PDA

View Full Version : SHARE lại CLIENT Tiên Lữ Kỳ Duyên

tututu12
18-09-10, 09:48 PM
p1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p5:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p6:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p7:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p8:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p9:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p10:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
18-09-10, 09:50 PM
Cám ơn thành viên mới nhiều luôn .

LàmGìĐểCóTiền
18-09-10, 09:52 PM
Post nhầm chỗ rồi, yêu cầu mod move bài qua chỗ khác. TKS chủ top

Kakarot96
19-09-10, 01:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
=)) show cái ảnh nào

TALovexm
19-09-10, 02:28 PM
@Kakarot...

Có thay được hình thằng ku đang đứng cạnh con kia ko \:D/

Kakarot96
19-09-10, 02:34 PM
=; đang mò chả biết làm sao đọc được file .IMG của nó đây

cuongpzo
23-10-10, 03:18 AM
hình như là Client thiếu File thì phải.
Kiểm tra lại link đi bạn ơi

thaihoa91
23-10-10, 08:37 AM
Nếu thiếu file thì bạn có thể chạy update.exe để nó check và nó tự down về file đó !

Và mình khuyến cáo các bạn là chịu khó down link TQ sẽ chẳng bị lỗi :D

cuongpzo
25-10-10, 05:08 PM
vậy nếu ai có link TQ thì up luôn đi, mình ko biết tên nên cũng khó tìm wa'

thaihoa91
27-10-10, 08:40 AM
vậy nếu ai có link TQ thì up luôn đi, mình ko biết tên nên cũng khó tìm wa'

Client (Chọn cái link màu đỏ 大小: 954MB thui nhá - down cái này thui)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natureboys
02-01-11, 02:18 AM
Link của TQ down lâu vãi, down 6h mất 8h up wa MF cho AE. Thiệt là đau lòng :(

kahn3200
11-06-12, 03:19 AM
hic hic chưa bao giờ chơi game này lần nào,download thử về xem sao

0968578813
22-04-15, 08:13 AM

con ai trong topic khong. cho mình xin link full với

nguyenphong
29-10-16, 09:47 PM

có ai có link game hoặc video trailer game ko? sao em search google thấy giống võ lâm z -- nhưng nghe tên lại thấy giống như Hắc Ám Tru tiên :( mà em lại ko thấy hình hoặc gì hết thì sao em biết :'(