PDA

View Full Version : chơi kiểu này mau chán

kesangame
22-09-10, 07:38 AM
mình xin góp 1 chút ý mấy bác đừng chém nha
mấy bác tạo sever hok nên cho đồ pro wa chkhiến nhanh án lắm làm sever nào mà co nv nhùi nhùi lên cấp từ từ và săn boss để có bk chứ mới vô cái gì cũng có hết đánh con boss có vài hít chơi hok tới 1h là chán lém=;nhất là chức năng GM

jxvietnam
22-09-10, 07:51 AM
nếu bạn ko muốn xài chức năng GM thì đừng xài:)
phải có người click rồi nó mớii chạy script mà:)

nghienvolam
22-09-10, 10:46 AM
mình xin góp 1 chút ý mấy bác đừng chém nha
mấy bác tạo sever hok nên cho đồ pro wa chkhiến nhanh án lắm làm sever nào mà co nv nhùi nhùi lên cấp từ từ và săn boss để có bk chứ mới vô cái gì cũng có hết đánh con boss có vài hít chơi hok tới 1h là chán lém=;nhất là chức năng GM
Chài ạ%-(!ko choi thì đừng có vào topic sever coi rùi download.
Vào mà chơi VNG,luyện tu tu đó,ko có chức năng Admin đó.
Suốt ngày cứ lập topic mà fê bình JX.Làm thế chỉ mất lòng những người làm JX.=;

Sir.THÀNH™
22-09-10, 11:10 AM
= . =! thứ nhất : đây không phải là SV để chơi. Chơi thì bạn chơi của Vina hoặc mấy JX PRI khác online.
thứ hai: không dùng đồ khủng thì nhặt đồ đánh quái rớt ra =))

zonjkut3
22-09-10, 11:34 AM
vì những ng như chủ pic mà jx suy tàn đây :-s
dev jx ko fai để chơi,jx pri bạn chơi 1 mình 30' chán |-)

LàmGìĐểCóTiền
22-09-10, 04:40 PM
Thích làm nv thì bạn chơi server TTK đấy. Vào cbgame down
P/S: Nếu thích làm nv, thì wa game TLKD chơi chung với bọn tớ.

kesangame
23-09-10, 07:18 PM
hjx mọi ng` dữ wá :-B

nghienvolam
23-09-10, 10:18 PM
Đev pic đi anh hòa ơi.
Lập pic mà toàn lập chê bai JX thì giữ lại thêm ô nhục:-B

thaihoa91
23-09-10, 11:35 PM
Mình chỉ nhận xét thế này !

Nếu đứng ở góc độ chơi game thì thật sự wá nhàm !

Nhưng nếu đứng ở góc độ ngâm cứu và fát triển thì ko hề nhàm chút nào ! Nó đem đến cho ta kiến thức mà cho dù ở phổ thông, cao đẳng, đại học, cao học, cả thạc sĩ tiến sĩ cũng ko dạy cái này !

Nói trắng ra đây là kinh nghiệm thực tiễn mà chỉ mỗi ng` ngâm ra mới tự ngộ dc kiến thức !

Bây h ko fải có tấm bằng đh hay cao học là vào làm dc đâu ! Bây h họ cần kinh nghiệm ! Nếu bạn chỉ có kiến thức lý thuyết mà chưa bao h có kinh nghiệm thì fỏng vấn vẫn rớt như thường !

Vụ này mình nghe toàn mấy thầy cô dạy mình toàn thạc sĩ tiến sĩ có trình độ thực tiễn kinh nghiệm nhìu nói đó ;))

Những ai đến với game này toàn có hướng theo ngành CNTT và 1 chút máu kinh doanh (người có, người ko) :))

Nếu ai xác định đi theo ngành CNTT thì nên ngâm cái này ! Sau này học mấy cái ngôn ngữ cơ bản như C++ trong trường dạy thì bảo đảm liếc sơ wa đã hỉu, vì nó khá tương tự code LUA mà ta đang làm ở đây :))

Đó là kinh nghiệm 1 năm sinh viên của tui vừa trải wa đó :D

Topic dc đóng ! Và dc Live trong khoảng 1 ngày nữa sẽ del !