PDA

View Full Version : link update 002 trung thu của em by vip_pro_au

vip_pro_au
22-09-10, 04:37 PM
chào hàng với phiên bản mới chuẩn bị ra mắt và hứa hẹn cho đêm trăng rằm vip lập toppic này để chuẩn bị link cho ngày đón chú cuội- chị hằng sắp đến! các thông tin và hình ảnh sẽ được update trong vài ngày tới nay dựng đất trước^^
- thứ nhất mở màn với thành phố tràn đầy màu sắc với phong cách đêm trăng rằm mà từ trước đến nay chưa 1 au nào có!^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- 2. với chuỗ sự kiện vip sẽ đem đến bạn key dj tráng lệ nhất!
chưa chụp hình nhưng cũng khá đẹp
- 3. sàn trung thu 2010 sẽ là 1 trong những điễm nhấn với kết hợp nhiều rgm và nhưng hình ảnh teen đó là cảm giác mà vjp gửi đến toàn thể các bạn trong mùa lễ hội này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ngôi sao nhúng nhãy và đèn lung linh
-4. dù thật sự trong tay ko có nguồn chia sẽ về avatar như những thành viên khác nhưng tớ sẽ bù vào những bản nhạc để có thêm phần thú vị
+wonder woman - t-ara
+We-Are-The-One - t-ara
+baby - justin bieber
+nguoi thanh pho - liêu anh tuấn
+tại em không hiểu
+ những đứa trẻ thành phố - huyền thoại
cái mà tớ có không xin xỏ ai quá nhiều và chỉ có duy nhất ở vuonsaobang9x!
link nhạc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giải nén ra và coppy vào đúng thư mục nhá
sàn + giao diện+ dj: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phuongsinici
23-09-10, 03:44 PM
bạn ơi hướng dẫn mình làm Với đc không Năn nỉ bạn đó

vip_pro_au
27-09-10, 07:51 PM
việc thêm rgm và dds vào sàn là 1 việc khó và cần có 1 thởi gian dài nên ko thể chỉ bạn nhất thời đc đâu!

bachtinh
08-12-10, 04:14 PM
ngon thế !........... down về xem !