PDA

View Full Version : Cho hỏi cái

zonjkut3
23-09-10, 05:10 PM
dạo này đi học căng thẳng quá,cho hỏi có sv gunbound nào mà duy trì lâu,bắn hết trận update cash + gold lun cho xin cái link vs,chơi gbvui.com sáng hôm sau mới update rất ức chế

Ashot4love
24-09-10, 03:58 PM
Giải đáp của bạn ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách đây 6 tháng mình chơi thằng GB việt, nó update cái duyệt log ôi, củ chuối thôi rồi, kiểm tra lịch duyệt log thì chẳng hack bot gì cũng trừ gold rồi bắn lên rìu sắt bạc được 100k gold, cả năm chẳng có gì thay đổi quanh đi quẩn lại mấy cái avatar cũ, xin trợ giúp khiếu lại thì đòi cash, đã là gunbound lậu thì để người ta tự nguyện donate (ghóp) chứ, đây cái gì cũng phải cash thật là pó tay với GB việt.
Tìm được cái GBOmega là nghỉ luôn GB việt.

zonjkut3
24-09-10, 05:05 PM
anh là admin forum aevn.info phải ko nhỉ
em vào gbo thấy ít ng quá nản ko mún bắn
mỗi tội dc cái vào mua đồ vip nhìn cũng dc

kenjinzen
24-09-10, 10:29 PM
ban.chym.vn của mình :)
1/10 open beta :)

Ashot4love
25-09-10, 07:59 AM
Ừ mình mới lên chức do được các anh em bên đó tín nhiệm, cũng không vắng lắm đâu, vì bây giờ thường ban ngày mọi người lo đi học hoặc đi làm tầm 8h tối VN trở đi vào là OK.

zonjkut3
26-09-10, 04:11 PM
ai bik web của gbviet là web j ko,nghe đâu bảo chuyển qua yeugb.com mà ko vào dc

kenjinzen
26-09-10, 05:22 PM
Ừ mình mới lên chức do được các anh em bên đó tín nhiệm, cũng không vắng lắm đâu, vì bây giờ thường ban ngày mọi người lo đi học hoặc đi làm tầm 8h tối VN trở đi vào là OK.

bạn là admin bên gunbound OMG hay là chỉ là admin của clan AEVN thôi vậy ?

SinBad
27-09-10, 07:21 AM
yeugb.com đóng cửa hồi năm 2009 mà bạn ui :))

Ashot4love
27-09-10, 03:52 PM
bạn là admin bên gunbound OMG hay là chỉ là admin của clan AEVN thôi vậy ?

Mình là thông dịch viên bên GBO nhằm giúp các bạn người việt gặp khó khăn khi chơi GBO, và vừa được anh em bên AEVN tín nhiệm thăng chức lên làm Admin.

kenjinzen
27-09-10, 06:35 PM
Mình là thông dịch viên bên GBO nhằm giúp các bạn người việt gặp khó khăn khi chơi GBO, và vừa được anh em bên AEVN tín nhiệm thăng chức lên làm Admin.

bạn có thể cho mình xin nick đc ko :D

Ashot4love
28-09-10, 09:02 AM
bạn có thể cho mình xin nick đc ko :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng mình không phải là dân tin học đâu, mình tâm huyết với GB thôi.