
25-09-10, 09:18 PM
ai bít cái luncher của thằng Mu thời đại ko? có cách nào sửa nó ko ?

Mr.Quy
25-09-10, 10:17 PM
Bạn thử tìm trình nào kill đc procexp mà mở đc đối với Laucher của mình không rồi mình mới tính tới bước đó :)

Đang nói tới Hidetoolz :)

Với Hidetoolz bạn Anti kiểu gì ?
Kill Main à :-/ Phát hiện Process hide = Out main hay cái gì =))
Với Source share trên forum thì là Kill process hide :)
Nếu member Hide explorer.exe Anti Hidetoolz sẽ Kill process bị hide
Ở đây sẽ kill explorer.exe
Nhưng <==
Đối với 1 số máy bị kill
1 số máy không bị kill
Với máy không bị kill = Antihack vô dụng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

OsinLove
26-09-10, 09:06 AM
Đang nói tới Hidetoolz :)

Với Hidetoolz bạn Anti kiểu gì ?
Kill Main à :-/ Phát hiện Process hide = Out main hay cái gì =))
Với Source share trên forum thì là Kill process hide :)
Nếu member Hide explorer.exe Anti Hidetoolz sẽ Kill process bị hide
Ở đây sẽ kill explorer.exe
Nhưng <==
Đối với 1 số máy bị kill
1 số máy không bị kill
Với máy không bị kill = Antihack vô dụng

Mình đã Anti xong cái Hidetoolz rồi, Ver 1.2 mình sẽ up. Bạn còn trình nào có thể phá Anti Laucher nữa ko ?

Post luôn để mình Update 1 thể :D

@Mr.Quy: Thanks bạn đã kiu mình anti cái HideToolz

Mr.Quy
26-09-10, 09:35 AM
Mình đã Anti xong cái Hidetoolz rồi, Ver 1.2 mình sẽ up. Bạn còn trình nào có thể phá Anti Laucher nữa ko ?

Microsoft có nhiều hệ điều hành lắm ;))
test hết chưa ;))
Update luôn rồi send private qua mail forum đi ;))
xem thử source ;))

OsinLove
26-09-10, 10:02 AM
Microsoft có nhiều hệ điều hành lắm ;))
test hết chưa ;))
Update luôn rồi send private qua mail forum đi ;))
xem thử source ;))

Hiện tại mình sử dụng WinXP khi nào làm xong bạn Test trên các Win khác hộ mình nhé. :)

daicahoanh
26-09-10, 10:19 AM
mình muốn kàn cái laucher theo bản Mu quốc tế. bác nào làm hộ em không. em có sẳn source game rồi

Mr.Hau
26-09-10, 07:11 PM

Bạn nên share cho tùy người,có người sẽ dùng chính cái code của bạn để thương mại đấy,suy nghĩ trước khi share,đó là điều mình khuyên ( ai thì bạn tự hiểu )
Còn bạn bảo phá anti của bạn,mình nói rồi,có 1 cách chạy main ko cần qua mu.exe mặc dù mình đã bắt nó chạy thông quá mà chẳng cần động chạm đến main.exe . Vì thế antihack bang mu.exe bạn nên xem lại :D

OsinLove
26-09-10, 07:35 PM
Bạn nên share cho tùy người,có người sẽ dùng chính cái code của bạn để thương mại đấy,suy nghĩ trước khi share,đó là điều mình khuyên ( ai thì bạn tự hiểu )
Còn bạn bảo phá anti của bạn,mình nói rồi,có 1 cách chạy main ko cần qua mu.exe mặc dù mình đã bắt nó chạy thông quá mà chẳng cần động chạm đến main.exe . Vì thế antihack bang mu.exe bạn nên xem lại :D

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở, mình đã có biện pháp để bảo mật cho Main.exe

Cũng đơn giản nhưng lại khó hiểu :) Đại loại là không chạy Laucher sẽ không Connect đc.

@Mr.Hau: Mình sẽ xem xét kỹ rồi mới share :)

Mr.Nam
27-09-10, 12:57 PM
bác Mr.Hau hiểm quá :P
@Osin làm song có thể share cho người khác để dùng đc không. không xem cource của bạn. cũng không đêm lauch của bạn đi thuơng mại :P
Chỉ là dùng cho Sever của mình thôi :|

OsinLove
27-09-10, 02:40 PM
@Osin làm song có thể share cho người khác để dùng đc không. không xem cource của bạn. cũng không đêm lauch của bạn đi thuơng mại :P

OK mình sẽ share sau khi hoàn thành 100%.

Mình cũng rất muốn mở 1 server và mình cũng đã làm xong 1 server hoàn toàn hoàn hảo không bug :) Tuy nhiên vẫn chưa có VPS để mở :D

Mr.Nam
27-09-10, 02:44 PM
mình mở Server trên win XP để cho mấy ông cùng lớp, trường, xóm chơi thôi.
Không phải kinh doanh.
nhưng mà cũng muốn học hỏi lên cũng muốn nghịch mọi thứ. bạn rảnh có thể cho mình hỏi chút thì tốt.

Y!M : Mr.N4m2007.
thank ban nhìu

Mr.Hau
28-09-10, 01:36 PM

Hiểm gì,có thằng lài nỉ xin code mình rồi đem bán thằng khác 300k đấy,mà đâu chỉ xin mỗi mình,trong 4rums ai có cái gì hay nó đều xin

OsinLove
30-09-10, 12:20 PM
Sắp Update phiên bản Laucher Auto Update

xom2p
30-09-10, 09:19 PM
Mr hau cũng sài hàng copy mà ra lại bày đặt nói là của mình. Đi chôm chỉa code rùi đem bán rùi lại còn hênh hoang khoác lác.

Mr.Quy
03-10-10, 10:55 AM
Mr hau cũng sài hàng copy mà ra lại bày đặt nói là của mình. Đi chôm chỉa code rùi đem bán rùi lại còn hênh hoang khoác lác.

=)) =))
nó mà hênh hoang khoác lác cái gì =))
Pro đó =))
=)) =))

Mr.Hau
03-10-10, 10:57 AM
=)) =))
nó mà hênh hoang khoác lác cái gì =))
Pro đó =))
=)) =))

Pro kệ mẹ tao,mày chính động vào Mu tao 1 lần nữa thì đảm bảo cái MU của mày 1 ngày cũng ko yên đâu nhé .chấm hết

Mr.Quy
03-10-10, 11:44 AM
Pro kệ mẹ tao,mày chính động vào Mu tao 1 lần nữa thì đảm bảo cái MU của mày 1 ngày cũng ko yên đâu nhé .chấm hết

Mu của mày là mu gì
xin 1 file txt để verify :))
nói đc làm đc :))

heoconlun
25-10-10, 10:50 AM
OsinLove cũng chạy qua mu roài hả =)) Fuck