PDA

View Full Version : Server JX Offline quá dở!

ductamy2k
21-09-10, 06:31 PM
Hiện tại thì server Jx offline rất nhiều.

Nhưng đại đa số đều trùng lắp, và chưa thật sự hấp dẫn.

+ Chức năng hỗ trợ tân thủ, làm cho game mất hay, mới vào đã có skill 90 mà chả mất tí sức nào
(Sao mấy bác không làm theo kiểu nhiệm vụ dã tẩu, mua đồ này nọ để lên cấp)
+ Nhiệm vụ trong game nghèo nàn, quay đi quẩn lại cũng chỉ có mấy cái nhiệm vụ ép bánh, Tống Kim,
+ Server offline làm cho người ta thấy chơi vài lần rồi bỏ chẳng có gì gọi là lôi cuốn vì chỉ chơi tầm 1-2 tiếng là hết còn gì để khám phá...

PhátPrồ
21-09-10, 06:35 PM
Thứ 1 : Server làm test để các cậu fa' thôy
Thứ 2 : mún được như ý thích cậu phải học để dev riêng cho mình
Mình nói nhiu đó thôi tự hiểu nhé ! kO có ý gì đâu

nghienvolam
21-09-10, 06:53 PM
Hiện tại thì server Jx offline rất nhiều.

Nhưng đại đa số đều trùng lắp, và chưa thật sự hấp dẫn.

+ Chức năng hỗ trợ tân thủ, làm cho game mất hay, mới vào đã có skill 90 mà chả mất tí sức nào
(Sao mấy bác không làm theo kiểu nhiệm vụ dã tẩu, mua đồ này nọ để lên cấp)
+ Nhiệm vụ trong game nghèo nàn, quay đi quẩn lại cũng chỉ có mấy cái nhiệm vụ ép bánh, Tống Kim,
+ Server offline làm cho người ta thấy chơi vài lần rồi bỏ chẳng có gì gọi là lôi cuốn vì chỉ chơi tầm 1-2 tiếng là hết còn gì để khám phá...

Tôi thấy bạn với chủ pic "Quay lại thời SHXT..." ý giống nhau 100%.Vì 2 bạn đều có ý kiến muốn JX Offline giống như trò VNG mà các bạn đã chơi.
Thì never=;.Vì có vài cái của VNG JX ko hề làm được.(:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu bạn thích thì mời bạn qua VLTK VNG chơi,sever đó là bạn muốn gỳ thì nó có hết đó:>

zonjkut3
21-09-10, 07:09 PM
ko thể làm nv mua đồ dc vì ko del dc item th`,chỉ del dc item questkey
bạn mún làm theo ý bạn thì bạn tự dev thui

[S]ocola[S]an
21-09-10, 07:13 PM
Vãi đái
Dở thì qua trò khác mà cày :))........
P/s : một chuỗi nv trong tales of pirates đang chờ đợi đấy ngon thì vào mà chơi:))

zonjkut3
21-09-10, 07:14 PM
Vãi đái
Dở thì qua trò khác mà cày :))........
P/s : một chuỗi nv trong tales of pirates đang chờ đợi đấy ngon thì vào mà chơi:))

thì ra top là viết tắt của tales of pivares đây :)) .

Minh Phụng
21-09-10, 07:23 PM
quái,hèn chi thắc mắc ổng kiu dev top,làm như Defend of the Anciance

tungpro102
21-09-10, 07:25 PM
quái,hèn chi thắc mắc ổng kiu dev top,làm như Defend of the Anciance
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sevendays
21-09-10, 07:54 PM
mod del luôn cho rồi hơi đâu ngồi nghe nói xàm ! (:|

Čħīċķėň
21-09-10, 08:25 PM
Nhìu người ko hỉu gì hết nói càn #-o

thaihoa91
21-09-10, 08:30 PM
Khám fá của bạn chỉ trong vòng 2 tiếng ! Nhưng để làm dc như thế thì 1 2 tháng chưa thấm gì đâu ;))

Ai nói dev Server là dễ, nếu dễ thì đã có Server như VNG từ lâu ! Ko còn BOX JX này nữa đâu :D

Lên đây chủ yếu bàn luận cách làm cách dev thui :D

Mà bạn có bít tại sao nhiệm vụ nghèo nàn ko ! Do hạn chế load đủ thứ !

Hạn chế load là sao ??? Ví dụ item bạn chỉ load dc 50 ID đầu tiên chẳng hạn thì cho dù bạn add 51 52 53 thì cũng ko dc ! Hạn chế đủ thứ sao mà làm nhiệm vụ như VNG đây :))

Với lại ko có chức năng tìm tọa độ ! Đi chạy tới chạy lui kiếm cái tọa độ thấy nổi điên rùi :))

tungpro102
21-09-10, 11:27 PM
Jx VNG làm gì có chức năng tìm tọa độ nhỉ....

thaihoa91
22-09-10, 12:02 AM
Jx VNG làm gì có chức năng tìm tọa độ nhỉ....

JX VNG có chức năng tìm tọa độ, nhưng ko có chức năng tự động tìm đường đi ;))

vanchienbmt
22-09-10, 06:17 AM
:)) xóa bài đi bác hòa muốn ngon như của VNG tự dev đi sàm quá :))

jxvietnam
22-09-10, 07:28 AM
topic này sẽ đi vào hư vô !! a di đà phật |-)

kesangame
22-09-10, 07:33 AM
nếu bạn nói cái này dỏm thì mình giới thiệu cai này hay hơn nè đó là Chinh Đồ off đó chơi hay lém làm nv từ lv1 den 15x lun có chế đồ thang sao để đồ mạnh va rat nhùi máp+boss chơi rất sướng đặc bịt dễ cài đặt lém co cái cilp hướng dẫn nữa đồ họa cũng đẹp co auto đánh quái:D thjx thì pm minh chi?cho

thaihoa91
22-09-10, 10:43 AM
Bù lại hình ảnh Chinh Đồ ko đẹp !

Mình biết có Chinh Đồ 2 rùi --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn xem ở web trên ! Thấy Chinh Đồ 1 và 2 về đồ họa nó lệch khá xa :))

Nếu ai có Server Chinh Đồ 2 thì mình sẵn sàng dev :))