PDA

View Full Version : Chỉnh sửa notice trong game

gg9xkute
24-09-10, 12:02 AM
1.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình muốn sửa cái hình này khi move về lorencia, noria davias ....

2 . Các đoạn notice như " các hình thức giả mạo ... " hiện giữ màn hình sửa sao mấy pro.

Mong các bác giúp e :)

MrAaa
24-09-10, 12:12 AM
Sửa mấy cái ảnh này trong thư mục Interface

gg9xkute
24-09-10, 12:21 AM
ko có đâu cậu ah :-? mình vừa lúc tung luôn :)

huandz1102
24-09-10, 01:07 AM
nói chung là kiếm 1 cái client đã việt hóa xong rồi ném những thứ cần thiết của bạn chèn vào thôi

gg9xkute
24-09-10, 01:55 AM
bạn nói vậy thì newbie vẫn là newbie rùi :)

quoctiensinhvn
24-09-10, 02:10 AM
ko có đâu cậu ah :-? mình vừa lúc tung luôn :)
Nếu cậu mở bằng My Computer xem file bình thường thì cậu thấy sao được, lý do vì các file đó đã được convert từ file ảnh sang 1 định dạng khác có đuôi là OZJ & OZT để đọc được file này thì cậu cần có 1 chương trình đọc file rồi convert ngược lại file đó thành file ảnh rồi cậu dùng Photoshop hoặc soft nào đó để thay cái mà cậu muốn rồi từ đó cậu lại convert ra file có đuôi như file gốc, có thể mình nói hơi khó hiểu nhưng cậu cứ tìm phần mềm Pentium Tool 1.06 hoặc soft nào đó bắt tay vào công việc mà nghiên cứu đi, mọi người đang dành thời gian cho server chạy cho nó good chứ không tính đến các cái be bé như này đâu, lúc nào server của cậu chạy okie rồi thì hãy nghĩ đến các cái râu ria, mình nói 1 câu chan thành đó thì tùy cậu nghĩ sao thì nghĩ :)

gg9xkute
24-09-10, 02:15 AM
Nếu cậu mở bằng My Computer xem file bình thường thì cậu thấy sao được, lý do vì các file đó đã được convert từ file ảnh sang 1 định dạng khác có đuôi là OZJ & OZT để đọc được file này thì cậu cần có 1 chương trình đọc file rồi convert ngược lại file đó thành file ảnh rồi cậu dùng Photoshop hoặc soft nào đó để thay cái mà cậu muốn rồi từ đó cậu lại convert ra file có đuôi như file gốc, có thể mình nói hơi khó hiểu nhưng cậu cứ tìm phần mềm Pentium Tool 1.06 hoặc soft nào đó bắt tay vào công việc mà nghiên cứu đi, mọi người đang dành thời gian cho server chạy cho nó good chứ không tính đến các cái be bé như này đâu, lúc nào server của cậu chạy okie rồi thì hãy nghĩ đến các cái râu ria, mình nói 1 câu chan thành đó thì tùy cậu nghĩ sao thì nghĩ :)

Cảm ơn các bác quan tâm :). Em cũng xài tools " MUimgGUI Converter " convert qua images ko thấy mới hỏi các pác đấy chứ :-?

tks ko sp

quoctiensinhvn
24-09-10, 02:25 AM
Cảm ơn các bác quan tâm :). Em cũng xài tools " MUimgGUI Converter " convert qua images ko thấy mới hỏi các pác đấy chứ :-?

tks ko sp
Pó tay toàn tập, nhiều khi muốn giúp người khác nhưng người ta lại nghĩ mình xui dại nên mình lại thôi :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gg9xkute
24-09-10, 02:33 AM
đã thấy cái 1 . :) còn đoạn notice thì ở sửa ở đâu mấy anh ? e nghi trong server :-?

quoctiensinhvn
24-09-10, 02:36 AM
đã thấy cái 1 . :) còn đoạn notice thì ở sửa ở đâu mấy anh ? e nghi trong server :-?
Cậu phải nói rõ cậu dùng server nào thì mọi người mới biết đường mà giúp Option của mỗi gameserver là khác nhau, không phải cái nào cũng như cái nào đâu

gg9xkute
24-09-10, 02:44 AM
bản của scfmt :-?

quoctiensinhvn
24-09-10, 02:48 AM
bản của scfmt :-?
version ??? <<<< đâm lao phải theo lao 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

gg9xkute
24-09-10, 02:56 AM
10.08.08 :d

quoctiensinhvn
24-09-10, 03:01 AM
10.08.08 :d
Nhiều Notice lắm , thế cậu thích thay đổi notice chỗ nào chụp cái ảnh lên đây, nếu như cậu muốn thay đổi

Mr.Hau
24-09-10, 03:07 AM
Mình chẳng mấy khi edit cái này nên không rõ,nhưng khuyên bạn đừng dùng toolz convert sang ảnh rồi xem thì mất thời gian lắm,sài magic hand mà xem có phải nhanh gấp bội không

Mr.Nam
24-09-10, 01:10 PM
của bác đây.
Demo

được thì dow link đây

Edit:
Cậu giải nén ra. vào Client\Data
rùi lém nó đè lên thư mục Interface là Ok. Mình để sẵn tên là Interface cho cậu dễ hiểu rồi

gg9xkute
24-09-10, 03:45 PM
úi cảm ơn cậu nhìu :x mình cũng mò ra chỗ đó nhưng gà PTS nên định thôi :D